ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แปดปียี่สิบสี่คน THE ORIGINAL ตอนที่ 8 ลาก่อน

เริ่มโดย magna67t, เมษายน 11, 2020, 10:37:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

magna67t

แปดปียี่สิบสี่คน THE ORIGINAL ตอน 8 ลาก่อน

ท้ายสุดความหน้าหม้อก็ชนะสัญญาลูกผู้ชาย 

จะว่าไปสัญญาของผมกะไอ้อุ๋ยยังไม่บรรลุ (ยังไม่ได้เย็ดไอ้อุ๋ยเป็นเรื่องเป็นราวเลย)
ดังนั้นผมไม่ผิดสัญญาใครอะไรทั้งนั้น

ภายใต้แอร์ที่เย็นฉ่ำ
"พี เรามารำลึกเรื่องของเราดีกว่านะ เป็นครั้งสุดท้ายแล้วจะทำตามสัญญาไอ้อุ๋ยมัน"   

บรรยากาศที่เป็นใจทำให้พีไม่พูดอะไรเลยนอกจากจะหลับตาลงเมื่อผมเริ่มจูบปากน้อยๆของเธอ   ผมกดพีลงที่นอนบดริมฝีปากพร้อมทั้งเอาลิ้นแทรกลงสัมผัสลิ้นของยัยพี   เธอห่อไหล่ลู่ลงด้วยความสยิวจากสิ่งแปลกปลอมที่เข้ามาทางปาก  ผมเริ่มใช้ลิ้นแทรกลงทุกแห่งในปากเธอ  ส่วนมือก็ไม่มีว่างงาน  ผมค่อยๆล้วงเข้าในเส้นยืดคอกลมจากด้านล่าง  โอ้.....พีไม่ใส่ยกทรงได้ไงเนี่ย  คงใกล้นอนแล้ว (รึว่าเพื่ออำนวยความสะดวกให้ผมหว่า)   มือผมเริ่มประจำเต้าทั้งสอง  ผมคลึงไปมาที่นมของพี  นมนิ่มมือดีจริงๆ  ทีนี้ปากยัยพีเริ่มไม่อยู่กับที่แล้ว  เธอระบายลมหายใจเป็นระยะด้วยความเสียว  ผมเริ่มใช้ปลายนิ้วเน้นเบาๆที่หัวนม ยิ่งเพิ่มความเสียวให้สาวน้อยคนที่ 4 ของผม   

"เสียว ก้อง  โอ๊ย  เบาๆ  เสียวจัง"

ผมดึงเอาเสื้อของเธอออกพ้นหัว พร้อมกับถอดกางเกงเลของผมออกไปเหลือแต่ปราการด่านสุดท้ายที่ตั้งใจว่าจะให้พีเป็นคนถอด   ผมเลื่อนปากมาที่ติ่งหูและซอกคอ  สำหรับพีแล้วตรงนี้เป็นจุดเสียวตายได้เลย (หญิงแต่ละคนไอ้จุดพวกนี้อยู่ต่างๆกัน)  ผมใช้ลิ้นเลียติ่งหูพีเบาๆ  พีเขยิบตัวขึ้นด้วยความเสียว ขนลุกทั่วร่างกาย  ผมไม่รอจังหวะนี้ผ่านไป  ลากลิ้นมาที่ซอกคอ  พีแทบจะสิ้นกำลังต่อต้านเธอได้แต่ร้องซี๊ดๆๆ แล้วบิดตัวไปมา   เราสองคนเอากันบ่อยแต่แทบจะเรียกได้ว่าไม่เคยนอนด้วยกันบนที่นอนเลย  เพราะจะเล่นกันที่โรงเรียนมากกว่า  วันนี้พีเจอของจริงซะที

ตอนนี้พีอารมณ์กระเจิงแล้ว  เธอเสียวจนพูดไม่ออก ผมเลื่อนตัวลงเอาลิ้นมาตวัดหัวนมเล่น  เธอถึงกับสั่นสะท้านเมื่อปลายลิ้นโดนหัวนม  พีทำยังกะเป็นสาวบริสุทธิ์แม้เธอจะผ่านมาหลายครั้งกับผม  แต่มันจะไม่ใช่เป็นแบบนี้   มือซ้ายของผมเริ่มลงไปข้างล่างแล้ว  ปลดกางเกงเลของเธอออก  อ้าว ดันมีกางเกงในแฮะ   และที่แย่กว่ากางเกงในคือเธอมีผ้าอนามัยติดอยู่  ตั้งแต่ผมมีอะไรมา  ไม่เคยเลยที่จะฝ่าไฟแดงกะใคร...

"เฮ้ย...พี  เมนส์มาเหรอ  เราจะทำได้เปล่าเนี่ย"

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

naluk888

eakpapa28

เรื่องนี้ภาคแรกเป็นหนึ่งในเรื่องที่ดีที่สุดเลยครับ เนียน หื่น โหด ครบ  แต่ผมว่าแบ่งตอนสั้นไปนิดนึงครับ

Asura4237

แอบเถื่อนนิดๆนะ ผ่าไฟแดงกันเลยทีเดียว 

p_hart

::Sobad:: ฝ่าไฟแดง ก็เสียวไปกับน้องอุ๋ย หรือน้องพี ดี จัดไปทั้งสองอย่าให้เสียของ

sthanya

dopant

swss2511

9toulek

จากที่จะสั่งลาความสัมพันธ์ กลายเป็นเพิ่มความแน่นแฟ้นมากยิ่งขึ้น อย่าปล่อยพีไปเลยครับ รักษาไว้ดีที่สุด

yourbuddy

พีคงจะเสียดายเหมือนกัน เคยโดนแทบจะทุกวัน แต่กำลังจะเป็นครั้งสุดท้าย

devilzoa

พีเองก็นะ ความหงี่ไม่เข้าใครออกใครจริงๆ

qazztt

pepsiwut