ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kojima Miu] Nishida Ke no Himegoto ลูกเขยสุดหล่อแม่ยายสายยั่ว ตอนที่ 2 [HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 15, 2020, 06:46:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Apisak Bunrotchu

มาแบบนี้จะเหลืออะไรแต่ไม่ว่าคุณลูกกับคุณพ่อมีชู้จริงๆขึ้นมานะ

vtklk2015

คุณแม่ติดอกติดใจ รสเสียวที่ว่าที่ลูกเขยปรนเปอให้แล้วอย่างนี้คงยาวแน่เลย
ส่วนลูกสาวก็ยังไงอยู่นะคล้ายเปิดทางให้ยังไงไม่รู้เลยครับ

สุดทายจบแบบ  happy ลูกสาวเป็นนางเอง เครียร์ทุกอย่างให้ลงตัว ถือว่าใจกว้าง เพื่อให้ทุกคนเดินหน้าต่ออยากปรกติครับ

jarabaman

ถอนตัวไม่ขึ้นแล้วอิแม่ แล้วอิพ่อก็ไม่กลับบ้านเลยว้อยยย กลับบ้านบ้าง เมียมั่วกับลูกเขยหลายรอบแล้ว ขอโทษครับ อินเกิน 5555

เอ้า สรุปแฮปปี้เอนดิ้งกันหมดเฉย 5555

13igboss

โดนลูกสาวจับได้​แล้ว​เลยตามเลย​ ช่วยกันรุมลูกเขยดีเด่น555

กาก่าก้า ก๊าก๋า

มาแบบนี้มีหักมุมแหงๆๆ  ไม่แน่พ่อกับลูกสาวอาจจะเป็นเหมือนที่ลูกเขยบอกก็ได้

แหม่ ลูกสาวจัดให้แม่นี่เอง

microwave

น่าจะ คนแม่ท้องส่วนพ่อกับลูกน่าจะมีชู้ด้วยมั้งนะ หรือลูกสาวมาเห็นแม่มีอะไรกันตอนจบ..

ผิดคาดไม่คิดว่าจะเป็นแผนของลูกสาว แถมใจเด็ดซะด้วยให้ผัวไปเอาแม่ตัวเอง

marem17

ิkball

เหมือนลูกสาวจะเปิดทางให้นะเนี่ย

จริงด้วย ทางสะดวกเลยนะ ฮิโรชิ

ppp1234

เหมือนลูกสาวจะเป็นใจให้นะหรือพ่อตาเอ็งก็มีกิ๊กเหมือนกันแม่ยายเลยของขาด

abarekiller

Narawit111

ตอนจบผมคิดว่า แม่ยาย และนางเอกท้อง แล้วบอกเป็นลูกของพ่อตาแน่ๆเลยชัว

16439jack

เดาว่าลูกสาวน่าจะรู้ แน่ทำเป็นไม่รู้
ตอนจบน่าจะอยู่แบบ3P

phatsa

เดาว่าน่าจะจบแบบลูกสาวกลับบ้านมาเจอ....แล้วแม่ก็ท้อง  ::Doubt::

edit:
ตกลงคุณพ่อมีชู้ก่อน....ลูกสาวกลัวแม่รู้เลยให้ลูกเขยมาจัดการ

my-boobs

คุณแม่ยายนี่เรียกเด็กเลวไม่ขาดปากแต่แหกให้เอาไม่หยุดเลย แถมดูจะรักแบบลูกชายซะด้วย ท่าทางจะอยากมีลูกชายแล้วทำกับลูกชาย เลยมาลงกับลูกเขยแทน

*หักมุมเลย ลูกสาวรวมหัวกะลูกเขยซะงั้น น่าจะมีตอนสาม แม่รู้ความจริงแล้วร่วมมือกะลูกสาวสวมเขาให้พ่อคืนบ้าง