ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabaku] Driver คนขับรถ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 10, 2020, 02:45:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akerue

คนละไซส์กันเลย ทำกันได้งัย บอสรู้มีหวังได้ย้ายไปอยู่ใต้ทะเล

บอสโคตรโหดเลย ไม่รอดแน่

Northstar Rta

ทำคุณหนูใจแตกตั้งแต่เด็กแบบนี้จะหลบได้นานแค่ไหน ว่าแต่ครั้งแรกใครเริ่มก่อนน่ะ
คุณหนูชอบเรื่องแบบนี้เพราะรักพระเอก แต่ก็เสี่ยงที่ต้องไปคุยกับปลาใต้ทะเล แต่ก็ค้มที่เสี่ยง

buark

อิชิดะ ตายแน่ ล่อตั้งแต่เด็กเลย ถ้าอิขิดะรอด มาเป็นหัวหน้าแก๊ง นี่มันแนวหนังไทยเลยนะครับ อยากเห็นอิชิดะโดนเล่นมากกว่า ประมาณว่าไม่ใช่ลูก แต่เป็นเมียเด็กหัวหน้า 

buark

ดูทรง อิชิดะนี่น่าตายจริงๆ เด็กมันยังไม่โต ก็หลงเป็นธรรมดา 

Mortal-R2

น่าจะหมดแรงตาย อ้อนๆ แบบนี้จัดทุกดอก

Kit.m555

เดี๋ยวก็โดนเก็บหรอก
เล่นลูกสาวบอสใช่ว่าจะรอดเอานา
EDIT : เด็กติดใจสะแล้วสิ
หน้าสุดท้ายอย่างฮา บอสก็ขู่อยู่นั้นแหละ

T101

::Glad:: ขอบคุณครับ ::Glad::

อ้าว เล่นลูกเจ้านายซะงั้น แถมเด็กยังติดใจ  ชีวิตมึงอยู่ยากล่ะ

ไอ้ฉิบหาย เล่นเด็กประถมซะด้วย  แล้วอย่างนี้จะเป็นไงต่อล่ะเนี่ย

thegift52

ลูกคุณหนูก็อย่างนี้ล่ะ ค่อนข้างเอาเก่ง เอ้ย เอาแต่ใจเก่ง แต่ได้ข่าวว่า แกเปิดก่อนนะ แถมอีกฝ่ายเป็นเด็กประถมด้วย  ::Evil::
.
เชรดดดด พ่อทรงโคตรโหด แต่ก็งี้ล่ะ พ่อน่ากลัว ลูกสาวมักจะน่ารัก ฝึกดำน้ำไว้ด้วย เอ็งมีแววได้ไปขับรถใต้ทะเล 5555

leed555

กินเด็กไม่พอ.. มึงล่อลูกหัวหน้าอีก​ ถ้าพ่อรู้ได้คุยกะรากมะม่วงแน่ๆ
555พ่ออย่างโหด​ แต่ลูก่ารักสงสัยเมียแจ่ม555​ ไปขับใต้ทะเล

CoolNook Thangsakul

เอิ่ม แบบนี้ มีตอนจบสองแบบเลย ไม่ได้เปนเขย ก้อตายละครับท่าน 5555

CoolNook Thangsakul

555 พ่อแม่งอย่างเถื่อน อย่าให้ความลับแตกละท่าน ไม่งั้น นี้คงได้ไปชมปะการังแหง่มๆเลย

anigkanjana

ลูกสาวเจ้าพ่อนะนั่น

วันไหนทำเด็กไม่ถึงใจ วันนั้นได้ไปขับรถใต้ทะเลแน่ๆเลย

xnaja

ทำน้องใจแตกเหรอเนี่ย นึกว่าน้องจะใจกล้า

อ่านจบแล้วอยากให้มีย้อนอดีตว่าคู่นี้
เริ่มต้นกันยังไงกันแน่
อิชิดะหื่นมาจากไหนถึงรุกน้องจนหลงรักได้

goorboyI

ชุดนร.ซะด้วย ถ้าโตไปแล้วนมใหญ่ขึ้นคงฟินกว่านี้อีก

นี่มันตระกูลไรวะเนี่ย โหดไปนะ
ปล ใส่ถุงน่องซะด้วย แฮ่ก ๆ ::Evil::