ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kouda Tomohiro] Chiyomi Blizzard พายุรักชิโยมิ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 21, 2020, 12:44:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zenhyun

คืนนี้น่าจะเป็นคืนที่อุ่นเป็นพิเศษ น่าจะได้สนุกกันยันเช้า แต่ได้กันมานาน แม่นางเอกน่าจะรู้บ้างหละ ตอนจบแม่คงจะต้องเปิดทางให้แน่ๆ

Edit : ต้องเรียกว่าพายุหิมะเป็นใจสินะ คงได้สนุกกันอีกทั้งวัน แรงวัยรุ่นนี่มันเยอะจริงๆ สงสารพระเอก น่าจะอายุเยอะแล้วคงจะเหนื่อยน่าดู

nekki

แม่เด็กอนุญาติแล้วก็สนุกซิครับ ผมว่านางเองมีแผนรอติดพายุหิมะแน่เลย

ฟ้าเหลืองกลางพายุหิมะซินะ

abc123abc

ตอบด้วยคำพูดสิ ไม่ใช่ตอบด้วยการกระทำ!!  ::DookDig::

ความเกรียวกราดของหญิงสาวผู้บ้าคลั่งด้วยเซ็ก เอ็งได้แห้งตายแน่

p_hart

::HeyHey:: หลานสาวมาพักด้วยแบบนี้จะเหลือหรือครับผม

หลานสาวพลังเสียวสูงต้องการเซ็กส์ตลอดเวลา

ampolza02

เนื้อเรื่องเดินมา นึกว่าฝากปลาย่างไว้กับแมว

ที่แท้ ฝ่ายหลานสาวต่างหาก ที่เริ่มก่อนเลยหรออ

ratpracha

แอบมาอ่านเอกสารอ้างอิงแบบนี้ เด๋วได้พิสูจทฤษฎีปติบัติแน่นอน

รู้สึกหลานสาวจะคึกซะจิง ๆ นะครับเนี่ย

siwapol55

หลานสาวน่ารักดีแท้ ไม่แปลกใจที่เปลี่ยนจากหลานเป็นเมีย
ขอบคุณมากครับ
สรุปหลานสาวเป็นคนรุกใส่ก่อนซะงั้น ไม่น่าเชื่อเลย

crazy27

เด็กน้องน่ารักมากกก คิดถึงสมัย ม.ปลายเลยครับ

unstable

ให้ความรู้สึกเหมือนชวนสาวมาดูหนังโป๊ที่ห้องไหมเนี้ย ถถถถ  เด็กก็รุกจริงๆแก้ผ้ามาก่อนเลบ

thai4id

อ่านะ มีของแถมด้วย แจ่มเลย

แจ่มจริงๆ ด้วย ของฟรี
อะไรๆ ก็กู

doujin

ได้สาวเพราะพี่แต่งงานสินะ

อยากจนยอมทุกทางจริงๆเลย