ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฉ่ำรักโควิค19 (1ในซีรีส์ อภิมหาโชคโคกหล่นทับ 12 เรื่องครับ)

เริ่มโดย Sukita, เมษายน 13, 2020, 06:18:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sukita

เรื่องนี้เป็นเรื่องสั้นตอนเดียว ไม่ได้มีเจตนาจะว่าอาชีพอะไรนะครับ แต่พอดีสถานะการนี้น่าเอามาลองแต่ง ให้กำลังใจหมอและเจ้าหน้าที่ทุกท่านครับ ขอบคุณทุกท่าจริงๆครับ

ในด่านตรวจโรคโควิค19 ย่านชานเมือง เจ้าหน้าที่รับมือปัญหาสำคัญอย่าจริงจัง เช่นเดียว กับหมอพัช หมอวัย25ปี ด้วยการที่พ่อแม่เป็นหมอใหญ่หมอพัชจึงต้องเรียนหมอ แต่ที่จริงสาวสวยผมสั้นน่ารักผู้นี้ชอบการเรียนบริหาร ดังนั้นพ่อจึงฝากผู้หลักผู้ใหญ่ในกระทรวงให้มาประจำการในตำแหน่ง สธ.ผู่ช่วย ในจังหวัดปริมนฑล ความสวยความน่ารักของสาวน้อยจัดว่าแจ่มได้ความดูเป็นสาวร่าเริงคิดบวก แต่ในสายตาไอ้เพ อส.ของตำบลที่ได้มารับจ๊อบตามคำสั่งของผู้ใหญ่บ้าน กลับมองก้นกลมกลึงในกางเกงสีดำด้วยความหื่นกระหาย "น้องพัช พี่ต้องกลับก่อนนะ ลูกไม่ค่อยดีแฟนพี่บอก น้องพัชกลับเองได้ไหม" "ไม่เป็นไรรถเมล์ก็เยอะพี่ยุ หรืออาศัยคนแถวนี้กลับสำนักงานก็ได้พี่ยุ" สาวสวยเอ่ยบอกรุ่นพี่วัย40ด้วยความเกรงใจ เพราะเธอก็อาศัยเขามาที่ตั้งด่านแห่งนี้ เสียงสนทนากันอยู่ในความสนอกสนใจของชายแก่อย่าไอ้เพ วันนี้มันคงได้ใกล้ชิดสาวงามสมใจแน่ๆเพราะมันจะอาสาไปส่งเธอ หลังจาก17.00น. เวรต่อไปได้มาตรวจโควิค พัชทำเดินไปหาเจ้าหน้าที่ตำรวจหรือทหารเธอก็รู้สึกกลัวเพราะพวกเขามาเป็นกลุ่มกันเลย เธอตัดสินใจจะเดินไปขึ้นรถเมล์ เป็นนาทีเดียวกับไอ้เพ แทรกเข้ามาถาม "เอาหมอพัชคุณยุกลับแล้วหรือครับ" "คะลุงเพ ลูกพี่ยุป่วยเป็นไข้ แถมวันนี้ผลตรวจก็ออกแล้วคะ" "หรือครับน่าเป็นห่วงจังครับ แล้วหมอพัชกลับยังไงครับเห็นเมื่อเช้ามากลับคุณยุ" "รถเมล์คะลุงเพผ่านหน้าที่ทำงานพัชพอดี" "อย่าเลยครับคนเยอะอันตรายไปรถลุงดรกว่า สธ.จังหวัดแค่ไม่กี่กม.ครับ" "ได้คะพัชก็เบื่อใส่หน้ากากจะตายแล้วคะลุงเดี๋ยวพัชออกน้ำมันให้" "ไม่ๆครับผมเป็น อส.นะน้ำมันหลวงก็ช่วยครับ" "ดีคะ งั้นไปกัน" หมอพัชคนสวยรีบขึ้นรถกระบะเก่าๆของไอ้เพโดยไม่รังเกียจเลย หนุ่มๆในด่านตรวจอดงงไม่ได้ว่าทำไมหมอคนสวยจึงไปกับไอ้อส.แก่ๆ รถเดินทางไปพักหนึ่งความใกล้ชิดทำให้กลิ่นน้ำหอมราคาแพงเข้าจมูกสาวสวยแม้จะทำงานมาเช้าจรดเย็น สร้างความเงี่ยนให้ไอ้แก่จนลำตุงในเป้า ก่อนที่ถึงไฟแดงรถเบรคขวดเหล้าที่มีน้ำสีขาวอมเหลืองกลิ้งมาโดนขาเธอ ก่อนเธอจะหยิบขึ้นมา "อะไรคะลุงเพ" "น้ำตาลสดครับคุณหมอ" "หึ พัชดมดูมีกลิ่นยังกับเบียร์นั้น แน่ลุงเพ12แล้วนะเล่นทำเองเลยหรือ" "ครับๆหมอพัช แค่มันเป็นเองไม่ต้องทำครับเขาเรียกน้ำตาลเมา" "หอมนะพัชขอชิมนะ" "อย่าๆคุณหมอเดี๋ยวเมา" ไม่ทันพูดจบหมอสาวก็รินน้ำสีขาวใส่แก้เยติของเธอ "คุณหมอพัชจะทานหรือครับ" "ทานได้ลุงพัชก็ชอบแอบหมักไวน์ตอนไปทำงานรพ.ปากช่อง อยู่นะคะ" พูดก่อนดูดน้ำตาลอันนั้นเข้าไป ไอ้แก่ดูสาวสวยดื่มกินแล้วคิดในใจอร่อยละสิ "โห อร่อยนิลุงมีเยอะไหม พัชซื้อต่อได้ไหม" "มีสามขวดเองหมอ ชอบก็ทานเยอะเลยครับ" ไอ้แก่ยุเพราะหวงจะมอมสาวสวยเพื่อมีหวังกินของหวานกว่าน้ำตาลมะพร้าว รถแล่นไปช้าๆเพื่อให้หมอสาวได้ลิ้มรสน้ำตาลเมาที่มันจะเมาแบบนิ่มๆ ทั้งสองยังคุยกันเรื่อยเปื่อย เรื่องโควิคและเรื่องทั่วๆไปในงานวันนี้ ปรากฏว่าหมอพัชเล่นน้ำตาลอุ่นหมดไปขวดก่อนรถจะถึงจุดหมาย "หมอพัชถึงแล้วครับ" "อุ้ยลุงเพถึงแล้หรือพัชกินเสียเพลินเลยอร่อยมากกว่าไวน์แพงๆอีก" "ถ้าถูใจเอาไปอีกขวดก็ได้ครับหมอพัช" "ถูกใจสิแต่เขาไม่ให้ดื่มนะตอนนี้ นายกก็ประกาศให้ทั่ว" "ช่างเขาสิครับ หมอกินต่อบนรถผมไหมเดี๋ยวผมไปซื้อน้ำแข็งและ กับข้าวมาให้ทาน" "ดีเลยลุงกินในนี้ไม่มีใครรู้พัชอยากดื่มต่อ นิเงินลุงเพ พัชชอบกินไก่ย่างร้านป้าติ๋ม เมื่อกี่ผ่านก็เปิดวานลุงช่วยซื้อให้พัชหน่อยสิคะส่วนลุงเพอยากทานอะไรเอาให้หมด500เลยนะคะ" "ได้ครับ อย่าทานน้ำตาลจนเมาไปก่อนเดี๋ยวอดทานข้าวนะ ผมติดแอร์รถไว้ให้ครับ" ว่าแล้วไอ้เพก็รีบลงจากรถงานนี้ควยตั้งตระง่านไม่แน่ว่ากลับมาอีหมอพัชคนสวยน่าจะเมาพอดี ไอ้แก่เพ ซื้อข้าวของนานร่วมครึ่งขั่วโมงจึงกลับมา เปิดประตู พบหมอคนสวยเมาตาแดง เลยเอาน้ำแจ็งเติมให้เธอ แล้วแกะข้าวปลาให้เธอทานในรถ แต่ทั่งคู่ไม่ลืมล้างมือด้วยเจลแอลกอฮอล์ก่อนทานอาหารกันอย่างอร่อย โดยไอ้เพเห็นน้ำตาลหมดไปอีกครึ่งขวด "หมอพัชเล่นกินขนาดนี้เมาตายครับหมอ" "ไม่ๆไม่เมานะ ลุงๆๆเพ เมาพัชจะกินไก่ต่อได้ไหม" "อย่าทานเยอะครับมันๆจะอาเจียนเอาครับหมอ" "ลุงเพก็พัชอยากกินนิ" ไอ้เพไม่ขัดใจยังเอาเหล้าหวานๆเติมพร้อมน้ำแข็งเติมให้หมอจนหมดขวด "ทานเยอะก็ได้หมอกลางวันเห็นหมอกับหมอยุทำงานยาวไม่ทานข้าวเลย" "ลุงๆๆเพ ก็กลางวันรถๆๆมาขนาดนั้น พัชเลยกะว่าจะกินเย็นให้อ้วนเลยฮะๆๆ" "ครับๆๆ" ไอ้แก่กินอาหารที่ซื้อมาหลายอย่างทั้งคอหมูไก่ย่าง ตำทะเล ข้าวเหนียว ในรถกับหมอสาวจน หกโมงครึ่งกว่าแล้วแสงเริ่มมืด หมอสาวก็ทานจนอิ่ม ก่อนที่มันจะต่อจนจบมื้ออาหารมันสังเกตว่าถ้าหมอดูดน้ำในแก้วหมดเมื่อไรคงเมากว่านี้ "ผมเอาขยะไปทิ้งนะครับหมอพัช" "คะคะลุงเพ พัชชักมึนๆแล้วคะ" "ก็ทานไปสองขวดเป็นลิตรเลยนะครับคุณหมอสงสัยจะชอบ" "คะคะชอบมากเลยวันหลังลุงเพต้องซื้อมาให้พัชอีกนะคะ" สาวสวยเมาหน้าแดงอมชมพูชัดเจน ก่อนไอ้แก่จะทิ้งขยะแล้วนำน้ำเปล่ามาให้เธอดื่ม "หมอครับ แล้วรถที่หมอมาเอาคันไหนครับ" "คันคันข้างๆนิแหละคะ งั้นๆพัชลาแล้วนะลุงเพเดี่ยววันมะรืนเจอกันนะ" "ได้ครับนิหมอพัชผมให้ขับรถไหวไหมครับ" "ไหวๆลุงแค่หลังสำนักงานนี้เองคะ" หมอสาวจัดการสำพาระก่อนเดินลงจากรถไอ้แก่เพ เธอเดินไปที่รถเอสยูวีของเธอ ไอ้อส.แก่เห็นเธอเดินเซเลยเข้าประคองตัวให้หมอสาวเปิดกระโปรงท้างรถได้สำเร็จ "ผมว่าแล้วหมอพัชเมาแล้ว นอนพักที่รถก่อนสิครับค่อยกลับบ้านพัก" "คะๆลุงเพ แต่นิก็จะทุ่มแล้ว เดี๋ยวพัชไปนอนที่สำนักงานดีกว่า" "งั่นเดี๋ยวผมถือของไปส่งครับ" ไอ้เพรีบอุ้มเอกสารเดินตามร่างหมอสาวเข้าไปที่หน้าห้องทำงานของเธอ ก่อนหมอสาวจะมึนเมาไขกุญแจผิดๆถูกๆ แต่ก็เข้าไปได้พอเข้าห้องไปไอ้เพวางเอกสารกองโต ส่วนหมอพัชก็ตรงเข้าไปเปิดแอร์ "ขอบคุณคะลุงเพ กินกาแฟไหมพัชชงให้" "ไม่เป็นไรผมกลับดีกว่าครับ" พอไอ้เพเดินทำท่าจะกลับไปปิดประตู หมอสาวลืมไปเลยว่าต้องใช้คีย์กราด์รูดออกด้วยเพราะเธอรีบทรุดลงนอนกับโซฟาในห้อง ทำให้ไอ้เพที่หวังอึบเธอออกไม่ได้ไปด้วย พักหนึ่งหมอพัชคนสวยที่เมามายมาก แต่สิ่งที่ติดมากับความเมาของหมอสาวคือเมื่อเธอเมาแบบนี้เธอชอบช่วยตัวเองก่อนเพราะเมื่อเธอเมาอารมณ์หมอสาวสดๆซิงคนนี้มักขึ้นสูง เธอจึงปลดตะขอกางเกงก่อนเอามือสอดเข้าขอบกางเกงในและกกน.ไปสัมผัสติ่งเสียวตรงกลางเนินสวย ไอ้เพเดินไปประตูหน้าก็รู้ว่าเป็นประตูอัตโนมัติออกไม่ได้ มันจึงเดินกลับมาที่ห้องหมอพัช แต่พอกลับมาหน้าห้อง พญ. พัชริตา รนพฤติ มันกลับได้ยินเสีย "อือๆๆๆๆอือ" ที่หน้าประตูห้อง ไอ้เพลองบิดประตูห้องหมอสาวดูก็ไม่ได้ล็อกแน่ๆ ในใจมันคิดได้ทันทีว่าหมอสาวช่วยตัวเองแน่ๆ มันไม่แปลกใจอะไรหลอกเพราะเคยเจอเด็กสาวใจแตกแถวบ้านมัน เมาแล้วก็แอบเงี่ยนแบบนี้ให้มันเย็ดก็มีเยอะไป แต่วันนี้มันไม่คิดว่าจะเป็นหมอพัชผู้สูงศักดิ์ต่างจากเด็กใจแตกแถวบ้านมัน "อูย หมอจ๋า เงี่ยนสิครับ เดี๋ยวเถอะไอ้เพจะจัดให้เรียกเพว่า ผัวไม่ขาดปากเลย..." หมอพัชสาวสวยผมสั้นน่ารักจัดการปลดตะขอกางเกงสเลตสีดำก่อนลูบไล้ไปที่ท้องน้อยนวลเนียนมีพุงสาวนูนนิดๆเรียกอารมณ์งี่ขึ้นแบบมีศิลปะในการเบ็ดเหลือกิน เพราะตั้งแต่ไอ้โรคร้ายมาสองเดือนหมอสาวแทบไม่มีโอกาสเบ็ดสมใจ แม้แต่ขนรักแร้ยังต้องแอบโกนเลยทั้งที่ชอบแว๊กมากกว่าถ้าหมอสาวเป็นพวกแอบเงี่ยนขนาดนี้เธอคงอยากปล่อยคืนนี้ให้สุดๆ หมอสาวทำทีลูกผ่านกางเกงในซีรี่ไดมอนยี่ห้อดังผ่านไปเนินโคกที่แฉะเอาเรื่อง เพราะหมอพัชก็แอบเห็นลำตุงลุงเพตั้งแต่ขึ้นรถมาแล้วเธอจึงต้องจินตนาการว่าลำนั้นจะเป็นอย่างไรจะขี้เหร่แบบหน้าลุงเพที่มีเส้นเลือดปูดโปนบนหน้าไหมคิดแล้วนิ้วชี้พานจกเข้าเป้าอูมสาวสวย ไอ้เพพยายามหาทางมองร่างงามจึงเหยียบตู้เอกสารหน้าห้องแบบเบาแรงมองไปที่กระจกสีขุ่นเห็น เงาตะคุ่มหมอสุดสวยเพียงลางๆบิดไปมาบนโซฟาสีดำ แต่ที่เยี่ยมคือเสียง "อือ..อูยย..ซี๊ด.." เสียงครางเร้าอารมณ์ไอ้แก่เพอส.ผู้โชคดีแม้มันจะควย6นิ้วกว่าๆ แต่หัวบานมันราวดอกเห็ดคล้ายกระบอกไฟฉายโบราณ หัวควยมันดันจนต้องแอบปลดปล่อยจากกางเกงในรั้งเป้าออกมา ทั้งคู่ต่างช่วยตัวเองโดยไม่รู้ว่าหมอพัชคิดถึงแต่เป้าตุงนายเพอส.หรือเปล่า ใช่แล้วหมอสาวยังจิตนาการเป้าลุงเพใจดีของเธออยู่ ไม่น่าเชื่อว่าหมอคนสวยจะคิดไม่ต่างกับมัน ช่างเป็นอะไรที่เหมาะเจาะกันจริงๆ งานนี้หีคุณหมอสธ.คนงามคงได้มันส์ไฟแล็ปแน่ๆ เนินหีในกางเกงในดำของหมอเนืองนองไปด้วยน้ำรักใสปิ๊งหมอพัชคงจะไม่สะใจเลยรีบกระดกก้นเอากางเกงขายาวออกจากร่างกาย ส่วนนายเพรีบกุมควยรูดตามใจคิดอยากเข้าไปเลียหีให้หมอแต่ขอให้หมอเงี่ยนจัดกว่านี้ดีกว่าจะได้สะดวกโยธินในการเย็ดหมอให้มันสุดๆ มันจึงสังเกตเงาตะคุ่มๆหมอให้ไม่ขาดสายตา หมอสาวผู้จัดจ้าน กำลังฟังล้วงหีตัวเองอยู่โดยไม่ทันสังเกตว่า ภายนอกมีร่างของชายคนหนึ่งกำลังจ้องมองดูเธออยู่การกระทำของเธออยู่ แล้วเมื่อหมอพัชสัมผัสติ่งแตดโตของตัวเองทำให้เธอสะดุ้งเสียวแล้วรู้สึกมันใหญ่จนปากทางสุดในใจนึกถึงแต่หำลุงเพ ซึ่งมันตุงออกมาตรงเป้ากางเกงทำให้เธอรู้สึกเงี่ยนง่านประกอบอาการเมากระตุ้น เมื่อหมอสาวแหกขากว้างที่โซฟาทำให้ทำให้ไอ้แก่รู้แล้วว่าวินาทีนี้มันจะปล่อยไปไม่ได้ มันรีบลงจากจุดที่แอบซุ่มมองดู ลงไปก่อนจะก้าวเท้าไปบิดประตูซึ่งแทบไม่มีเสียงการกระทำของวัยชราช่างเป็นการกระทำซึ่งนุ่มนวล และประกอบกับสาวสวยซึ่งเสพรสกามจากปลายนิ้วและการช่วยตัวเองอยู่นั้น ทำให้ไอ้แก่มันสะดวกโยธินในการที่จะเข้าไป เมื่อไอ้เพเข้าไป เดินเข้าไปมันพบว่าหมอสาวสวย พบร่างหมอสาวสวยซึ่งเด้งโคกหีกระเด้งขึ้นภายใต้การลูบไล้มือผ่านเข้าไปในกางเกงในแล้วกระดกก้นสายโดยที่สายตาหลับโดยที่ไม่ได้มองเลยว่าเบื้องหน้า มีเงาตะคุ่มกำลังจะกลบใกล้เข้ามา วินาทีนั้นเองไอ้เพ ตัดสินใจจะประกบปากมันกับเป้ากางเกงของสาวสวย โดยการรั้งสะโพกของสาวสวยให้ติดกับปากมันสาวสวยตกใจร้องอุทานยาว "อุ้ยอะไรน่ะ" เมื่อหมอพัชได้สัมผัสกับรสลิ้นของไอ้เพเลียที่เป้ากางเกงในของเธอแต่มันสร้างความรู้สึกเสียวซ่านมาก ไอ้เพได้ดันในส่วนของกางเกงในให้เนินหีโผล่ออกมาทำให้ไอ้เพสามารถเลียหีหมอสาวได้ถึงเนื้อแท้ เธอ พยายามมองหน้าชายที่ก้มเลียเธอแค่เครื่องแต่งตัวก็ทำให้เธอรู้ว่าแน่แหละน่าจะเป็นลุงเพแน่ๆ "อูยยอย่าคะลุงเพอย่าทำพัช" "จะห้ามผมทำไมล่ะครับคุณหมอ เงี่ยนขนาดนี้แล้วทำไมคุณหมอไม่ให้คีย์การ์ดผมออกไปครับ ผมออกไปจากตึกนี้ไม่ได้ก็เลยได้เห็นคุณหมอกำลังช่วยตัวเองอยู่แบบนี้ผมทนไม่ไหวจริงๆขอผมช่วยคุณหมอนะครับ" มันใช้หน้าและปากลิ้น เลียเสยตามร่องเสียวของสาวสวยไปหยุดหัวแตดสร้างความรู้สึกเสียวซ่านจนให้กับคุณหมอคนสวย จริงๆแล้วหมอพัช ก็นึกถึงแต่หำมันซึ่งตุงอยู่บนรถมาตลอดทางแม้กระทั่งตอนกินข้าวด้วยกันก็ยังต้องแอบมองแล้วยิ่งที่เธอกินน้ำตาลเมาเข้าไป ก็พานจินตนาการไปต่างๆนานาถึงของไอ้ลุงเพ ไอ้ลุงเพเลียหีของหมอสาวออกเผยเนื้อสีชมพูสดใสประกอบกับหมอยขึ้นสีดำดก ทำให้สัมผัสกับหยาดน้ำใส ละมุนลิ้นสดใหม่ โดยรสชาติมันแสนจะทั้งหอมทั้งหวาน ตอนนี้แทบจะส่ายสะโพกก้นแทบไม่ติดพื้นเมื่อโดนไอ้เฒ่ากะจัดการเลียหี เธอในใจคิดว่าไม่น่าเลยไม่น่ามาเสียทีเลยไม่น่ามาช่วยตัวเองที่นี่เลยรู้อย่างนี้กลับไปหอ แล้วจัดการตัวเองดีกว่าแต่มันช้าไปซะแล้ว เมื่อในนายเพใช้ลิ้นและร่องแคมระแวกเสยขึ้นไปในจุดสูงสุด ทำให้โดนยอดแตกซึ่งเม็ดโตประมาณนิ้วก้อยของเด็ก หมอสาวถึงแม้จะเป็นคนสวยแต่แอบเงี่ยนทำให้เม็ดแตดโตผิดกับผู้หญิงทั่วไปหมอสาวสะดุ้งเฮือก มือแทนที่จะผลักหัวไอ้เพ แต่กดหน้าไอ้เพให้ติดเนินโคกหีแบบเอาให้ขาดอากาศตาย ไอ้เพแทบหายใจไม่ออก วิธีวินาทีนั้นไอ้เพรู้แล้วล่ะว่ามันจะต้องคบเม็ดแตด มันจึงอ้าปากใช้ฟันคู่หน้าของมันคบไปที่ปลายเม็ดแตด แล้วใช้ปลายลิ้นเลียเลียหัวแตดอย่าไวทำให้หมอสาวคายน้ำหีออกมา "อูยยยลุงเพ อึยยอูยยยซี๊ดหนูเสียวโอ้ยยย" "น้ำหีมากนะเนี่ยออกมาอย่างไม่ลดละเลยหมอจ๋า" ดูเหมือนว่าตอนนี้ หมอสาวจะหมดทางรอดและทางขัดขืนแล้วเมื่ออารมณ์ร่านและอารมณ์เสียว ประกอบกับอารมณ์ปลุกเร้าเอง ไอ้เพก็ชำนาญพอที่เน้นจะตรงปลายหัวแตดของเธอ มันสร้างความเสียวจนหมอยลุกตั้งแม้กระทั่งขนที่ตรงร่องก้นงามก็ลุกขึ้นชันเพราะความเสียวซ่าน รถลิ้นที่ได้รับจากชายแก่มันสร้างความรู้สึกที่แสนรัญจวนใจให้กับสาว ไอ้เพคงกระหายจึงจับเสื้อกราวน์ของหมอสาวถลกขึ้นไปด้านบนทำให้เห็นยกทรงสีดำสวยก่อนที่จะใช้มือปลิ้นนมคัพบีน่ารักของหมอสาวบีบเค้นไป ตอนนี้เองถึงหมอเสียวซ่านไปทั้งตัวเสียวแม้กระทั่งตรงปลายหัวนมเสียวไปจนถึงไขสันหลังเสียวจนไม่รู้จะมีอะไรจะมาเทียบได้ตอนนี้สาวใจจะขาดรอนๆ ข้างในใจคิดทำไมมันถึงเสียวขนาดนี้มันทำไมมันถึงรัญจวนขนาดนี้ มิน่าล่ะเพื่อนๆเธอถึงชอบมีแฟนกันประกอบกับที่บ้านเธอเป็นคนฐานะดีทำให้เธอยังเลือกผู้ชายเข้ามาสู่ตัวเธอ แต่อารมณ์เงี่ยนนั่นเองซึ่งเธอมีไม่ได้ต่างอะไรกับวัยรุ่นทั่วไปอารมณ์เงี่ยนอารมณ์สาวซึ่งเป็นคุโชนเก็บกดแล้วมี มากมายมากล้น ซึ่งตอนนี้ไอ้เพหำแข็งเต็มที่แล้วมันพร้อมจะประกอบกิจกับหมอสาวอย่างสุดๆ ส่วนหมอสาวนั้นตาปรือของในใจไอ้เพรู้ดีว่าหมอสาวคงจะทานทนต่อไปแทบจะไม่ไหว เพราะว่าหมอสาวตาลอยกลับขึ้นบนแทบจะสิ้นอาการ ปากซูดเหมือนกับคนกินเผ็ดๆตลอด "อูยยซี๊ด...ด" มันจัดการยกลำตัวขึ้นก่อนที่ยกสะโพกหมอขึ้นแล้วใช้หัวควยใหญ่ของมันถูไถไปที่กลางหีเสยหี หมอสาวมองเห็นลำซึ่งมันใหญ่หัวใหญ่โตมโหฬารแล้วแถมยังมีเอ็นปูดโปนคล้ายกับที่เธอจินตนาการไว้ มันเป็นปูดๆน่ะใช่ แต่เธอไม่คิดว่าคงหัวบานของไอ้เพจะใหญ่เกือบครึ่งของกำมือของเธอมันใหญ่โตเลย ความคิดหมอเสียวซ่าน ไอ้เพชำชองพอที่จะใช้หัวควยดันร่องเสียวของคุณหมอซึ่งดันไปมาหมอยของคุณหมอเปียกน้ำเงี่ยนของตัวเองราบลู่ ส่วนยกทรงถูกถอดออก ปากมันอมหัวนมสวยใสของคุณหมอหัวนมข้างหนึ่งบอดอยู่เลยดูด้วยแรงปากจนหัวนมนั้นออกมาแดงสวย ช่างเป็นอะไรที่เสียวกระสัน  "อูยยยลุงเพจา พัชเสียวววฮูยยใจจะขาดแล้ว" สาวแทบสิ้นสติเพราะว่าการรุกเร้าของไอ้เพซึ่งทั้งรุนแรงหนักหน่วงทั้งเชี่ยวชาญทางช่ำชอง ช่างเป็นอะไรที่เธอยอมโดยศิโรราบปากเธอครางบอกไอ้เพไปว่า "ซี๊ด...ดจะทำอะไรก็ทำหนูยอมแล้วอูยยย"  ไอ้เพรู้แล้วว่าการเลื่อนขั้นจากอส.หมู่บ้านเป็น ผ.ผญ ถึงแล้ว ตอนนี้หมอสาวคงจะเสียวหีแทบจะไม่ไหว มันจึงขากน้ำลายของตัวเองออกมาป้ายที่รอบหัวควย ปากละออกมาจากเต้าสองเต้าเห็นหัวนมตั้งชัน  ดันหัวควยแข็งเข้าหีของคุณหมอ ใช้มือหนึ่งแหกแคมและสอดควยแบบใหญ่แบบเอียงๆ ซึ่งหียังเป็นรูหี พอเขาได้ตุงหี ก็เอานิ้วเขี่ยหัวแตด แม้เธอไม่เคยใช้สิ่งใดกลายเข้าไปในร่องเสียวของเธอมีแค่ส่วนปลายหรือปลายของนิ้วชี้ทำความสะอาดเท่านั้น ซึ่งหีแต่วันนี้มาโดนการจรดเย็ดของนายเพเท่านั้นส่วนหัวควยนายเพให้เข้าไปสู่ปากร่องหีคาบแบบบวมตุ่ย มันรู้ดีว่าถ้ารีบเย็ดหมอพัชไม่เงี่ยนแน่ๆร่องหีถูกดึงแคมหีอีกข้างเพื่อใส่หัวควยล็อกเข้าไป "อือ แน่จังลุงเพ พัชจุก อือ" ตอนนี้ไอ้เพรู้ดีว่ารูหีของคุณหมอนั้นสดใหม่กว่าที่คิดในใจมันไม่คิดหรอกว่าคุณหนูยังซิงคุณหมออยากสิเพียงแต่ว่ามันคิด ต้องบรรจงเย็ดมันใช้มือข้างหนึ่งเขี่ยแตดของคุณแบบหมอก่อนจะดันส่วนของปลายควยเข้าไป หมอสาวสะดุ้งแม้หัวควยจะเข้าได้เพียงแค่ส่วนปลายเท่านั้น เพราะว่าทั้งความแข็งและความใหญ่โตดำทะมึนของมันทำให้คุณหมอรู้สึกเจ็บเสียวแล้วไม่คิดว่ามันจะเข้าไปในร่างเธอได้แต่ไอ้เพก็ช่ำชองพอที่จะใช้อีกมือหนึ่งบีหัวแตดถกลหังหีไปมา ทำให้คุณหมอเริ่มครางร่า น้ำลายย้อยออกมาที่มุมปาก "อูยยย โอวววลุงเพ ขา ลุงเพคะอูยยย" เมื่อคุณหมอ เกิดอารมณ์เสียวซ่านซะขนาดนั้นแน่นอนว่าน้ำเงี่ยนต้องถูกขับออกมาไอ้เพมันกระดกลำควยเข้าไปลึกเข้าไปอีกหนึ่งระยะทำให้ลำควยเข้าไปในร่องรูหีของคุณหมอ ทั้งหัวควยตอนนี้ หัวควยแทบจะปักเข้าไปถึงร่องรูเยี่ยวของคุณหมอแล้ว คุณหมอรู้สึกเสียวซ่านป่นเจ็บหีในใจไม่คิดว่าหีมันจะขยายขึ้น และทำให้ควยของไอ้เฒ่าตัวนี้เข้าไปในร่องหีของเธอได้
ตอนนี้ไอ้เพดูเหมือนจะเป็นผู้มีชัย ประสพการณ์ไอ้แก่มากพอที่จะสะกิดติ่งแตดของคุณหมอ ก่อนจะเอาอีกนิ้งเขี่ยรอบรูก้น ความเสียวหมอพัชเพิ่มขึ้นเพิ่มขึ้นการบิดสะโพกยกก้นขึ้นลง ทำให้เพจสามารถยกสะโพกแล้วดันลำควยเข้าไปจนหัวควยมิดในร่องหีตอนนี้มันสามารถแหวกหีของคุณหมอได้ไปเกือบ 3 นิ้วแล้วตอนนี้ รูหีแดงกับอมควยบวมตุ่ย "โอ้ยบอูยยลุงเพหนูเจ็บโอ้ย" ควยมันแหกสองแคมของคุณหมอตอนนี้เองที่เพลงบรรจงใช้ 1 มือและเลงกับส่วนของปลายส่วนของไอ้นี่ส่วนของปลายแตด มือใช้หัวแม่มือดันๆนวด ทำให้คุณหมอเองจากอาการเจ็บ "โอ๊ยโอ๊ยเจ็บโอ๊ยเจ็บ" เป็นอาการ "ซูดอูย..." ยาวๆตอนนี้ค่อยๆดันควยใหญ่แข็งทำให้มันไปสัมผัสกับส่วนของติ่งอยู่ซึ่งอยู่ด้านในที่เรียกว่าจีสปอร์ตทำให้คุณหมอรู้สึกว่าการซอยสั้นๆ 2 นิ้วของไอ้นั้นมันแสนจะวิเศษซะเหลือเกินแต่ตอนนี้อยากจะดันให้หมดลำ 6 นิ้วของมัน เมื่อหัวบานของมันแข็งโล่ขนาดนี้มันจึงใช้นิ้วก้อยดันเข้าไปในร่องตูดของคุณหมอแล้วใช้ 2 นิ้วโป้งและนิ้วชี้ ดึงส่วนของเม็ดแตดของคุณหมอมา ทำให้คุณหมอร้องยาวๆก่อนที่มันจะดันควยสุดชีวิตจนพรวดเดียวไปควยดันจนมิดหี ซึ่งตอนนี้เองทำให้ร่องหีบริสุทธิ์สดใสของคุณหมอขาดกระจาย หัวควยทะลวงล้ำเข้าไปในส่วนของ ในร่องรูตอนที่หัวควยบานจะไปจุกอยู่ที่ปากมดลูกของคุณหมอ หมอพัชร้องโอ๊ยยาว ไอ้แก่เองก็ชำนาญการมากจัการเอาปากดูดนมตัวเองนั้นแล้วมือสองมือตัวเองนั้นมาเค้นคลึงสองเต้าของคุณหมอเพิ่งเจ็บ "โอ๊ยเจ็บโอ๊ยเจ็บโอ๊ยเจ็บโอ๊ยเจ็บ" กลายเป็นเสียง "ซี๊ดอูยย" ยาวๆซึ่งบ่งบอกว่ามันทำสำเร็จมันทำให้คุณหมอคนนี้รู้สึกเสียวซ่านกับอารมณ์ด้านที่เธอมีมากขึ้น ตอนนี้มันเอง รู้แล้วว่าวินาทีนี้เองชนะอยู่ที่ตัวมัน พักเดียวอาการเจ็บปวดและอาการจุกในรูหีของหมอก็กลายเป็นอาการแสบเสียวหีหัวควยใหญ่ที่มันดันเข้าไปในโพรงมดลูกของเธอ สร้างความรู้สึก เสียวซ่านมากมายลูกสูบยักษ์ขนาดนี้มันทำให้เกิดอาการแสบเสียวและยิ่งต้องไปหัวนมโดนทั้งงับทั้งเม้มดูดไปมาหมอสาวจากโอ้ยเจ็บการเป็นซูดยาวยาว ไอ้แก่ต้องตอบสนองความใคร่ของสาวด้วยการสาวควยให้ยาวขึ้นลงยาวๆ แล้วก็ดันควยที่เป็นลูกสูบยัดเข้าไปทั้งผนังช่องฉี่ของหมอสาว พัชเสียวสะท้านทุกครั้งปากน้ำลายยืดออกมาที่มุมปากเล็กน้อยมันเป็นความรู้สึกแสบเสียว "หมอพัชลองสู้ดูซิ มันอัดเข้าไปในส่วนลึกของหีหมอแล้โอส" หัวใจของเธอทำให้เธอรู้สึกแสบเสียวสลับเป็นระยะระยะโดยที่ไม่ขาดปากจากความเสียวซ่านอย่างนี้นี่เป็นความรู้สึกที่แสนรัญจวนใจที่หมอสาวเก็บกดไว้ 25 ปีเคยต้องการมาตลอดชีวิตแต่ วันนี้เองเธอได้มาประสบพบเจอแล้วกับลำควยซึ่งเหมาะกับรูหีเธอเหลือเกิน มันทั้งซอยทั้งอัดทั้งเด้าจริงๆครับถูกใจเหลือเกิน " อี้ อูยยยแน่น*มากๆเลยค่ะอูยย" ดูท่าจะเมามันส์มากกับการกระโดดกระโดดเด้าของไอ้เพให้แก่ ไอ้แก่ซึ่งฝีมือในการรบการเย็ดแสนจะไม่ธรรมดาทั้งซอยทั้งเด้าทั้งควานทั้งลีลาเนื้อชั้นกว่าหนุ่มน้อยทั่วไปมากมาย มันสร้างความรู้สึกแสบเสียวให้กับสาวน้อยในนามคุณหมอสาธารณสุขจนเต็มประดามันต้องการให้คุณหมอติดใจ เด้าควยใส่เสียงตับๆๆๆ ช่องว่างระหว่างหีควยแทบจะไม่มีเสียงดังฟิบๆ ตอนนี้น้ำรักของหมอพัชตอนนี้ชะโลมท่วมหัวควยแทง เข้าแทงออกจนมันเริ่มเป็นทางยาว ไอ้แก่อส.มันกดตรงหัวแตดถึงเธอความรู้สึกที่แสนสุดเสียวจนต้องใช้ขา 2 ข้างรัดร่างของไอ้เพไว้แน่นโดยที่ไม่ต้องการให้ไอ้เพหลุดออกไปจากตัวเลยสักวินาทีเดียวเองก็ภูมิใจในการเด้าหีหมอซึ่งรอคอยไม่คาดคิดว่าจะได้ภายในวันนี้ซะด้วยซ้ำ ใครจะไปเชื่อว่าสาวสวยกับไอ้อส.ชั้นต่ำซึ่งเป็นแค่ลูกจ้างชั่วคราวของตำบลจะมาเย็ดกัน มันไม่ลังเลที่จะปากดูปากเมียรัก กระชากลิ้นของหมอสาว สร้างความรู้สึกรัญจวนลูบไล้ไปทั่วแผ่นหลังแล้วตอกลิ่มหัวควยเข้าไปสู่ระบบช่องหีแน่นดีเหลทอล้นดังตับตับตับตับตับตับๆ ไม่ขาดระยะการเย็เแบบต่อเนื่องจากขนาดนี้ไม่กี่สิบนาทีคุณหมอสาวเองก็มีอันน้ำหีแตกซ่าคาควย "อูยยยโอสโอวววพัชไหมไหวแล้วอี้" ท่อนควยคงคาไม่ยอมแพ้ที่ที่ดูดน้ำควยไปง่ายๆ มันจับหมอสาวตะแคงออนซอนเร็วสปีดเสียงดังตุ๊บๆไปตามแรงกระเด้าน้ำลายไหลมุมปากด้านหนึ่ง หมอกัดฟันตัวเองพยายามกัดฟันจนแทบจะขาดความรู้สึกมันแอบเสียวโดนเย็ด ไอ้แก่รู้ว่าสาวงามเสียหีเหลือเกินเต็มประดา งานนี้อีหมอสาวบริสุทธิ์รับรู้ความสุขในรูหีที่มากล้นเสียเต็มประดา ไอ้แก่จับก้นหมอสาวมาตะบันควยใส่หมอสาวในท่าหมา อีกดอกหมอพัชครางร่า "อูยยยซี้ด โอวววผัวขาเมียมันส์หีคะ ควยผัวเย็ดมันสุดๆโอววว" "มันกว่าเขี่ยแตดเองมากไหมเมียจ๋า" "อูยยมันที่สุดคะ ไม่เขี่ยแตดแล้วคะผัวขามาเย็ดเมียแบบนี้บ่อยๆนะผัวเพขาอูยซี๊ด" สาวเจอทีเด็ดของไอ้เฒ่าโลกีย์เข้าไปสักขนาดนี้เธอทั้งใจ แล้วก็มีความมันที่แสนจะดุดันหัวควยที่ใหญ่โตสร้างความรู้สึกอบอุ่นทุกทั้งโพรงหีให้กับเธอไอ้แก่จับพลิกร่างสาวสวยก่อนจะฉีกร่างสาวสวยให้ขึ้นคร่อมตัวเองในท่ามณโฑนั่งแท่นโดยที่มันนั่งอยู่กับโซฟาแล้วให้หมอสาวนั่งคร่อมตัวมันอยู่ก่อนที่มันจะแหกหีหมอสาว จนขาตั้งฉากกันแล้วกดลำควยเน้นๆเข้าสู่รองก้นงอนงามแบบไม่บันยะบันอย่างเสียงดังสุดๆๆน้ำหีของหมอสาวแตกกระเจิงออกมาบ่งบอกถึงความ อร่อยด้านในรูหีซึ่งมากมายแล้วมากรถชมสาวเหลือประมาณได้รู้ทันทีเมื่อหมอสาวสวยอย่าเผลอหลับตาปี๋ คราง อูยยซี๊ดต่อเนื้อง มายาวแสดงว่าน้ำหีแตกอีกรอบนึงแล้ว น้ำหีแตกอย่างต่อเนื่อง ก่อนที่ไอ่เพจะจับของควยแล้วจับร่างหมอสาวพลิกตัวแล้วควยตรงกับร่องก้นก่อนจะดันพรวดเข้าไปสู่รูตูดของหมอสาวคนสวย ไม่ได้สนใจกับรูก้นจะฉีกหรือไม่ฉีกมันจะมีแต่บัตรจับร่างสาวขึ้นแล้วสาวควยเป็นทางยาวก่อนจะจับร่าง หมอสาวกดควยตะบันใส่ตูดขาวสวย รูตูดของหมอสาวเสียงสนั่นหวั่นไหวไปทั่วห้องทำงานของหมอสาวนั่นเองเสียงดังๆไม่ขาดปาก "โอ้ยยยอูยยยผัวขา โอวววสะใจหีเมียพัชเหลือเกิน ผัวเพขา" ไอ้แก่ ทำการบดบี้หัวแตด เพื่อให้หมอสาวคลั่งไคล้มันไปนานๆก่อนอ้าปากอมเม็ดนมของหมอพัช ก่อนที่มันจะเร่งสปีดควยแล้วดันควยจนสุดแล้วระเบิดน้ำเงี่ยนของมันใส่ร่องรูตูดของคุณหมอสาวคนสวยใช้เวลาร่วม 5 นาทีในการเย็ดรูตูดของหมอสาวก่อนที่มันจะอ่อนลงแล้วดันอยู่ในร่องตูดของหมอ แล้วเชยคางหมอสาวอยากขึ้นมาเชยชม ก่อนจะหยิบขวดน้ำตาลอุ่นขึ้นมาจีบลงคอแล้วแลบลิ้นต้อนให้หมอสาวกินอย่างเอร็ดอร่อยมันเองร้องกระซิบสาวไปว่า "มันหีใช่เมียจ๋า" หมอสาวตอบออกด้วยความเสียวซ่านในอกอุ่นไอของไออุ่นในรสเย็ดของ "สุดๆเลยค่ะสุดๆเลยค่ะ ผัวขาผัวพัช" จบ....

star_war

มันส์มากครับ บรรยายได้ถึงใจสุดๆ
น้ำแทบแตก ตั้งแต่อ่านยังไม่จบ.. 

Humanright

pamaaeng

อินเทรนด์ เข้ากับสถานการณ์ตอนนี้ เป็นอย่างดี

ตรวจเชื่้อคนไข้มาเยอะ เปลี่ยนเป็นคนโดนตรวจบ้าง
แต่ไม้ตรวจอันนี้ มันใหญ่ไปหน่อย กว่าจะปิดงาน ของคุณหมอคงบานปลิ้น

cd13579

เคาะจัดหน้าซะหน่อยจะเสริมความน่าอ่านได้มากเลยครับ เสียวแต่ดีแต่ปวดตาเอาได้ 55555
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

swss2511

เป็นกำลังใจสู้โควิดอย่างดีเลย

sthanya

ฉ่ำจริง ๆ ฉ่ำจนแฉะเต็มร่องเลย ขอบคุณครับ

review1972

ชอบแนวหมอสาวกับชายแก่เป็นทุนอยู่แล้วครับ พอได้อ่านก็ฟินไปเลยครับ555ขอบคุณมากครับ

chanky2007

น่าอิจฉาจริง วาสนาดี น่าจะมีต่ออีกหลายๆตอน
แต่จะว่าไป ช่วงนี้หมอ พยาบาลก็น่าสงสารจริง ทำงานกันหนักมาก

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

ryg123456

ตามกระแสโควิทเลยนะครับ
ช่วยคลายเครียดให้คุณหมอได้ดี

johnywalker

ทำไมสาวสวยน่ารัก ชาติตระกูลการศึกษาดี ต้องมาชอบคนหน้าเหียกด้วย

isocPPP

::Glad::
นึกถึงตอนทำงานแถว จว.ชายแดน
...หมอสาวที่อนามัย + อส.แก่ ๆ ตัวดำ ๆ ...
::Ahoo::
::JubuJubu::
sex is my life