ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kojima Miu] Nishida Ke no Himegoto ลูกเขยสุดหล่อแม่ยายสายยั่ว ตอนที่ 1 [HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 13, 2020, 06:46:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

16439jack

เดาว่าหลอกว่ายังไม่ได้ลูกสาว เพื่อเอาแม่
แต่แม่ก้อยั่วซะ แนวนี้สุดท้ายรวบหมด ได้ลูกชายเพิ่มแน่นอน

phatsa

คุณแม่ได้ลูกชายอีกคนแน่นอน...พร้อมผัวใหม่ที่เป็นลูกเขยอีก    ::Sweat::

my-boobs

แม่ยายสวยกว่านมใหญ่กว่าลูกสาวแบบนี้ จัดทั้งแม่ทั้งลูกสบายตัวไป ยิ่งแม่อยากมีลูกชาย ยิ่งคล้ายแนวNTR ผสมincest รอดูตอนหน้าว่าจะเป็นไงต่อไป

patipat100

แม่ยายคงเบื่อๆ ผัวแก่ เหนหนุ่มๆ มาอ้อนหน่อยก็ยอมเลย

Perion

จะมีแค่ครั้งเดียวหรือ คงมีการมาเยี่ยมแม่ยายบ่อย ๆ หรือไม่ก็ขอให้แม่ยายมาช่วยที่บ้านตอนเมียไม่อยู่

simongang

เอาเว้ย แม่ยายติดใจลูกเขยซะแล้ว หวังว่าคงไม่ควบ 2 เลยนะ

Neanderthal

แม่ยายอยากมีลูกชาย แต่ไปจูบปากเค้า มีใจแต่แรกแล้วสินะ
ทำไมต้องโนวิส

akasaboy

ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

timshel

ลูกสาวก็นะ ไม่ได้แม่มาเลย แม่ยายก็ดูแลลูกเขยเสียดิบดี

Prasarn Sitthisirisophon

ว่าแล้วแม่ยายกับลูกเขยแล้วมันจะบตามี่รับปกไว้ไหมอะ ผมว่าน่จะมีรอยต่อไปนะ

jachal

แม่ยายได้เสียวกับว่าที่ลูกเขยก่อนลูกสาวแบบนี้ คงมีอีกหลายครั้ง::Shower::