ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อยู่ดีๆก็ได้เย็ดเพื่อน 1

เริ่มโดย peachypeet, เมษายน 22, 2020, 04:43:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peachypeet

สวัสดีครับทุกคน หลังจากที่ผมสิงอยูที่เว็ปนี้นานหลายปีเพราะว่าเป็นเว็ปโปรด แต่ละเรื่องที่ลงในเว็ปนี้สนุกมากมีเรื่องที่ผมชอบหลายเรื่องเลย วันนี้ก็เป็นโอกาศที่ดีหลังจากที่สิงอ่านมานาน ผมก็อยากจะแบ่งปันเรื่องราวเสียวๆของผมบ้าง ซึ่งเรื่องนี้เป็นเรื่องที่เกิดขึ้นจริง ที่ผมอยู่ดีๆก็ได้เย็ดแฟนเก่าเพื่อน เรื่องราวจะเป็นยังไงลองอ่านกันได้เลยครับ

เรื่องราวนี้เกิดขึ้นเมื่อปี 2562 ขอแนะนำตัวก่อนเลยนะครับ ผมชื่อ พี(นามสมมุติ) เป็นคนเชียงใหม่ อายุ 23 ปี หน้าตาธรรมดาๆครับมีสิวนิดหน่อย สูง 173 มีกล้ามเล็กน้อย ซึ่งตอนนั้นผมอยู่ ชั้นปีที่ 3 ต้องบอกก่อนเลยครับว่าผมไม่เคยมีอะไรกับผู้หญิงคนไหนมาก่อนเลย มากสุดก็แค่จูบแล้วก็ให้แฟนชักว่าวให้ตอนม.3 วันนึงเพื่อนของผมก็ชวนไปเลี้ยงหมูกระทะที่หอเพราะว่าผมเคยช่วยงาน เพื่อนคนนี้ชื่อว่า มิ้วครับ(นามสมมุติ) มิ้วเป็นผู้หญิงตัวสูงครับ ประมาณ 172-173 หน้าตาพอใช้ได้ครับแต่นมไม่ใหญ่มากประมาณคัพ A แต่ว่าเพราะตัวสูงและขาที่ยาวบวกกับผิ้วน้ำผึ้งทำให้ดูเซ็กซี่มากครับ ซึ่งการที่มิ้วชวนผมไปกินหมูกระทะครั้งนี้ผมไม่คิดมาก่อนเลยว่าประสบการณ์เปิดซิงควยเข้าหีของผมครั้งแรกจะรอผมอยู่ วันนั้นหลังจากเลิกเรียนจากที่ม.เสร็จ ประมาณ5โมง ผมกับมิ้วก็ไปซื้อของด้วยกันครับ ซื้อเสร็จกลับหอก็5โมงครึ่งพอดี (ผมลืมบอกครับ ผมกับมิ้วพึ่งรู้จักกันได้ไม่นานไม่ได้สนิทกันมาก เพราะมิ้วเป็นแฟนของเพื่อนผมแต่ตอนนี้เลิกกันแล้ว) พอเข้ามาในห้องเราก็เตรียมของตั้งกระทะนั่งกินนั่งคุยกันปกติตามประสาเพื่อน พอกินเสร็จเราสองคนก็เริ่มง่วงครับเพราะอิ่มมาก เลยนอนงีบซักพักด้วยกันบนเตียง ซึ่งเตียงก็เป็นเตียงเล็กนอนด้วยกันสองคนก็เกือบเต็มเตียงแล้ว เราสองคนก็นอนงีบกันปกติครับ แต่ผมนี่สิอยู่ดีๆก็เกิดเงี่ยนขึ้นมา น่าจะเพราะเวลามิ้วขยับตัวแขนนุ่มๆจะมาถูตัวผมบวกกับกลิ่นน้ำหอมบนหัวเตียงหอมๆสร้างบรรยากาศปลุกความเงี่ยนในตัวผมขึ้นมา ซึ่งผมก็ทนไม่ไหวครับไม่รู้อะไรมาดลใจให้ผมหันตัวไปหามิ้วแล้วกอดจากด้านหลัง ในใจผมก็คิดว่าชิบหายแล้วโดนด่าแน่กุ แต่ผิดคาดครับ มิ้วไม่ว่าอะไร ไม่รู้ว่าหลับลึกรึเปล่า ผมก็ได้ใจสิครับ คราวนี้กอดแบบประชิดตัวเลยครับ แต่ก็ยังไม่ว่าอะไรอีก ผมก็นอนกอดมิ้วไปซักพัก อยู่ๆมิ้วก็หันตัวมากอดผมกลับครับ จังหวะนั้นบอกเลยควยผมแข็งขึ้นมาทันที แต่ว่าเรื่องจับเย็ดยังไม่มีในหัวแค่ได้จูบก็ดีว่ะ ผมเลยลุยขั้นต่อไปครับ มือที่กอดอยู่ก็ค่อยๆลูบไปที่น่าอกข้างนอกเสื้อ  สัมผัสแรกที่จับก็นิ่มๆแต่ไม่ได้ใหญ่มากแต่ก็ถือว่าเพิ่มความเสียวได้อยู่ มิ้วครางออกมาเล็กน้อยแต่ก็ไม่มีท่าทีขัดขืน ไม่รอช้าผมก็เอามืออีกข้างมาจับต่อพร้อมกับนวดคลึงไปทั่วน่าอก บีบไปซักพักพอมิ้วเริ่มเคลิ้มผมก็ปล่อยมือจากหน้าอกข้างขวา แล้วค่อยๆล้วงเข้าไปข้างในเสื้อนักศึกษาค่อยๆลูบสัมผัสตัวของมิ้วเบาๆและลากมือล้วงเข้าไปที่ข้างในเสื้อในสัมผัสกับนมนิ่มๆที่ไร้เสื้อในมาบดบังบอกได้เลยครับว่านิ่มกว่าจับข้างนอกเสื้อมาก ผมเอามือลูบผ่านสัมผัสกับนมของมิ้วให้ทั่วและบี้หัวผมที่ชี้แข็งของมิ้วสลับกับนวดไปมา จังหวะนั้นมิ้วครางออกมาไม่หยุดทุกครั้งที่ผมเอามือไปโดนที่หัวนมจังหวะนั้นผมบอกได้เลยครับว่าทั้งเสียงครางและสีหน้าของมิ้วมันทำให้ผมเงี่ยนมากจนทนไม่ไหวปล่อยมือจากนมของมิ้วและขึ้นคล่อมจับมิ้วถอดเสื้อพร้อมกับปลดเสื้อในออก พร้อมกับก้มลงไปดูดและเลียที่หัวนมทั้งสองข้างพร้อมกับมือที่ไม่อยู่เฉยลูบไล้ไปทั่วร่างกายของมิ้ว เสียงครางของมิ้วเริ่มดังพร้อมกับจังหวะหายที่ถี่ขึ้น เสียงของมิ้วจะครางทุกครั้งที่ผมเอาฟันไปกัดที่หัวนมทั้งสองข้างสลับไปมา ผมทั้งบีบทั้งกัดทั้งเลียอยู่อย่างนั้นประมาณ 5 นาทีได้ ผมก็ปล่อยปากจากหัวนมของมิ้วและจ้องมองดูมันทั้งสองข้างที่ตอนนี้เต็มไปด้วยน้ำลายและรอยกัดจากฟันของผม  "ขอจูบหน่อยได้ป่ะ" ผมจ้องมองไปที่ปากของมิ้วพร้อมกับเลียปากของตัวเอง "ไม่เอาไม่ชอบจูบ" มิ้วพูดปฏิเสธ "นะๆๆนิดเดียว แค่จุ๊บก็ได้" ผมพูดตื้อจนมิ้วยอม แต่ยอมให้แค่จุ๊บไม่ยอมให้จูบ ผมก้มลงไปจุ๊บที่ปากของมิ้วและพูดชมว่าน่ารักจัง มิ้วเขินเล็กน้อยและหเนหน้าหนี ผมมองไปที่ใบหน้าของมิ้วที่กำลังเขินอายและก้มลงจุ๊บไปที่ปากมิ้วอีกที แต่รอบน้ำพยายามดันลิ้นเข้าไปในปากของมิ้วแต่ว่ามิ้วไม่ยอมเม้มปากเน่นไม่ยอมให้ลิ้นของผมเข้าไป "ไม่เอาไม่แลกลิ้นไม่ชอบ" มิ้วพูดบอกพร้อมกับหลบหน้าหนี "โอเคๆ ไม่ใช้ลิ้นก็ได้" แต่มีเหรอผมจะยอม เลยก้มลงเล้าโลมมิ้วอีกรอบ โดยเริ่มจากเลียที่ใต้สะดือมาที่หัวนมของมิ้วอย่างช้าๆและสัมผัสไปทั่วร่างกายอย่างแผ่วเบา ผมรู้สึกได้เลยว่าทุกครั้งที่ผมใช้มือสัมผัสไปทั่วร่างและเลื่อนผ่านหัวนม ร่างกายของมิ้วจะสั่นและแอ่นนมสู้มือ พร้อมกับเสียงครางที่สัมผัสได้ถึงความเสียว ผมทำแบบนี้อยู่ 4-5 รอบพร้อมกับก้มลงไปจุ๊บที่ปากมิ้วทุกครั้งเพื่อหาจังหวะที่มิ้วเคลิ้มและเผลอเพื่อที่จะให้ผมสามารถเอาลิ้นเข้าไปสำรวจทุกซอกทุกมุมในปากของมิ้วได้ และในที่สุดโอกาสของผมก็มาถึงตอนที่ผมก้มลงไปจุ๊บมิ้วรอบที่ 6 ผมก็ลองพยายามสอดลิ้นเข้าไปข้างในปากมิ้วตอนแรกมิ้วก็ไม่ยอมเม้มปากเหมือนเดิมแต่ผมก็พยายามเอาลิ้นเลียไปทั่วปากและลองดันเข้าไปอีกรอบ ในที่สุดมิ้วก็ยอมให้ลิ้นของผมเข้าไปได้พร้อมกับเอาลิ้นมาแตะลิ้นของผมตวัดลิ้นกันไปมาอยู่ในปาก มิ้วทั้งดูดลิ้นและดูดปากของผมอยากเร่าร้อน ระหว่างที่กอดจูบกับมิ้วอยู่ ผมก็ถอดกางเกงออกไปด้วยเพื่อเตรียมพร้อมเผื่อได้มุดถ้ำสาว มิ้วกับผมผลัดกันจูบผลัดกับดูดลิ้นกันไปมา มือก็เอื้อมไปบีบเค้นหน้าอกสลับกับบี้หัวนมทั้งสองข้าง "พอก่อนๆ หายใจไม่ทัน" มิ้วพูดพร้อมกับผลักผมออกและนอนพักข้างๆแต่ระหว่างนั้นก็เอามือล้วงเข้าไปในกางเกงในจับเต็มลำควยของผมแล้วรูดขึ้นรูดลง "อูยยยย เบาๆมันเสียว" ผมเผลอครางออกมาเพราะความเสียวและหันไปบอกกับมิ้วว่าขอถอดเสื้อกับกางก่อนก่อนจะได้ทำสะดวกๆ พูดแล้วผมก็ถอดเสื้อกับกางเกงและนอนมองดูควยของผมที่มันตั้งตรงอยู่ตรงหน้ามิ้วพร้อมที่จะให้มือที่แสนอบอุ่นและนุ่มนวลมาสัมผัสมันอย่างเต็มที่ คราวนี้เสียวมากขึ้นกว่าเดิมเพราะมิ้วชักขึ้นชักลงแบบขึ้นสุดลงสุดมีจังหวะช้าสลับไวบ้าง ทำเอาผมนอนครางอยู่ในลำคอกับความเสียวที่เก็บไม่อยู่เลยหันหน้าไปจะจูบมิ้วแต่มิ้วหลบหน้าหนี ผมพยายามจะจูบอยู่อีกหลายรอบแต่ก็โดนหันหน้าหนีตลอดแถมโดนบอกอีกว่าถ้าทำอีกรอบจะไม่ชักว่าวให้ละ ผมเลยจำเป็นต้องยอมแล้วไปเล่นกับนมสองข้างแทน โดยเริ่มจากใช้ลิ้นเลียวนที่หัวนมข้างซ้ายแล้วเอาปากดูดและกัด ส่วนนมอีกข้างก็ใช้มือเขี่ยหัวนมไปมาและขยำนมอย่างมันมือ ทำแบบนี้สลับกันสองข้างไปมา ทุกครั้งที่ผมกัดละขยี้ไปที่หัวนมมือของมิ้วจะกำควยของผมแน่นพร้อมกับครางและบิดตัวไปมาอยู่ตลอด ดูก็รู้เลยว่าหัวนมของมิ้วไวต่อความรู้สึกมากแค่ไหน "พีใกล้แตกยัง" มิ้วหยุดชักว่าวแล้วหันมาพูดกับผม "ยังอ่ะอีกนานเลย" ผมหันหน้ากลับไปตอบมิ้ว "งั้นเดี๋ยวมิ้วอมควยให้นะ" มิ้วพูดพร้อมกับย้ายไปนั่งลงตรงหว่างขาของผมและจับควยขึ้นมาเตรียมเอาเข้าปาก จังหวะนั้นผมเกร็งควยแข็งแทบระเบิด เพราะในชีวิตนี้ยังไม่เคยโดนผู้หญิงผมควยให้ซักครั้งตอนที่มิ้วบอกว่าจะอมควยให้ผมตื่นเต้นมากเพราะเคยเห็นแต่ในหนัง AV ซึ่งฉากอมควยเป็นอะไรที่ผมชอบมากแค่ได้ดูก็ยังโคตรเสียวแล้ว อยากรู้มานานแล้วว่าถ้าโดนผู้หญิงอมควยให้จริงๆมันจะเสียวแค่ไหน แต่จังหวะที่ควยกำลังจะเข้าปากมิ้วก็บอกว่าให้ไปล้างมาก่อนเพราะมีกลิ่น ผมเลยรีบลุกไปห้องน้ำถูสบูทำความสะอาดควยทุกซอกทุกมุมและรีบกลับมาที่เตียง "ล้างสะอาดป่าวเนี่ย" มิ้วแล้วและมองดูควยของผม "สะอาดแล้ว ไม่เชื่อมาดมใกล้ๆดิ" ผมจับควยชี้ไปที่หน้าของมิ้ว "ทะลึ่ง! นอนลงดีๆเดี๋ยวทำให้" พูดแล้วมิ้วก็คลานไปนั่งอยู่หว่างขาผมอีกครั้ง จับควยขึ้นรูดขึ้นลงและก้มหน้าลงมาใกล้อ้าปากผมเข้าไปทั้งหัวควยและค่อยไล่ลงไปจนสุดโคน ผมเผลอเด้งตัวและกระตุกควยใส่ปากเพราะความเสียวมันเป็นความรู้สึกที่ไม่เคยสัมผัสมาก่อนในชีวิต ข้างในปากมันทั้งนุ่มและอุ่นและทุกครั้งที่มิ้วอมควยจนสุดโคนแลพดูดกลับขึ้นไปจนสุดหัวควย ตัวผมมันจะเกร็จไปทั้งตัวและกำมือแน่นจนบอกให้มิ้วพอก่อนเพราะมันเสียวจนทนไม่ไหวจริงๆ "เสียวอ่ะดิ" มิ้วปล่อยควยออกจากปากและเงยหน้ามาพูดกับผม "สุดๆอ่ะโคตรเสียวเลย" ผมมองหน้ามิ้วและตอบตามความจริง "แรกๆก็งี้แหละเดี๋ยวก็ชิน" พูดเสร็จมิ้วก็ก้มลงไปจัดการกับควยของผมต่อ คราวนี้เริ่มจากการเอาลิ้นเลียรอบๆควยตั้งแต่โคนจนสุดหัวควยและอ้าปากดูดหัวควยและค่อยๆอมลึกเข้าไป มิ้วทำแบบนี้ไปเรื่อยๆเร่งจังหวะช้าบ้างเร็วบ้างบางทีก็ดูดควยผมแรงจนผมเสียวต้องเด้งควยตามจนผ่านไป 10 กว่านาทีผมก็บอกมิ้วว่าใกล้จะแตกแล้วและดันหัวมิ้วให้เร่งจังหวะดูดควยผมพร้อมกับซอยควยใส่ปากมิ้วตามจังหวะจนได้ยินเสียงอ๊อกๆๆๆในปากของมิ้วอย่างชัดเจน จนใกล้จะแตกเต็มทีเลยเริ่งจังหวะซอยควยเข้าปากให้ถี่ขึ้นพร้อมที่จะแตกใส่ปาก แต่เหมือนมิ้วจะรู้ว่าผมจะแตกใส่ปากเลยเอามือมาดันเอวผมไว้ละคายควยออกจากปากเปลี่ยนมาใช้มือชักแบบเร็วๆแทน "ไม่แตกใส่ปากนะมิ้วไม่ชอบน้ำว่าวมันไม่อร่อย" มิ้วพูดและยิ้มจ้องหน้าผมแตะมือก็ซอยควยไม่หยุดจนผมทนไม่ไหวเกร็งควยน้ำแตกพุ่งทะลักเต็มมือมิ้วและกระเด็นใส่หน้าและปากของมิ้วบ้างนิดหน่อย "ไม่เคยเสียวและน้ำแตกเยอะขนาดนี้มาก่อน ขอบใจมิ้วมากนะ" ผมพูดพร้อมกับเอากระดาษมาเช็ดน้ำว่าวออกจากหน้าและปากของมิ้ว "ไม่ต้องบอกก็รู้ว่าเสียวจริงแตกเยอะซะขนาดนี้กระเด็นเต็มหน้าเลยเนี่ย" มิ้วบ่นและปล่อยให้ผมเช็ดหน้าให้จนเสร็จแล้วมานอนข้างๆ ผมยิ้มให้มิ้วและบอกว่า มิ้วทำให้เราแล้วเดี๋ยวเราทำให้มิ้วบ้างนะพร้อมกับเอามือถอดกระโปรงมิ้งออกและค่อยๆลูบไล้มือบีบคลึงที่หัวนมและค่อยๆเลื่อนลงมาที่หว่างขาแบบช้าๆจนไปถึงที่เนินหี "แฉะขนาดนี้เงี่ยนมากอ่ะดิ" มิ้วหันหน้าหนีไม่ตอบแต่ครางในลำคอและบิดขาไปมา ผมเห็นแบบนี้เลยได้ใจเลยใช้นิ้วลากตามแคมเนื้อและขยี้เน้นที่เม็ดเสียว มิ้วเริ่มเกร็งและขากระตุกเวลาที่ผมเน้นไปที่เม็ดเสียว ผมลุยขั้นต่อไปใช้นิ้วเขี่ยไปมาตรงรูหูหีซักพักแล้วใช้นิ้วกลางแหวกเข้าไปในกลีบหีของมิ้ว มิ้วขมิบหีตอดกับนิ้วผมแน่นจนผมต้องไปกระซิบข้างๆหูว่าเสียวหีเหรอ มิ้วไม่ตอบได้แต่ครางพร้อมกับพยักหน้า ผมยิ้มได้ใจกับใบหน้าที่แสนเซ็กซี่ของมิ้วตอนนี้เลยเริ่มซอยนิ้วเข้าออกและวนนิ้วเป็นวงกลมทั่วหีเป็นจังหวะ หีของมิ้วก็ตอดรัดนิ้วผมอยู่ตลอดเวลาพร้อมกับน้ำที่แฉะทะลักหีออกมาติดนิ้วมือของผมตามจังหวะแหย่เข้าออก ปากและมืออีกข้างของผมก็ไม่อยู่นิ่งวนไปนวดคลึงไปที่หัวนมทั้งสองข้างทั้งบีบขยี้กัดหัวนมอย่างหมั่นเขี้ยวจนมิ้วร้องครางออกมาไม่หยุดและบอกให้ผมแหย่เร็วกว่านี้เพราะใกล้จะแตกแล้ว ผมทำตามที่มิ้วขอแต่คราวนี้ใช้นิ้วนางแหวกเข้าหีไปด้วย นิ้วทั้งสองของผมซอยเข้าออกไม่หยุดจนมิ้วแอ่นกระตุกเกร็งหีตอดนิ้วผมแน่นแล้วดึงผมเข้าไปกอดพร้อมกับหีกระตุกน้ำแตกทะลักออกมา

ตอนหน้าจะเป็นอย่างไรรอติดตามกันได้เลยครับ  ::GiveMe::

Phukit Methitharathon

devilzoa

nowhereman

เล่าได้บรรยากาศดีมากๆเลยครับ งานนี้ไม่น่าจบแค่นิ้วแน่ๆ

9toulek

กับเพื่อนตอนมีอะไรด้วยกันครั้งแรก ตื่นเต้นยิ่งกว่ามีเะไรกับแหนมาก ในความรู้สึกส่วนตัวของผมนะ

myfino262903

รออ่านแบบลุ้นๆว่าจะได้ดันตอนหน้า ขอบคุณครับที่เขียนมาให้อ่าน

titleza93

Kapi channel

อ่านแล้วเสียวมากคับลุ้นสุดๆๆเลย

อยากอ่านตอนตอไปเร็วๆคับ กำลังลุ้นเลย

ppherbalife

archi ongtong

ขนาดยังไม่เอาเข้ายังเสียวขนาดนี้เลย

song213

ถ้ามีการแบ่ง วรรค ตอน ย่อหน้า จะชวนอ่านบ้าง

johnywalker

คุณเป็นคนที่มีสติดีมาก เป็นผมครั้งแรกนี่ พุ่งหลาวชายเข้าใส่เลย 55555555555555

samsung014

มิ้วนี่ร้ายไม่เบาเลย อมแล้วสอนด้วย ว่าเดี๋ยวก็ชิน 55

swss2511

panyaa

ประสบการณ์แบบนี้ สมัยเรียน ม.ปลาย ตื่นเต้นกว่าลองครั้งแรกกับแฟนซะอีกครับ รอลุ้นตอนต่อไปอยู่ครับ