ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โปรโมตจ้า หนังสือเรื่องสั้น สาวอวบ

เริ่มโดย joker socool, เมษายน 22, 2020, 01:22:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

joker socool

เพิ่งจะรู้จักเขียนขายกับเขาบ้างสักที  ::Fighto:: ::Fighto:: ก็อยากจะเอามาโปรโมตบ้าง  ไม่รู้จะยังมีแฟนเก่าติดตามบ้างมั้ย  ก็ขอนำเสนอนิดนะครับ

ตอนนี้เพิ่งจะอับลงใน readAwrite  เรื่องสาวอวบ  และจะมีเล่มต่อมาตามมาในไม่ช้า  ขอแรงใจสนับสนุนด้วยครับ  ผมแก้อยู่นานพอสมควรกว่าจะเอาไปลง  และส่วนที่นี่ผมก็ขอเอาปกหนังสือมาลงให้ได้ลองยลโฉมกันสักหน่อย 

ส่วนใครที่อยู่ในเว็บบ้านอาจได้เปรียบหน่อยเพราะตอนพิเศษลงที่เว็บบ้านไป  แต่ไม่ต้องห่วง  ตอนพิเศษอีกสักพักพอเขียนแก้ไขและผูกกันเสร็จจะเอาลงเป็นเล่มเช่นกัน  แค่อาจจะนานหน่อยเท่านั้นเพื่อให้เนื้อหาสอดคล้องกัน

การโปรโมตของผมก็มีเท่านี้แหละครับ  ลองเขียนขายดูบ้างเผื่อเป็นสีสันให้ชีวิต  หาค่ากับข้าวช่วงโควิดสักหน่อยเพราะตอนนี้เป็นนักเขียนใส้แห้งอย่างในมุกขายหัวเราะชอบเอามาใช้บ่อยๆซะแล้ว5555    ::Sweat:: ::Sweat::

ส่วนนี่คือลิงค์สำหรับเข้าไปลองยลโฉมสนับสนุนผลงาน  หวังว่าคงไม่ผิดกติกาเว็บนะครับ  ไม่งั้นบอกกันได้ผมจะได้เอาออกครับท่านมอดทั้งหลาย  ::Thankyou:: ::Thankyou::

readAwrite  สาวอวบ

ปล.มีขายใน meb แล้วนะจ๊ะ  ราคาถูกกว่าและรวมเล่มเรียบร้อยจ้า

meb สาวอวบ