ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนพิเศษ(น้องบิว)

เริ่มโดย Farewell, เมษายน 10, 2020, 03:11:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าภาค 2 แบงค์กลายเป็นแบบตอนพิเศษตอนนี้ ท่านจะโอเคมั้ย?

โอเค!!
32 (39.5%)
ไม่โอเค!!
13 (16%)
ได้หมดแล้วแต่ไรท์
36 (44.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 81

ปิดโหวตแล้ว: เมษายน 15, 2020, 03:13:32 หลังเที่ยง

skykesperqaz

test1234

ป้าเอาเสื้อผ้าไปทิ้งแล้วหรือเปล่า ออกไปทั้งอย่างนั้นแหละ

aiekuy

แบบไหนก็ได้แล้วแต่ผู้แต่งเลย สไตล์ไหนก็ได้เสียว

banyzzz

อยากให้บิวโดนลุมทั้ง3รูจังเลยแบงค์คงเสียวมากมาย

negazero

ตอนนี้พอใช้ได้นะครับ อารมณ์แบบแปลกๆ

milan

ก็จะฝืนๆหน่อย เพราะยังไงก็เป็นแบงค์

biggiggog

อ้าว...งานนี้น้องบิวจะกลับบ้านยังไงหว่า
ขอบคุณครับ

hamyaiyao

เอาแบบเปลี่ยนไปชั่วคราวนั้นโอเค แต่ถ้าเปลี่ยนบ่อยๆไม่ไหว อ่านแล้วจะงง

guzzpai

โอเคเลยครับ แกล้งคนอื่นมาเยอะ อยากให้สาวๆ รุมแกล้งบิวยังงี้อีกครับ

Moo Muzz

ดีครับ ถ้าแบงค์สลับกับสาวๆทุกคนเเล้วผลัดกันทรมาณคงน่าสนุกดีนะครับ

Le`Carp

game14974

songsak

แบงค์ติดใจร่างของสาซะแล้ว แบบนี้น่าให้แบงค์สลับร่างกับสาวๆทุกคนบ่อยๆนะจะได้ติดใจร่างกายของผู้หญิง

rangsitboyyy

sammyadong

อย่างนี้ต้องแก้ผ้ากลับไปเลย ต้องแอบไม่ให้ใครเห็น