ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabaku] Driver คนขับรถ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 10, 2020, 02:45:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wunman

อิชิดะ แกทำไมทำกับน้องผู้น่ารักแบบนี้ได้ลงคอ แกทำน้องเสียเด็กเลยเห็นไหม แต่แบบนี้ยังไงก็เป็นความลับไปตลอดจนคุณหนูโตแน่ๆ

edit : ไม่คิดว่าพ่อตาจะเถื่อนขนาดนี่ ลูกสาวน่ารักแหะ ว่าไปคงโสดยาวๆหละพ่อตาแบบนี้เข้าใกล้ไม่ได้

Exext Kolld

MADAOO

ตอนแรกเห็นลายเส้นแล้วผมไม่ไว้ใจเลย(ฮา) สรุปตาคนขับรถเป็นคนเริ่มแต่แรกเองเหรอเนี่ย เพราะดูท่าทีของคุณหนูแล้วยังไงก็สายรุกชัดๆเลย(ฮา)

เห็นคุณพ่อแล้วอย่างกับหลุดมาจากเรื่องโรงเรียนลูกผู้ชายเลย(ฮา)

manggugi

คุณหนูติดใจแน่เลย คนขับรถยังดูดีอูยเลย

tokimekiz

ไปซัดคุณหนูก่อนแบบนี้ยังมีหน้ามาคิดว่าจะไม่โดนอีกเรอะ ขาก้าวลงไปในทะเลครึ่งนึงละเห้ย  ::Beggar::

ซัดกันรัว ๆ แบบนี้พ่อไม่รู้สิแปลก...  ::Orz::

noohun

นอกจากจะเป็นคนขับรถแล้ว ท่าทางจะเป็นหมีทาสโลลิด้วยสินะ
คุณหนูนี่ก็ร้้้้้้ายจริง ยั่วลุงเก่งเหลือเกิน

เฮ้อ เจอคุณป๋าแบบนี้ ชีวิตสั้นแหงๆ คุณอิชิดะ

นายไข่ย้อย

คุนนู๋นี้เล่นไม่เลือกเลยจิงๆ

ป๋ากับลูกนี้คนละเรื่องกันเลย ::DookDig::
อิอิอิ

hentaiknight

คนขัับรถใจกล้านี่ ปล้ำเด็กก่อน ทำเด็กติดใจแบบนี้
จะหยุดก็ไม่ได้ จะไปต่อก็กลัว

---------------
ดูทรงแล้ว อิชิดะ ไม่น่าจะรอดได้นาน ลงใต้ทะเลแหงๆ เลยครับ

daddy777

ขอพี่เบอเริ้มเลย น้องไหวเหรอคะ ::DookDig::

หมายเลข.ส

rerngsak

biggiggog

เด็กมันแรงขนาดนี้เลยเหรอ
แต่ครั้งแรกมันเป็นยังไงหว่า

เป็นลูกสาวยากูซ่าซะด้วย
งานนี้ถ้าพี่แกรู้มีหวัง
ได้ไปขับรถใต้ทะเลแน่
ขอบคุณครับ

Tcmmsk

มึงเริ่มก่อนเองนะะ ทำเด็กเสียคน โดนพ่อนางเก็บแน่555

oyoyo

อื้อหืออออออ แม่หนู  ::JubuJubu:: ::Fighto:: ::Fighto::
เรื่องนี้อ่านแล้วพลังชีวิตผมพุ่งปรี๊ดเลย หรือจะลดฮ้วบหว่า 555
เป็นโลลิที่กล้ารุกใส่มาก
----------
ลูกสาวน่ารัก ทำไมพ่อโคตรจะน่ากลัวเลย
รู้สึกเหมือนพ่อจะรู้เรื่องแล้วนะ 555

lnwno00

ลูกมีแฟนเป็นคนขับรถพ่อจะว่าไหม

พ่อพูดจริงปะเนี่ย