ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Karma Tatsuro] Inside The Box คาราโอเกะชวนเสียว[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 20, 2020, 06:42:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DARKAXL

งานนี้คงไม่เป็นอันได้ร้องเพลงล่ะ ได้ร้องอย่างอื่นแทนแน่

จัดหนักถึงลูกถึงคนจริงๆ แต่ขืนยังเอากันต่อมีหวังความแตกแน่ เชื่อสิ ::HoHo::

everythink

อยากได้รุ่นพี่สุดอึ๋มแบบนี้เว้ย 5555
รุ่นพี่สาวสวยเป็นคเปิดเกมเองเลย อะไรจะโชคดีแบบนี้ หนุ่มน้อย

Blue_Valentine13

เกิ่นนำเรื่อง ก็จะเดายากหน่อย เหมือนจะเปลี่ยนสถานที่ซัดอย่างเดียวเลย

ชัดเจน ฮ่าๆๆ เรื่องสั้น เน้นที่สถานที่มากกว่า

niceanglev

หลอกเด็กเข้าตู้แล้วก็ แล้วก็ รุกฆาต รุ่นพี่สายรุก

Edit นี่มันริมถนนชัดๆ ที่สาธารณะมันเร้าใจสินะ

goorboyI

โคตรได้อารมณ์เอาในตู้ ลุ้นคนข้างนอกเห็นอีก

คนเข้าต่อนี่ต้องได้กลิ่นแปลก ๆ แน่ ๆ เลย จัดหนักขนาดนี้

CoolNook Thangsakul

เอิ่ม มันก้อสยิวดีอ่ะนะ แต่ตู้ร้องคาราโอเกะ มันมีกล้องซะส่วนใหญ่เลยน่า เดะได้เปนดาราเอวี มิรู้ตัวหรอก

kingice

อ้างจาก: ipor เมื่อ เมษายน 20, 2020, 06:49:52 ก่อนเที่ยง
เปิดมาภาพแรกนี่คือ นึกถึงตู้ถ่ายสติกเกอร์เลย.

เสียตังค่าเพลงบวกความตื่นเต้น มันสู้เปิดห้องไม่ได้เลยนั่น แบบนี้ลุ้นกว่าเยอะ

Tcmmsk

หลังๆไม่น่าจะได้ร้องเกะละขนาดนี้ แต่ก็ตื่นเต้นดีถูกกว่าค่าเปิดห้องอีก555

bigboy001

ถือเป็นรุ่นพี่ที่รักความก้าวหน้าจริงๆ กินเด็กชายซิ อมตะแน่นอน งานนี้คงต้องดูกันยาวๆ ว่าเด็กหนุ่มจะเสร็จรุ่นพี่หรือรุ่นพี่เสร็จไอ้หนุ่มกันแน่  ::Thinking::

EDIT ปรากฏว่าต่างคนต่างเสร็จจร้า แถมกลัวเสียงดังด้วย แล้วจะไปเอากันในนั้นเพื่อ!!!

gfthebc

ถ้า​จะ​มี​กิจกรรม​กัน​ใน​ห้อง​คาราโอเกะ​แบบ​ปิด​เล็ก​น้อย​อย่าง​นี้​ ออก​จะ​เสี่ยง​ไป​หน่อย​นะ​ครับ​ อาจจะ​ไป​หา​ห้อง​มิดชิด​เพื่อ​ความปลอดภัย​ก็​เป็น​ไป​ได้​ครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ โอ้​ทำกิจกรรม​กันใน​ box​ คาราโอเกะ​เลย​ ตอน​จบ​ดู​แล้ว​น่า​จะ​ได้​ต่อ​กัน​อีกรอบ​ แล้ว​น่า​จะ​ได้​ไป​ต่อ​ใน​ที่​ที่​ปลอดภัย​กว่า​นี้​นะครับ​

ddcc

จะบอกอะไรให้นะพี่สาว ถ่าเธอจูบปากแบบนั้นหนุ่มน้อยก็ร้องเพลงไม่ได้ดิเห้ย !! ::Angry:: ว่าแต่หล่อนจะปกป้องหนุ่มน้อยจากอะไรฟะนั่น สิ่งอันตรายก็มีแต่หล่อนนั่นแหละ!  ::Angry:: เอาไปอีกรอบ555 ปล.อยากมีรุ่นพี่แบบนี้จัง  ::Shy::
อืมมม ถ้าเสียงมันออกมาข้างนอก ก็มีคนมาฟังคนอื่นร้องเกะได้สิ มันน่าอายไปมั้ง ถึงคนอื่นเขาไม่น่าจะทำแบบพวกเธอก็เหอะ

Party Party

แค่เริ่มคุณเธอก็ใส่ต็มที่แล้ว แล้วงี้เมื่อไหร่รุ่นน้องจะได้...รุกขึ้นมาบ้างเล่า ::Shy:: ::Shy::

แหมๆครั้งเดียวมันไม่เคยพออยู่แล้วสินะ งานนี้สวรรค์อยู่ในตู้ครับ
อ่านโดจินคืองานหลัก    เขียนนิยายคืองานอู้

joulez

เลี้ยงต้อยมานาน วันนี้โดนกินในห้องคาราโอเกะ คราวหน้าโรงแรมเลยละกัน เนียนๆไป

หลังโดนแทงแล้วทำมัยผมมองรุ่นพี่ดูมีเสน่ห์มากกว่าเดิมอ่ะ หรือผมคิดไปเอง

mindza2212

เปิดมาก็จัดกันซะแล้วไม่เกรื่นก่อนเลย5555

โรงแรมราคาถูกชัดๆ

ab123ab123

พี่สาวเขาอ่อยขนาดนี้ต้องจัดละนะพ่อหนุ่ม

พี่สาวนี่กินเด็กซินะ แถมรุกซะแบบ... 555 จัดหนักจัดเต็ม