ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ของวิเศษกับแก็งค์นางฟ้า ตอน 1 บทนำ

เริ่มโดย zuper, เมษายน 17, 2020, 12:32:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zuper

ปกติผมจะแต่งโพสผ่านทวิตครับ เป็นแนวแต่งเรื่องเสียวจากสาวที่คนอื่นๆ ส่งมาให้
เรื่องนี้ก็เช่นกัน ลองอ่านดูครับ
---------------------------------------------------------------
ในรั้วมหาวิทยาลัยแห่งหนึ่ง เป็นเรื่องธรรมดาที่จะมีการรวมกลุ่มกัน โดยเฉพาะกลุ่มคนหน้าตาดีก็มักจะรวมเป็นกลุ่มนางฟ้า ตามแต่จะเรียก สำหรับคณะของผมก็เช่นกัน มีกลุ่มนางฟ้า ที่เกิดจากการรวมกลุ่มมาตั้งแต่การประกวดดาว-เดือนของคณะ แต่จะว่าไปสำหรับผมอยากเรียกพวกเธอว่ากลุ่มนางมารมากกว่า เพราะนอกจากหน้าตาดี การเรียนดี ฐานะทางบ้านดี นอกนั้นแทบจะไม่มีอะไรดีเลย

โดยเฉพาะสำหรับผม นัท นักศึกษาสายเนิร์ดที่ดันเรียนไม่เก่ง หน้าตาก็ไม่ดี ฐานะทางบ้านก็จน แต่ดันไปตกหลุมรักนางฟ้า แถมยังเคยทำอะไรเปิ่นๆ จนทำให้พวกเธอรังเกียจ ใช่สิ คนหน้าตาไม่ดี มักถูกตราหน้าว่าหื่นกามอยู่แล้ว

นับจากวันแรกที่ผมได้เข้ามหาลัย ผมได้พบกับ มิว นั้นเป็นรักแรกพบของผมเลยก็ว่าได้ เธอช่างสวย หน้าตาดี เสียงอ่อนหวาน ที่สำคัญตอนนั้นผมทำของตกก็ได้มิวเข้ามาช่วย การก้มตัวลงของเธอในชุดนักศึกษาปีหนึ่ง ที่คอเสื้อกว้าง ทำให้ผมได้เห็นถึงข้างในเสื้อของเธอ ช่างขาวเข้ากับยกทรงสีขาวเหลือเกิน ทำเอาผมต้องเก็บมาทำร้ายตัวเองอยู่บ่อยครั้ง

ผมเคยเชื่อว่า ความรักแท้ชนะทุกสิ่ง ผมพยายามแสดงออกว่าชอบเธอแต่เพราะไม่เคยได้จีบสาวมาก่อน จึงได้ทำอะไรพลาดไป ทำเอาเพื่อนๆ ของเธอรังเกียจผมอย่างออกนอกหน้า และพยายามขัดขวางผมกับมิวตลอดเวลา

ในกลุ่มเพื่อนของเธอ ประกอบไปด้วย 5 คน คือ

โบว์ สาวที่รวยที่สุดในกลุ่ม และหน้าตาดูจะแก่นที่สุด ที่สำคัญด้วยหน้าตาของเธอ การโกหกของเธอก็น่าเชื่อถือ เธอเคยโกหกว่าผมแอบตามสตอร์เกอร์เธอ จนเกือบถูกกลุ่มคนที่จีบเธอตามกระทืบ

จริงใจ สาวตัวสูงสุด สาวแว่นที่มาจากโรงเรียนหญิงล้วน พอได้มาอยู่หอก็ได้ปลดปล่อย เธอเคยคบกับรุ่นพี่ครบทุกชั้นปี แถมยังมีรุ่นพี่ต่างคณะ เพื่อนต่างมหาลัย ง่ายๆ คือ เปลี่ยนแฟนบ่อยจนแทบจะทุกเดือน

มิ้น เธอคนนี้เคยแสดงออกเข้าหาผม ทำดีกับผม เพื่อสร้างภาพว่าเป็นคนดี ก่อนที่เธอจะได้ภาพลักษณ์สาวน้ำใจงามไป จากนั้นอะไรที่เธอเคยให้มา ก็เรียกเก็บเงินจากผม เลวมากๆ

สุดท้าย พาว สาวห้าว ที่เก่งกีฬา เป็นที่ชื่นชอบของผู้ชายสายสปอร์ต แมนๆ ห้าวๆ นอกจากชายจะชอบหญิงยังชอบเธออีกเป็นจำนวนมาก เธอเองก็ไม่ปฏิเสธแต่ผมก็ยังไม่เคยเห็นเธอคบหญิงคนไหนเลยนะ แต่กับผู้ชาย บ่อยไม่แพ้ใครเลย
รับจ้างแต่งนิยาย 18+ ติดต่อ twitter @secretxwar ตอนละ 250 บาท

review1972

เริ่มเรื่องได้ดีครับ ขอนุญาติลองอ่านตอนต่อไปนะคร้าบ

633sqd

เนิร์ดเหมาแก็งแน่ๆแต่สาวไหนจะประเดิมนะ

bondinlove

เหมาเเล้วตั้งฮาเเรมเลยครับต้องเก็บให้ครบ

knotmild

ryg123456

แรงแค้นเก็บกด ดูซิจะจัดการทั้งแก็งค์ได้อย่างไร

Run2020

MCAD1432

เริ่มต้นมาแบบนี้ต้องเหมายกแก๊งแล้วล่ะ

aone

biggiggog

แก็งค์นางฟ้าก็รู้จักกันแล้ว
แต่ไอ้ของวิเศษนี่สิ มันคืออะไรหว่า
ขอบคุณครับ

swss2511

Creader

sthanya

therasak