ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kiya Shii] Yui-chan Satsueikai บันทึกของยูอิจัง 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 18, 2020, 02:34:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

biggiggog

คนไม่รู้จักกัน อยู่ดีๆก็ชวนมาเข้ากลุ่มแบบนี้
มันชักจะยังไงๆอยู่นา ::Hmmm::

แค่หลอกเด็กมาข่มขืนก็โหดเกินพอแล้ว
นี่เล่นถึงขนาดจะฆ่ากันเลยเหรอ
คงไม่ถึงขนาดนั้นหล่ะมั้ง
ขอบคุณครับ

boom123

thegift52

นี่มัน โลลิเสี่ยงคุกยิ่งกว่าคุกกี้เสี่ยงคุกของโยชิอีกครับ หรืออาจจะเป็นโลลิถูกกฎหมายที่ใช้กัน อยากรู้ครับ อ่านต่อๆ
.
เฮ้ย ถังน้ำมัน อย่าบอกนะว่าจะ หวังแค่ให้จุนช่วยไว้ได้ หรือขอไว้ดูแลเอง จะได้ไม่ถูกเก็บนะ  ::Thankyou::

MADAOO

เอ จำเรื่องเรื่องแนว loli ที่อ่านล่าสุดไม่ได้ซะแล้วสิครับ(ฮา) หลังๆเหมือนว่าจะมีแต่แนวหนักๆออกมากันเรื่อยๆเลยนะ
เหมือนได้กลับขึ้นมาอ่านอะไรที่ใสๆ(?)อย่างเด็กผู้หญิงน่ารักๆบ้างก็ไม่เลวครับ(ฮา) แต่สำหรับแนวนี้ ขอมีแค่ในมังงะก็พอละกันเนาะ
     ส่วนตัวเอก ไอหนุ่ม เอ็งได้เดินเข้ามาใน Point of no return แล้วหละ ตอนจบผมว่าเริ่มโหดไปหน่อยนะ

iammek

น้องเค้าจะไหวมั้ย เจอใหญๆ หลายคนเลย

เห้ย จบน่ากลัวนะเนี่ย  แต่อาจจะหักมุมก็ได้

hippopov2

เปลี่ยนมาแยวโลลิใสๆมั่งก็ดี ดูแบบดาร์คๆเยอะแล้ว ตับ ไต จะแย่เอา รึจะแย่กว่าเดิมไม่รู้สิเนี่ย

iten1234

หลอกเด็กมาถ่ายแบบ แต่มาข่มขืน ตอนหน้าจะฆ่า เพื่อทำลายหลักฐาน เพื่อนที่เข้าร่วมมาใหม่ไม่ยอมแน่

tuizeed32

อยากได้โลลิ อาบุเกิน 18 มากกว่านะ ปลอดคุกน่อย

คุก แน่ๆเลย ตอนที่สอง

B6105280

คลิปที่เอามาให้ดู น่าจะเป็นของพวกเขามากกว่ามั้ง
+
edit กลสยเป็นพระเอกโดนหลอกมานี่เอง

Party Party

เนื้อเรื่องใสๆ แนวใส่นี้งานถนัดอยู่แล้ว ว่าแล้วก็จัดมา ::GiveMe::

##฿฿฿฿฿
เอาถังมาสงสัยว่าจะเอามาต้มน้ำให้โลลิอาบละม้างงง
(พอดีเป็นคนคิดบวก)

#โลลิคือสิ่งดีงาม
อ่านโดจินคืองานหลัก    เขียนนิยายคืองานอู้

l2aito

ผมละชอบแนวโลลิจริงๆ ' w')
แค่หยิบแผ่นผิดลาภลอยขนาดนี้
ถ้าเป็นแบบนี้จริงๆ คงอร่อยไม่เลวเลยละครับ

เห้ยๆ เดี๋ยวๆ
จะจับโลลิยัดถังไม่ได้นะโว้ย
อย่าทำน้องนะโว้ย

wateya

อยู่เข้าๆมาทักกันแบบนี้ น่ากลัวแฮะ

หวังว่าตอนต่อไปจะหักมุมนะ

Paper_Bird

ปกติไม่ใช่ทางของผมเลย ครั้งนี้ขออนุญาตดูสักหน่อยนะครับ
......
ไม่ใช่ทางของผมจริงๆ ขอบคุณครับ ผมขอติดตามงานสไตล์อื่นๆ ของคุณ (S)Kater ดีกว่าครับ

yonna99

งานไอคุกคุก แบบนี้แนวเลย

Edit ผมชอบแนวโลลินะ ตัวผมก็เป็นด้วย แต่อย่าเอาน้องลงถังเลย ปวดตับไป

ปฏิภาณ ครับ

พี่แกก้ตๅมไปเสี่ยงคุกนะ แต่คุ้มตัวแรร์ 55

โหดจัด ใช้เสดเขี่ยทิ้งเลยรึ