ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shirano Jin]Genki Hatsuratsu! Otou-san พ่อผัวตัวดีขยี้ไม่ยั้ง[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 22, 2020, 06:45:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ordzidan

สุดยอดลูกสะใภ้ใจดีสุดๆอ่ะ สงสัยงานนี้มีท้องแน่เลย

อ้าวแล้วยังงี้ลูกในท้องจะเรียกคุณปู่หรือคุณพ่อล่ะเนี่ย

suthawatsommana .

แนวนี้อ่าน่ะคึกคัก สงสัยเริ่มแก่ 555 ภาพสวย แปลเยี่ยม ขอบคุณจ้า

somkid sitti

::Sobad::แบบนี้ก็มีผัวสองคนไปตลอดชิคับ สบายตัวเลยพ่อผัว

MooOon

จริงเเนวนี้เยอะมากเลยนะ ทั้ง av โดจิน อะไรเเบบนี้ พ่อผัวเนี่ย อารมเเบบ

ผัวทำงานจนไม่มีเวลาทำการบ้าน ผิดกับพ่อที่ภาบนอกดูป่วย เเต่เพราะไม่ทำห่าไรเลยมีเเรง

เหลือนี่เเหละจากที่ดูนางก็เหมือนอารมค้างเพราะผัวไม่ค่อยทำละมั้งสุดท้ายน่าจะติดใจ

เดาว่าท้อง ลูกในท้องก็คือพ่อผัวละมั้ง

------------------------------------------------------------------

สรุปท้องกับพ่อผัวจริงๆหรอ 555+ เอาจริงๆ เรามองในมุมพระเอกntrนะเลยอ่านสบาย

ไม่อยากคิดถ้าเราเปงผัว เเล้วโดนพ่อตัวเอง ทำเเบบนี้จะเปงยังไงเหมือนกัน เเต่ถ้าไม่รู้

ก็คงเเฮปปี้ละมั้ง เมียก็นะ......ดูเเล้วคงกู่ไม่กลับละ อิจฉาพ่อผัวจริงๆ ไม่ต้องรับผิดชอบอะไร

เเถมมีคนดูเเลอีก

Hungry

ทรงนี้น่าจะพ่อผัวคึกคัก ลูกสะใภ้ติดใจ อาจจะได้เลี้ยงหลานกันต่อ

ได้เลี้ยงหลานจริงด้วย ที่แท้ก้ออัดอั้นที่สามีไม่เติมเต็มนี่เอง

flukehaha

::Hungry::มาอีหรอบนี้ก็เยบร้อยสิครับโดนเคลมแน่นอนบวกกับติดใจคุณพ่อด้วย
***เรียบร้อยตามสไตล์พ่อตาจบแบบนี้เสมอ
Manchester United Football Club
We are Red Army

Nuum123

พ่อผัวช่วยอย่างนี้ ท้องแน่นอน

แทนที่จะได้เป็รพ่อคน กลายเป็นพี่ชายแทน

vigo

มาแนวนี้พ่อผัวคงหายวันหายคืน มีหวังท้องอีกโดยไม่รู้ว่าลูกใคร

น่านงัยเป็นอย่างที่คิดท้องจนได้สามีก็ไม่รูอีกว่าเป็นลูกของพ่อตัวเอง

Ban-na

Sujit.c

พ่อผัวไวไฟมาก โดนนิดเดียว พุ่งทะลุกางเกงในเลย. ลูกสะใภ้ ก็ น่าจะ อดอยากอยู่ เพราะผัวเอาแต่ทำงาน คงสมอยากทั้งคู่ 

Aloha5599

แบบนี้จะจะสวยไหม สามีก็เบลอๆเอ๋อๆไป
ภรรยาปลอดโปร่ง พ่อผัวก็สบายยยยยย 
ใช้ทรัพยากรคุ้มค่าจริงๆ 👍🏻

CoolNook Thangsakul

pom24986

พ่อน่าจะแอบวางแผนไว้แล้วผมว่า

ท้องเลยแสดงว่าไม่ธรรมดา ดุ้นเจ้าโลกแท้ๆ

aod2430

สุดท้ายเมียก็ท้องและก็คิดว่าเป็นลูกตัวเอง

ตามแบบฉบับมันต้องท้อง อิอิ

jongPtt

ขออ่านหน่อยนะครับ เดี๋ยวมาบอกความรู้สึกครับ

Edit: นั่นไง ท้องจนได้ น้ำเชื้อพ่อผัวนี่อย่างแรงเลยครับ