ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Piero] Chounyuu Gaiden ฝึกลับอัพนม [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 14, 2020, 12:39:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jarabaman

เจอยุโรปไซส์ไปเลยนะนักเรียน 5555

โค้ชลืมปิดประตู 555

sovereignty.artmagic

najazz

ครูเนียน

ใหญ่เจอโหญ่

jirasakgolf7

เดินมาโทง ๆ แบบนี้ มันอนาจารไม่ใช่เรอะครู แต่สาวน้อยก็ไม่ขัดขืนเท่าไหร่ สงสัยลึก ๆ ก็อยากลอง แบบนี้คงได้เป็นเมียก่อนเป็นนักกีฬาแหง ๆ

จากบทสนทนา กลายเป็นว่าฝ่ายคิดไม่ซื่อและเดินเกมยั่วคือน้องนักเรียนเรอะ ปวดกบาลเลย

เด็กมันสมยอมอีหรอบนี้คงเป็นเมียเต็มขั้นแล้วล่ะ

khanitin

โคช สอนให้กล้าแสดงออก คือการแก้ผ้า อย่างงั้นรึ แปลกๆ

นางเอกเล็งโคชอยู่แล้วด้วย ก็ว่าไม่ขัดเลยตอนโคชแก้ผ้า

ตอนแรกอ่านชื่อเรื่องนึกว่าจะค่อยๆ อัพขนาดนม ไปเรื่อยๆ กลายเป็นว่าใหญ่อยู่แล้ว  ::Orz::

Peter Taowating

แหม โค้ชนี่หวังดีแต่ประสงค์ร้าย 555 จ้องฟันสาวนมโต ::HeyHey::

งานนี้ win win  สาวเจ้าก็มีใจให้โค้ช  สงสัยฝึกความมั่นใจกันตลอดเลย 555  ::HoHo::

dude0998

อื้อหือ เบ้อเริ่มเทิ่ม โค้ชนี่ก็นะเจ้าเล่ห์เหลือเกิน ::HeyHey::
*จากโค้ชเนียนๆ คุณเธอติดใจซะงั้น ท่าจะได้ฝึกกันอีกนานแบบนี้ ::WowWow::

Nabisca Sathu

โค้ช มันเนียนแก้ผ้า จะล่อศิษย์อะดิ แหมๆ แข็งปั๋งตลอดเวลาเลยนะ 555+

ทำไมถึงมีน้ำนมออกมาได้อะ งงเลย 555+

softjoke

ไอเจ้ากอลิล่ามันคิดจะทำอะไรกัน!!!
.
ติดใจกอลิล่าซะงั้น

siwapol55

โค้ชแสดงออกตรงตัว แบบไม่ปกปิดอะไรเลยนะ ถ้าโชคดีอาจได้เมียไปเลย
ขอบคุณมากครับ
เหมือนสุดท้ายจะได้เมียจริงด้วย อิจฉาโค้ช

Taroboy14

akasaboy

555+ มันใช่วิธีแก้ไขมั้ยครับ อาจารย์

ไม่ท้องแต่มีน้ำนม แปลกดีแหะ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

Aeleboss0

นมยักษ์ ประทะ ควยยักษ์

ยอมให้เสียบง่ายขนาดนี้ บุญควยโค้ชจริงๆ

jachal

โค้ชติวเข้มกันถึงน้ำถึงเนื้อกันแน่

โค้ชต้องติวกันอีกแน่คืนนี้ ::Beggar::