ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สวิงในบ้านร้าง

เริ่มโดย zuper, เมษายน 17, 2020, 01:00:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

themars9

ชอบแนวผีสิงครับ เพิ่มจินตนาการได้ดีเลย

Jakrapong Kanjanarat

thewickedman

วิญญาณมาช่วยเปิดโลกของการสวิง

1man

ผีอยากให้จับหัว สิงกันแบบนี้ต้องเจอควยธนูสู้จนกว่าจะผีจะออก

ปัณณทัต ชอบมาก

สงสัย มิ้ม จะตั้งท้องแน่นอนครับ น้ำยาแต่ล่ะคนแรงๆทั้งนั้นครับ

SHANTHAPHAT AOOTTAMA

เดี๋ยวร่างจะติดใจแน่นอน

Nal

wan_5367

ดูน่าสะพรึงกลัวนะเนี่ย
วิญญาณจะติดตามออกไปด้วยหรือไม่นะ

azeroa

bmaII

มาบ้านร้างก็ต้องได้เจอผีในบ้าน มีอย่างอื่นแถมด้วยก็ดี

prajuk makson

มโน สกลนคร

งานนี้น้องมิ้มโดนยันสว่างแน่เลย
ถ้าผีออกแล้วน้องมิ้มจะติดใจไหมนิ

commonly

บอกได้คำเดียว ว่าพรุนแน่ๆ เลยโดน 4 รุม 1 ขนาดนี้

Tum maesod

thep59

ซวยละสิครับน้องมิ้ม เจอผีสุดหื่น โดนยันสว่างแน่ๆเลย