ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kiya Shii] Yui-chan Satsueikai บันทึกของยูอิจัง 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 18, 2020, 02:34:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ลืมNTRลืมแนวDarkไปซะ จำลุคใหม่ใสๆของผม ผมคือเจ้าแห่งโลลิ 55

***ไม่เปิดเพิ่มและ เดี๋ยวจะไล่เก็บงานเก่าๆก่อน

01

02

03

04

05

ยิ่งแปลยิ่งเสี่ยงคุก ยิ่งแปลยิ่งหัวใจจะวาย
เรื่องนี้ขออ่านแล้วต้องกลับมาEditหรือกดตอบเพิ่มคุยเกี่ยวกับเนื้อหาช่วงหลัง

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

MooOon

ของเเรร์นะเดียวนี้พวกโลลิ จริงๆเราก็ไม่ผิดนะ ถ้าโลลิยินยอมจริงไหม 555+

จริงๆผมคิดเเบบพระเอกนะ เราไม่เคย เราไม่มีทางรู้หรอกว่าชอบหรือไม่ชอบ

ดีหรือไม่มดี ใครท่านไหนมีกลุ่มลับ เเนะนำด้วย 555+ จากที่เหงตอนเเรกน่าจะ

จบตรงที่พระเอกเริ่มชอบเเบบเข้าเส้นะลมั้ง จากที่เดา ของพวกโลลิยังเล็กอยู่

ทำให้บีบรัดดีกว่าพวกสาวๆวัยรุ่นละมั้ง เดาเอานะ

---------------------------------------------------------------

เวงกรรม กำลังจะอิน มาเห็นตัวอย่างตอนที่2เเล้วอารมหายเลย  จากที่ดู เดาไม่ออกเลย

เเต่เดาได้2เเบบ คือพระเอกพาโลลิหนีไปได้ กับ พระเอกตายคู่พร้อมโลลิ เพราะไม่เข้าร่วมด้วย

ขอเลือกเเบบเเรกดีกว่า ทำกับโลลิเเล้วจะทำเเบบนี้ ไม่ต่างอะไรตอนเรารับพวกหมาเเมวมาเลี้ยง

พอมันโต ดื้อหรือไม่สวย ก็จะเอาไปทิ้ง เลวระยำจริงๆคนพวกนี้ -*-

ผู้เฒ่าเซราะกราว

แนวโลลิขนาดนี้ยังไม่เคยนะ อย่างมากแค่15  แต่ก็จริงนะว่าโลลิไม่มีเสแสร้งเป็นธรรมชาติล้วนๆ....อิอิ

ตอบแล้ว (กันพลาด55)

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อ้างจาก: ผู้เฒ่าเซราะกราว เมื่อ เมษายน 18, 2020, 04:22:35 หลังเที่ยง
แนวโลลิขนาดนี้ยังไม่เคยนะ อย่างมากแค่15  แต่ก็จริงนะว่าโลลิไม่มีเสแสร้งเป็นธรรมชาติล้วนๆ....อิอิ
ที่แท้คุราโนะกับเจียงเป็นพวกแก๊งถ่ายหนังแนวโลลิที่รอดพ้นการจับกุมมาได้ จุนถูกหลอกให้เข้าร่วมแก๊งแต่ก็เลยทำให้รู้ว่าตัวเองก็ชอบแนวโลลิ แต่พื้นฐานทางด้านจิตใจดีกว่าอีกสองคนอย่างมากมาย เลยทำให้เด็กสาวประทับใจ จนถึงขนาดมีอารมณ์ร่วม ว่าแต่ในตอนหน้าจุนจะช่วยให้เด็กสาวรอดชีวิตไหมนะ....????

มารอลุ้นกัน ตอนแรกผมก็ตกใจเหมือนกันว่ามันจะเอาให้สุดๆๆๆติ่งกันเลยเรอะ

kaitama

คือคุณพี่พระเอกไม่รู้อะไรตามเขาไปมั่วเลยสินะ ไม่รู้ว่าจะตามไปเข้าคุกด้วยรึเปล่าเดี๋ยวอ่านแล้วจะกลับมาตอบ ::Doubt::
+++++++++++
พี่ควรต่อต้านไม่ใช่เข้าร่วม555 ไหนๆก็ไหนๆแล้วยังไงก็คุกอยู่ดีก็จัดไปเลยล่ะกัน ดูท่าแล้วนางก็แลดูเหมือนโดนต้นสังกัดขายมาเหมือนกัน ::Doubt::

เดี๋ยวๆๆ รู้สึกเหมือนท่านจะอยากเข้าร่วม อย่างน้อยเราก็มีเพื่อนนั่งคุยกันตอนอยู่ในคุกเนอะ

noohun

นึกถึงเรื่อง LOLI Tomodachi เลย
แต่เรื่องนี้ เหล่าชายโฉดยังดูเป็นผู้เป็นคนกว่า
ว่าแต่คุณkater เรื่องนี้มันใสตรงไหนครับ!?

ขอถอนคำพูดครับ ถ้าตัวอย่างตอนต่อไปไม่ดัก นี่มันโครตโหดเลยนะ ไอ้2คนนี้
ปล.เรียกเสี่ยเจียงๆ ผมนี่นึกถึงเจ้าของค่ายหนังไทยแห่งหนึ่งเลย

พระเอกต้องกลับใจสิ แบบกาตูนโชเนน

tokimekiz

จริงๆ เจอคนแปลกหน้ามาทักเรื่องเสี่ยงคุกก็ไม่ควรตามไปนะ... ไอ้เหม่งนั่นก็ใบ้ลางๆละว่ามันไม่ชอบเน็ตเพราะโดนหรอยของไปขายน่ะ

โอ้ อย่างเชี่ย! สารเลวตัวพ่อเลยไอ้เจียงนี่  ::Angry::

ฮาาา มันเชื่อนี้จริงๆนะ

mspeed

น่าสนใจจริงๆครับ​ ว่าแต่อยู่ดีๆก็ชวนคนไม่สนิทมาเพื่ออะไรนะเนี่ย
เอิ่ม​ ใส่ถังนั่งยางเหรอครับ
โหดจนขนลุกเลย

แสดงว่าท่านยังเป็นคนปกติอยู่ บางคนอย่างอื่นลุกแทน

Tdestiny

หยิบแผ่นผิดแต่ก็หลวมตัวยาวเลยนะ ::HoHo::

เวนกำ มันจะฆ่าเด็กกันเลยหรอตอนหน้า

ชูมือขึ้นฟ้า ส่งกำลังใจให้พระเอกหน่อย

mawin101

โดนหลอกมาถ่ายแบบกลางป่า น่าจะรู้ตัวแล้ว 

ตอบแล้ว (กันพลาด55)

mawin101

ฆ่ายัดถัง ใสๆตรงไหน ข่มขืนแล้วฆ่าปิดปาก

ไม่ขนาดนั้นหรอกมั้ง อาจจะหวานๆก็ได้ ใส่นํ้าตาลลงไปในถังด้วย

DThold

ฮึๆๆ จงดีใจและปลาบปลื้ม ในที่สุดเจ้าก็เข้าใจศาสตร์แห่งโลลิแล้ว

Edit:เดี่ยวๆๆตอนสุดท้ายนี่มัน......ดาร์กเฉย

hnongchem

นี่ขนาดพระเอกไม่ใช่สายโลลินะ เจอคลิป เจอหว่านล้อมเข้าไปถึงกลับเคลิ้มตามเลย

ตอนแรกๆดูเคลิ้มเลย พอมาเจอตัวอย่างตอนต่อไปถึงกับสตั้น
แต่แอบเสียดายนิดๆ ไม่น่าฆ่ายัดถังเลย  ::Crying::

อดทนไว้ ชีวิตยังมีพรุ่งนี้เสมอ

goorboyI

ไม่ใช่สายโลลิเพราะไม่มีนม แต่อยากรู้ว่ามันจะจบไงมากกว่า อยู่ดีดีตามเค้ามาเฉยเลยนะเอ็ง

ตอนต่อไปนี่มัน.... หวังว่าจะจบแบบดีดีนะ
เพิ่งรู้ว่าโลลิมันดีตรงรัดแน่น กับตัวเล็ก อุ่้มแตงน่าจะง่าย  ::Evil::

sutee seechart

โลลิ อินได้ตอนเป็นการ์ตูน แต่พอเจอ AV จริงๆผมดันรับไม่ได้
บางทีก็แอบจิต เลื่อนภาพเฉพาะตอนที่จิ๋มโลลิโดนควยดำๆแทรกเข้าไป
มันตื่นเต้นนะ นึกถึงสมัยวัยรุ่น เลยได้เด็กต่ำสุดก็ 15 - 16 แค่นี้ก็มากพอแล้ว เด็กกว่านั้นไม่ไหว มันรู้สึกแปลกๆ

เดาตอนที่เหลือยากมาก แต่ดูพระเอกใสซื่อ อาจจะเหมือนผม พอจะให้เอาจริงๆ เสียบโลลิไม่ลง

เดี๋ยวๆๆๆ หักมุมมาก กลายเป็นโหดร้ายสุดๆ จะยัดถังกันเลยเหรอ