ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โลกสีเทา SS1 น้องพลอย 5 : ตอน ความลับ

เริ่มโดย KwangPloy, เมษายน 20, 2020, 05:26:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hamyaiyao

อ้า ๆๆๆ (ถอนหายใจ) ลุ้นว่าเจ้ากวางจะโดนด้วยไหม

AssSin01

โถ่ววววว ผมกะว่าเหมาสองแล้วนะเนี่ย  ::Angry::

ดวงใจ คำแสงราช

seed1234

นึกว่าแน่ครับ โดนน้องพลอยรีดหมดตัวเลย

sammyadong

หรือหนุ่มแกร๊ปจะเป็นพี่ชายที่น้องกวางรอคอย

tanakijj1980

gai

::HoHo::  หำไม่แข็ง  555  รอดไปหนึ่งรอบ นะกวาง แต่พลอยนี้สิ จัดแตกในเต็มๆเลย ชอบๆครับ

gai

กวางน้อย ก็ไม่รอดโดนไปเต็มๆแบบแตกในเช่นเดียวกัน   ชอบๆครับ  แต่ จะมีใครมาจัดต่ออีกไมละครับ

counellol2

ปรากฏ แกร็ปได้เอากะเขาด้วยนี่ฮาเลยนะ

Mewlee

newalway

txxt30

อะไรคือความลับ  สงสัยว่าน้องกวางคงเสร็จพี่พลไปแล้วละมั้ง แต่ไม่กล้าบอกน้องพลอย

pooloop

พี่พล ดันมาปิ๊กาจูไม่แข็งตอนนี้ซะได้ 555 แบบนี้จะได้เปิดซิงกวางอีกคนป่าว

jukjik