ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Piero] Chounyuu Gaiden ฝึกลับอัพนม [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 14, 2020, 12:39:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

samsung014

ตอนแรกก็กลัวชัดๆ พอเห็นนมชัดๆเลิกกลัวกลายเป็นชีกอแทน ร้ายนะอาจารย์ 55
ว่าแต่ฝึกหนักไปมั้ยโค้ช พรุ่งนี้ลูกศิษย์จะซ้อมไหวมั้ยเนี่ย แล้วจะต้องค้างคืนในโรงยิมมั้ยเนี่ย อิอิ

HK

แต่มันก็ใหญ่เกินไปจริงๆนั้นแหละ อย่างกับถุงยังชีพถ้าแก่ไปจะขนาดไหนฟะเนี้ย  ::Horror::

***สู้กับโค้ทได้สบายๆเลยนะแม่คุณ แต่ว่านมใหญ่มันไม่ต้องมีน้ำนมไหลอออกมาก็ได้เฟ้ย

CoolNook Thangsakul

เอิ่ม จารย์ท่านนี้นิ วาดอนาโตมี่ได้เกิ้นไป ใหญ่ขนาดนั้น จะเดินไหวไหมหนิ

gfthebc

โคชสอน​พิเศษ​ให้​อย่าง​นี้​ จน​ตัวเอง​ทน​ไม่ได้​สิ​นะ​ครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ ยัง​ดี​ที่​โคชมี​ความ​รับผิด​ชอบ​ สอน​พิเศษ​ขนาด​นี้​แล้ว​คง​ไม่​ทิ้ง​ลูก​ศิษย์​ใช่ไหม​ครับ​

hentaiknight

นมใหญ่แบบนี้ จะขึ้นกระโดดบล็อค หรือ ตบ ไหวเหรอ
อีตาโค้ชก็ตอนแรกทำเป็นกลัว แต่ทีหลังนี่กะหวังฟันเต็มที่เลยนี่ิ

-----
ชักสงสัยว่า เด็กมันหลอกฟันโค้ชหรือเปล่าเนี่ย

Notapat

แหม่ ตอนแรกก็คิดว่าจะใส ร้ายลึกนะเราาาาา ::Bloody:: ::Evil::

Tdestiny

เทรนโหดมากครับอาจารย์

แบบนี้ลูกศิษย์ต้องเก่งแน่ๆ

จบสวยดีครับ ฮาๆ

pfrankz

ซาดาโกะนี่ก็ซื่อจังหำตุงขนาดนั้นละ

อ้าวไม่ได้ซื่อขนาดดไม่รู้เรื่องนี่นาา

โค้ชนี่ก็โหดจัดเอากันจนโรงเรียนปิดเลยนะ

gunflow

รูปแรกมาหน้ากลัวมาก แต่เขิลกังวลเรื่องนมใหญ่อีก ที่ควรกังวลจริงๆ คือนมเล็กมากกว่านะ ถึงจะกังวล

เคยได้ยินมั้ย อกเล็กเรื่องใหญ่ !!!!!!

โค้ชก็ดี๊ดี อยากให้หายเขิลอายด้วยการชวนแก้ผ้า มีเสียตัวแน่นวล

โห ดุเดือดจริงๆ การฝึกครั้งนี้ ในที่สุดเธอก็มีความกล้า แถมยังจะฝึกต่อยาวไปอีก

แอบขำที่จะให้เอาน้ำนมราดหัวพวกนมเล็ก สบายใจ สบายตัวกันหมดเลย ทั้งโคชและศิษย์

ปล. หน้า 14 มีพิมพ์สลับ จาก โคช เป็น โชค เด้อ ช่องซ้ายบนเลย

theoatboy139

น่าสนใจ แต่ ยืนไหวได้ไงนั่น หลังต้องแข็งแรงมากแน่ๆ
.
ว้อท ง่ายๆงี้เลยนะ ใหญ่ฟัดยัก แต่หน้าจบนี่คือ ถ้ามันขะใหญ่ขึ้นอีก คงน่ากลัวจริงๆละล่ะ

l2aito

เดี๋ยวๆ โค้ชแบบนี้ก็ได้เหรอวะ
เด็กมันอาย แล้วบอกแก้ผ้าเป็นเพื่อน ได้เหรอวะเห้ยยยยยยยยยยย

ไอ้เด็กนี่มันก็ร้ายไม่แพ้กันเลยเว้ย ฟฟฟ
ให้ตายเถอะ

Tantit

Oceankings1234

โดนโค้ชจัดหนักแน่นอนน้องนมโต เป็นใครก็อดใจไม่ใหวหรอก

สรุปใครจัดใครกันแน่เริ่มงงจริงๆ ตอนแรกนึกว่าโค้ชเป็นคนจัดหนักแต่ทำไมรู้สึกว่าเด็กมันวางแผน

lnwno00

เป็นคู่ที่ดีมากของใหญ่ทั้งคู่เลย

โค้ชจะช่วยฝึกไปได้ถึงไหนนะ