ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kiya Shii] Yui-chan Satsueikai บันทึกของยูอิจัง 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 18, 2020, 02:34:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

freelance

ไม่ใช่​ว่าหลอกเด็กมาแล้วหมกศพกลางป่านะ
งานนี้ไม่จบที่คุกแล้วจบที่ยิงเป้าเลย

arteepr

น้องจะรอดมั้ยเนี่ย ถึงจะไม่ใช่แนวแต่ลุ้นดีแฮะ

xonly-1013

มาทางนี้นี้แหละถูกต้องแล้วแต่โลลิจริงๆที่ต่ำกว่า15นี่ตื่นเต้นกว่าเยอะครับ ::Shy::
ได้ลองแล้วจะไม่ไปสายอื่นเลย ::Goaway::

gfthebc

น่าสงสาร​จัง​เลย​ครับ​ ไม่​อยาก​ให้​เจอ​เรื่อง​เลวร้าย​เลย​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ ว่า​แต่​ว่า​ใคร​มา​ส่ง​ยูอิ​จัง​ครับ​เนี้ย​ไม่​มา​ช่วย​เลย​เหรอ​ครับ​ จาก​ตัวอย่าง​ตอน​ต่อไป​ อย่า​บอก​นะ​ครับ​ว่าจะ​ทำให้​ยูอิ​จัง​หาย​ตัว​ไป​ รู้สึก​หดหู่​จัง​เลย​ครับ​

cking

โลลิ แต่แบบนี้ก็ไม่ไหวนะ ลวงมารุม

เกินไปแก๊งนี้ จะช่วยโลลิยังไง

OverG

ชิบหำาาาางานนี้เสี่ยงคุกเสี่ยงตาราง ตอบจบตำรวจตามาพอดี แต่ไม่ได้มาจับมาร่วมวงด้วย555+

Edit โอวผิดคาดพระเอกเป็นคนดีอยู่นะ แบบนี้ต้องช่วยแล้วแหละ

neasy001

โดนล่อมาถ่ายแบบ ไม่น่ารอด มากัน3คน โดนรุมแน่เลย

เอาแล้วไงพระเอกจะช่วยน้องโลลิไหม
จงต่อต้านอย่าได้เข้าร่วมทีเถอะ

HK

มันจะใสๆ loli จริงๆหลอครับ ปกติมันต้อง dark นะเนี้ย แถมมาชวนแปลกๆแบบนี้กลัวเป็นพวกชอบเอามาถ่ายเองมากกว่ามั้ง

***แรกก็พอไหวอะนะ แต่พอจะจับใส่ถังนี้ เชียร์ให้พระเอกเจี้ยนมันซะ ::Angry::

Smith Vill

เขียนแนวนี้มากลัวคนเขียนโดนจับนะครับเนี่ย 5555

สาดดด ตอนต่อไปมาแนวโหดเฉยเลย

pom24986

น่าติดตาม รู้สึกตื่นเต้นตามเลยคับ

edit จบหักมุมจริงๆ มีต่อไมคับเรื่องนี้

HaruKi02

คุก คุก คุก พวกที่มาชวนนี่เป็นพวกที่หลงเหลือจากที่โดนจับไปหรือเปล่าเนี่ย ถ้าใช่กลัสจริงๆว่าเอาตัวเอกมารับผิดแทน

ควรต่อต้านไม่ใช่เข้าร่วม ...แหม่

เห็นตัวอย่างแล้วหดหู่แฮะ หวังว่าจะรอดแล้วตัวเอกไม่เข้าร่วมนะ

xjohn

แนวโลลิ ดูแล้วตื่นเต้นดี ต้องติดตามละ
พอถึงตอนท้าย เฮ้ย จะเก็บเด็กกันเลยเหรอเนี่ย

l3al3yl3ell

ไม่ใช่สายโลลิแต่เห็นแล้วตื่นเต้นสินะกันอะไรขาวๆเนียนๆ

ดาร์ค ขนาดผมสายโลลิยังรับไม่ค่อบไหวเลย

xonlykcy

โหยยยย ชอบโลลิอะ แต่ไม่กล้าจะลองของจริง เลยจริงๆ

ได้แต่จินตนาการ และอ่านตูน ::Crying::

PS. กลับมา Edit อีกทีหลังอ่านจบ มันน่าตื่นเต้นดีนะ อยากดูตอน 2/2 ต่อเร็วๆ แต่ตอนจบภาค 1 มันหดหู่ชอบกลแฮะ > <

[email protected]

คุก คุก คุก มันเป็นด้านมืดของมนุษย์เราอ่ะนะรู้ว่าไม่ดีแต่ก็อยากทำ - -" ถ้าใครชอบการ์ตูนลายเส้นญี่ปุ่นมันก็จะมีความเป็นโลลิแทรกมาตลอดทำให้เราชอบผู้หญิงตัวเล็กๆน่ารักๆแบบนี้แหละ   ::Shower::