ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Senses 8 : ทลายกําแพงใจ

เริ่มโดย punyang, เมษายน 20, 2020, 07:29:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

devo devo

bluesky

Phoenix-x

คนนี้แหละที่ผมเล็งไว้ตั้งแต่ต้นเรื่อง

wittaya09

คงได้ดูแลทั้งแม่ทั้งลูกแน่ครับ นายทิม

wolfsburg7

เดี๋ยวต้องมีหักมุมอีกทีแน่นอน

ผู้เฒ่าเซราะกราว

โดนแฟนลูกสาวต่อรองราคาให้เงินห้าพันบาทเพื่อให้มีเพศสัมพันธ์ด้วย นี่มันเป็นการทำร้ายจิตใจอย่างมาก ว่าแต่ที่ทิมทำแบบนี้มีเหตุผลอะไรซ่อนอยู่หรือเปล่านะ....????

chaiann1001

::HeyHey::รับเลี้ยงเลย หนึ่งแถมหนึ่ง โปรสุดคุ้ม

shiiba

ทิมช่วยแม่เจนด้วยเถิด สงสารเหลือเกิน

tungbts

ไอ้ทิมชักจะใจดำเกินไปแล้วนะ

ยุทธนา วงษ์เกษม

holovelove

ขอบคุณลุงเจ้าของห้องเช่าที่ทำ ให้เรื่องมันง่ายขึ้น  แต่ได้ดีมากๆเลยครับ ผมชอบมาก
เหงาๆ

peddo

รู้อยู่ว่าทิมก็ไม่ค่อยดีเท่าไหร่ แต่ยอมจ่ายเท่าอีตาแก่เมื่อกี๊มันน่าโมโหนะครับ สักแปดพันถึงหมื่นสิครับ
เป็นผม ผมให้นะ ถ้าได้ผูกปิ่นโตไปเรื่อยไป
ขอบคุณครับ
กำลังนึกว่าถ้าน้องพลอยตามมาที่คอนโดจะเป็นไง โป๊ะแตกแต่ก็แฉลบออกไปได้นะนายทิม นับถือๆ

khokkhan

ไหนน้องทิมบอกจะทำตัวให้แม่ยายไว้ใจ ทำไมจะจัดแม่ยายเสียแล้วละ ::Me?::

hanvises

แหมพระเอกเรา เงินก็มีตั้งเยอะ ลงมุนแค่5000เองหรอ ให้ไปแบบเสี่ยเลี้ยงเลยก็ได้มั้ง