ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หนูชอบเกาหลี (เรื่องที่ 3ในซีรีส์ อภิมหาโชคโคกหล่นทับ)

เริ่มโดย Sukita, เมษายน 22, 2020, 07:54:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sukita

"แม่คะหนูขอนะ" "ไม่ได้หลอกลูกตอนนี้เศรษฐกิจไม่ดี แม่มีเงินไม่นะลูก" "แม่ เพื่อนๆที่รร.หนูเขาก็ไปกันนะคะ" "แพตเข้าใจแม่หน่อยลูก ถ้าแม่ไม่เก็บเงินลูกจะเอาเงินที่ไหนเรียนละลูก" แพตสาวน้อยวัย14สะบัดหน้าหนีแม่ฝนวิ่งขึ้นไปร้องไห้ ท่ามกลางความรู้สึกเศร้าใจที่อดดูวงเกาหลีที่โปรดปราน แต่บัตรคอนเสริ์ตมัน6000 บาท แม่เธอจึงขัด ฝนแม่หม้ายวัย38ปีเธอเลิกลากับพ่อ แพตที่เป็นอดีตนักการเมืองในจังหวัดชานเมืองมีเงินเลี้ยงดูให้น้องแพตแค่เดือนละหมื่นประกอบอาชีพนักบัญชีที่เคยเรียนมาได้เงินเดือนแค่30000บาท บ้านและรถก็ต้องผ่อน แถมยังส่งแพตเรียนโรงเรียนคอนแวนที่ดีระดับประเทศอีก นิถ้าเธอไม่ประหยัดชีวิตเธอคงลำบาก
"แพตแม่ไปรับไม่ได้นะ วันนี้กลับกับลุงกลนะ" "คะๆแม่" แพตเดินใจลอยเธอครุ่นคิดว่าจะไปดูเกาหลีกับเพื่อนเธออย่างไร ก่อนนั้งแทคซี่ลุงกลวัย60เพื่อเดินกลับบ้านย่านนนทบุรี "หนูแพตเรียนหนักหรือครับ สีหน้ากังวลเชียว" "เปล่าๆหลอกคะ" "นั่นสิหนูแพตเก่งระดับห้องคิงค์ลุงไม่เคยเห็นแม่ฝนของหนูกังวลเรื่องเรียน แถมแกบอกว่า หนูแพตAทุกวิชา" "ใช่คะขนาดแพตตั้งใจเรียนไม่เคยไปเที่ยว แต่พอวง...ที่แพตชอบมาขอแม่ไปกับเพื่อนไปดูแม่ก็ไม่ให้" "ทำไมละครับ" "แม่บอกไม่มีเงินลุงแม่ใจร้าย" "เดี่ยวๆครับหนูแพต อย่าไปว่าแม่เขาอย่างนั้นแม่เขารักคุณแพตมากนะครับ อย่าไปว่าแม่อย่างนั้น แม่เขาคงมีเหตุผล" "แต่เงินแค่6000บาทเองนะลุง" "แม่แกคงไม่มีจริงๆแหละ" "นิหนูอยากไปทำงานพิเศษหาเงินเองเลยนะลุงกล" "อย่าเลยหนูแพตตั้งใจเรียนเถอะเดี๋ยวลุงให้ยืมตังค์ได้นะ" "จริงหรือลุงกลแพตยืมๆนะเดี๋ยวจะเก็บค่าขนมมาคืนให้" ว่าแล้วลุงกลก็ไปกด Atm เอาเงินมาให้สาวน้อย และเดือนต่อมาสาวน้อยก็ได้ไปดูวงเกาหลีสมใจ
และแม่เธอก็เรียกใช้บริการลุงกลอีก พอแพตเจอลุงกล "ลุงๆนิเงิน1500ก่อนลุง" "ลุงไม่เอาหลอกลุงให้หนูแพต" "ได้ไงคะลุงกล ไม่เอาหลอกลุงแพตยืมก็ควรคืนคะ" "แต่ถ้าหนูแพตมานั่งหน้านิสิ เดี๋ยวลุงให้ทำงานให้ทีเดียวลบหนี้เลยนะ" เฒ่าเจ้าเล่ห์หลอกล่อเด็กสาวไปนั่งหน้า ก่อนเจรจาตกลงกับสาวน้อยสุดน่ารัก "ลุงกลจะให้หนูทำอะไรใช้เงินหรือคะ" "ลุงจะให้หนูแพตเปาปี่ให้จ๊ะ" "อะไรนะลุงปี่ต้องเปาที่รร.สิลุง" ไอ้แก่ไม่ตอบแต่รูดซิบงัดเอาควยโบราณออกมาท้าทายสายตาเด็กสาว "ว้ายลุงกลทำอะไรคะ" "เปาปี่หมายถึงดูดไอ้นิให้ลุงนะหนู ทำแบบนี้ไม่กี่นาทีลุงยกหนี้ให้นะ" ไอ้แก่เอาภาพคลิปในมือถือให้สาวน้อยได้ชม สาวน้อยใจสั่นเมื่อได้เห็นภาพนางเอกของเรื่อง อ้าปากอมดุ้นรักของนิโกร "ไม่เอาหลอกลุงกลหนูกลัว ของลุงกลน่ากลัวกว่าในคลิปอีก" "น่าหนูแพต ไม่เป็นไรหลอกนะ" "ไม่คะแพตกลัวคะลุงกล เดี๋ยวหนูจะฟ้องแม่นะ" "หนูแพตจะฟ้องลุงแน่ๆหรือ ลุงจะฟ้องว่าสัปดาห์ที่แล้วลุงพาหนูโดดเรียนพิเศษไปดูเกาหลีเอาไหม" "ว้ายลุงกลไม่เอา แม่รู้แม่ต้องทำโทษแพตกลัวคะ" "ถ้าหนูกลัวก็ทำเสียนะหนู" สาวน้อยวัย14ปี จำใจอ้าปากส่งปลายลิ้น อมส่วนหัวของควยไอ้แก่ ขณะที่ขับรถไปส่งเธอที่บ้านหัวควยไอ่แก้บานตระหงาน ก่อนสาวน้อยจะอ้าปากอมส่วนหัวควยเค็มคาวเข้าเต็มปาก "เยี่ยมมากหนูแพตโอวววสะใจคนแก่จริง" สาวน้อยทนความหื่นของชายแก่เจนกาม กะว่าจะรีบอมควยให้ไอ้แก่สมใจไวๆ แม้นเด็กสาวจะไม่เคย แต่ก็เคยจินตนาการกับดาราเกาหลีออกใจบ่อยไป เมื่อเห็นว่าเด็กสาวคล้อยตาม ไอ้แก่กลเลยใช้มืออ้อมเข้าไปเลิกกระโปรงกดจิ๋มของเด็กน้อย "ว้าย...แบบนี้ไม่เอาลุงกล" "น่าหนูแพตลุงให้เงินอีกหมื่นนะเอาไหม หนูจะได้มือถือเครื่องใหม่ เครื่องเก่าใช้มาสามปีแล้วนะลุงเห็น" "อือ...ไม่ลุง" "น่าลุงถอยไอโฟนให้เป็นเมียลุงนะหนูแพต" "ไม่เอา..เอาไปหนูจะหลบแม่อย่างไงลุง" "หนูก็เอาไว้ที่เป้แค่ตอนไปรร.สิ ตอนกลับบ้านก็ปิดใช้อีกเครื่องนะ" ไอ้แทคซี่แก่จอมเปมันทุ่มทุนอีกห้าหมื่นเพื่อ มีเมียเป็นสาวนักเรียนคอนแวนต์ ไอ้แก่แอบปลื้มเด็กสาวสวยคนนี้มานานนมตั้งแต่นมยังไม่ตั้งเต้า งานนี้ต่อให้ไอ้แก่กู้เขามาเย็ดเธอก็ยอม ข้อเสนอของไอ้แก่ดีขนาดที่สาวแพตเองยังคิดลังเลในหัวใจ เพราะถ้ารอแม่เธออาจไม่มีโอกาสได้มือถือรุ่นโปรดที่เพื่อนๆเธอชอบเอามาอวดในรร.แน่ แพตยังคิดสับสนในใจแต่ เมื่อรถแล่นจนถึงหน้าทาวเฮาส์ของเธอ "ตัดสินใจได้ยังหนูแพต" "ลุงจะเลี้ยงหนูเองเดือนละหมื่น และไอโฟนพอไหม" แพตยังครุ่นคิดในใจ เดือนละหมื่นๆไอโฟนแลกกับความสาวของเธอคุ้มไหม ไอ้แก่กลไม่ลังเลถอดสร้อยทอง2บาทใส่คอ สาวน้อยเป็นการต่อรองและยืนยันสิ่งที่มันคิด "น่าหนูแพตลุงให้ เป็นเมียลุงเถอะลุงแก่แล้ว อีกไม่กี่ปีเอาไม่ไหวหนูก็มีแฟนได้นะ" "แต่ๆหนูกลัว" "ไม่ต้องกลับลุงจะค่อยทำนะ ไปขึ้นไปทำที่ห้องหนูกัน" "ลุงกลต้องค่อยๆนะแพตกลัว" "จ๊ะลุงสัญญา จะรักดูแลหนูอย่างดีจ๊ะ" พอประตูบ้านปิดไอ้แก่กลก็พาอุ้มอีสาวแพตขึ้นห้อง ราวบ่าวสาวแต่งงานกันใหม่ๆ "ลุงกลค่อยๆนะ แพตกลัว" พอร่างเด็กน้อยถูกวางลงกับที่นอนไอ้แก่ดึง กางเกงในสีขาวออก ก่อนอ้าปากเข้าชิมหีสวยใส่ที่ขนขึ้นไปไรอ่อนๆ สาวน้อยกอดอกแน่เหมือนตื่นกลัวเต็มที่ ส่วนไอ้แก่คลุกเคล้ากันเนินขาวใสน่าดูดเลียยิ่งนัก "อุ้ย ลุงกลเบาๆ อี้เสียวแพตเสียว" "คิดถึงดาราเกาหลีหล่อๆที่หนูชอบว่ามาทำแบบนี้สิจ๊ะ" ก่อนมันส่งลิ้นดุนสองแคมสีชมพูสดใส่ ไร้ขนอ่อนลุกเกรียวเพราะความตื่นกลัว "อือ..ลุงกลแพตเสียววอือ" "เรียกผัวสิจ๊ะแล้วแทนตัวหนูว่าเมียลุงมีอะไรให้หนูหมดเลยนะ" แพตจิตใจสับสนว่าจะทำอย่างไรดี มาถึงตอนนี้มันเสียวที่สุดในชีวิตที่เกิดมา14ปี น้ำแห่งความสาวเริ่มไหลออกมาแล้ว "เรียกผัวสิจ๊ะเมียจ๋าเมียของผัว" "โอววววลุงกลขา ผัวขา ผัวแพตโอวววผัวของเมียอูยย" พอสาวน้อยได้ครางทำนองนั้นสร้างความรู้สึกเสียวซ่านสุดหัวใจ แปลกใหม่กับเด็กสาวสุดสวย จิตใจเด็กสาวเรียนเก่งระดับต้นๆของรร.ดังเตลิดไปไกล กว่าแม่จะกลับมาก็3ทุ่ม ไอ้แก่กลก็รู้ดีงานนี้ไอ้กลคงจัดสาวน้อยคนสวยแบบสุดๆจนติดควยมันแจแน่ๆ "อูยยยผัวขาเมียเสียวววโอววว" "ลองอมควยผัวไปด้วยท่า69หน่อยสิเมียแพตจ๋า" สาวน้อยเห็นควยดำไอ้แก่อยู่ข้างตัวจึงไม่ลังเลอ้าปากอมอย่างไม่ลังเล นิถ้าแม่ฝนเธอรู้คงจะเสียใจ แต่ที่แม่ฝนเองกลับบ้านช้าก็เพราะทำตัวเป็นเมียน้อยผู้จัดการ ไม่ต่างกับลูกสาวที่กำลังเป็นเมียน้อยของไอ้แก่อายุราวตาของเธอเช่นเดียวกับแม่ของเธอ ยิ่งอ้าปากอมยิ่งโดนเสียแตดไปถึงร่องตูดสาวน้อยอมยิ้มแบบสุดสุขใจ "อูยยยผัวขา เมียเสียวเหลือเกินโอวววอูยยย" "ผัวก็เสียวจ๊ะ เมียแพตดูดควยเก่งขนาดนี้ไม่ต้องเรียนแล้วเป็นเมียลุงเถอะ" "อูยยผัวจ๋า เมียก็เบื่อเรียน เลี้ยงเมียดีๆเมียยอมไม่เรียนเป็นเมียผัวเลยอูยยย" แพตโดนความเงี่ยนครอบงำจนเธอระบายความรู้สึกในใจออกมา ว่าเธอถึงเรียนเก่งก็ไม่ชอบเรียนพอมาเจองานดีแถมยังได้เสียวงานนี้เด็กเรียบร้อยเป็นผ้าพับไว้ระเบิดอารมณ์ออกมาสุดๆแบบที่เธอไม่เคยรู้สึกมาก่อน ไอ้กลจับว่าที่เมียสาวใสถอดเสือผ้าจนหมดก่อนเหลือไว้แต่เพียงถุงเท้าขาวไว้สองขาและสร้อยคอทองคำสองบาทของมัน ไอ้แก่ให้ความสนใจกับสองเต้าเท่าลูกมะนาวของเธอ ก่อนเอาควยแนบหีแล้วถูไถกับร่องหีสดใหม่ ก่อนอ้าปากดูดแม้มสองเต้าอย่างอร่อยปากจนหัวนมสาวน้อยตั้งเต้า "โอวววอูยยยอูยยโอวววผัวขาเมียเสียวหัวนมเสียวหีจะเอาก็เอาเถอะอูยยย" "เขาเรียกเย็ดจะเมียจ๋า" "จ๊ะจะเย็ดเมียก็เย๊ดเถอโอวววอูยยยโอววว" ไอ้แก่ขอเชยชมดอกไม้แรกแย้มให้อิ่มเอมก่อนจะเด้าเย็ดให้อร่อยสมค่าการรอคอย เพราะเวลานี้แค่4โมง เวลามีขนาดนี้ถ้าไม่ลิ้มรสให้ชุ่มใจก็น่าเสียดาย สาวน้อยเริ่มเสียวจนนมตั้งเต้า ไอ้เฒ่าจึงเปลี่ยนไปประกบปากบางสวยใส่ส่งลิ้นเข้าไปเชิญชวนสาวน้อยอย่างสุดเมามันส์ เด็กสาวพอสัมผัสน้ำลายคาวเหม็นกลับรีบส่งลิ้นออกมาเอาน้ำลายหวานเจี๊ยบและลิ้นอ่อนนุ่มดูดผัวแก่ที่รักเป็นผันวัล "ดูดปากเก่งจังเมียจ๋าผัวรักตายเลย" "แพล็บๆๆ ผัวขาผัวกลของเมีย ช่วยเย็ดหีเมียทีเถอะคะโอววว" สาวน้อยสุดๆแล้วกับการโดนเล้าโลมจนไฟสาวคุโชน น้ำหีย้อยทั่วที่นอนดีนะที่สาวน้อยถูกสอนให้คลุมผ้าปูที่นอนทุกครั้งด้วยผ้าห่มพื้นหนาก่อนจึงไม่มีคราบโลกีย์ให้แม่เธอพบแน่สาวสวยจึงปล่อยน้ำหีได้อย่างสุดๆ "อะโอ้ววว ผัวจ๋า ผัวกลเย็ดเมียทีโอววววเย็ดเถอะ เมียแหกหีให้แล้วโอววว" ไอ้แก่กลละ ตัวออกเด็กสาวสวยยอมอ้าแบะหีสุดล้า ออกเพื่อให้ไอ้แก่ได้เห็นรูหีสาวน้อยที่คลั่งนักร้องเกาหลีแต่ต้องนี้ต้องแบะหีโชว์สายตาไอ้แก่ราวคุณตาให้ถอกควยจ่อร่องรักน้ำไหลสีใสราวเขื่อนแตก ไอ้เฒ่ากระแซะดุ้นควยอย่างมีเชิง ไปนี้เนื้อหีอ่อนละมุนแดงชมพูสด "ผัวขา ทำเมียเถอะเมียยอมแล้วโอววว" "ผัวก็อยากเย็ดเมียจ๊ะแต่กลัวเมียเจ็บ" "อูยยยผัวขาเย็ดมาเถอะคะ เจ็บกับอยากแบบนี้เมียทรามารเหลือเกินโอววว" ไอ้แก่พอมีเชิงเย็ดลากหัวควยโตครูดไปตั้งแต่ร่องก้นไปสุดหัวแตดแบบให้หัวควยและร่องหีพร้อมรบสุดๆ สาวน้อยแหกจนไอ้แก่เห็นรูหีด้านในมีเมือกใสๆไหลออกมา "พร้อมแล้วยังเมียจ๋า แหกหีกว้างเลยจ๊ะเมียจ๋า" "อูยยยผัวขา แหกให้แล้วเย็ดมาเลย โอวววโอ้ยย" ไอ้แก่กดหัวควยพร้อมจับสองขาเรียวยกขึ้นย้อนไปทางด้านหน้าส่วนสาวน้อยใช้สองมือแหกหีส่วนสองแคมออกเพื่อรับลำควยดุ้นแรกในชีวิต "อือ เจ็บๆ แต่กดมาเถอะผัวขา โอ้ยยย เจ็บๆๆแต่เสียวมากกว่าโอววว" ไอ้แก่กลไม่ลังเลที่ที่ใช้ควยทะลุทะลวงอัดควยจนก้นลอยส่งลำควยใส่เด็ก14ที่เงี่ยนจนไม่กลัวเจ็บหี แบบผิดคลาดเพราะตอนแรกกลัวเธอจะไม่ตอบรับ แต่เมื่อสาวสวยตอบรับแบบนี้การทะลวงหีจึงไม่ยากเย็น "โอวววกดมาเลยยยลุงขาผัวขาโอวววเจ็บนิดเดียวววอูยยยเข้าแล้วสุดแล้วอ้ายย" "เมียของผัวอดทนดีจริงโอววว" สาว14อย่างแพตเจอควยไอ้แก่กลแทงเข้ารูหีแบบเต็มๆ เล่นเอาทั้งน้ำหีและเลือดหีแตกออกมา เธอเองก็ขี้เงี่ยนไม่ต่างจากแม่ของเธอที่แทบไม่เคยบอกความลับเรื่องเมียน้อยผู้จักการกับใคร วันไหนแม่ฝนของเธอกลับค่ำๆวันนั้นแหละแม่เธอไปบรรเลงเพลงกามกับไอ้ผู้จัดการเมียเผลอ วันนี้เองที่ทางเดินของชีวิตของสาวน้อยก็ไม่ต่างจากแม่ของเธอ สาวน้อยกอดร่างไอ้แก่ที่ทาบร่างเข้ามาและกระเด้าเธอออกรส จนต้องอ้าปากครางอ้อนผัวแก่วัยคุณตา "โอววววผัวขา เต็มหีเมียเหลือเกินโอวววเย็ดเถอะคะเมียแพตเงี่ยนจะตายแล้วอูยยยย" ไอ้แก่ตอบสนองด้วยท่างัดควยเสยติ่งหีด้านในอย่างเมามันส์ สาวน้อยร่านควยคนใหม่กระดกหนอกหีขนพึ่งขึ้นเพื่อตอบรับจากควยผัววัยชรา น้ำหีแตกซ่านออกมาอย่างไม่ลดละชะโลมควยไอ้แก่จนเป็นมันเงา ไอ้แก่หมุ่นตูดเป็นวงกลมก่อนจะยกตูดสาบตะบันเย็ดไป1ที ลีลาเด็ดขนาดสาวสวยต้องครางเรียกผัวไม่ขาดปาก "โอวววผัวขาโอวววผัวจ๋าเย็ดแบบนี้ดีเหลือเกินโอววว" "ผัวมีทีเด็ดกว่านี้อีกเมียจ๋า" ไอ้แก่เด้าเย็ดแบบควานรูหี4นาที สาวน้อยแสบเสียวหีสุดประมาณ ไอ้แก่กลเปลี่ยนวิธีมา เย็ดแบบสาวจวนจะหลุดโหนกหีขาวใส ทำเอาสาวต้งขมิบปากหีตอดควย ก่อนมันจะเดินหน้าบิดเอวแทงควย ซ้าย ขวา ขึ้น ลง และแทงเน้น ตับยาว ที่หนอกหี แพตเจอสูตรนี้เข้าไปขมิบน้ำหีแตกซ่า "โอะๆๆๆฉี่แตกแล้วผัวกลขาอ้าย ฉี่แตกแล้วอ้าย...ย" "เขาเรียกน้ำกีแตกจะเมียจ๋า ดูสิหีตอดควยแบบนี้น้ำหีแตกจ๊ะ" "โอวววช่าย..ยยน้ำหีเมียยแตกแล้วอ้ายยย" เวลาเพียง5โมงเท่านั้น สาวน้อยอข่างแพตก็รับรู้ได้ถึงอาการน้ำแตกจากการโดนควยแทงคาห้องนอนสุดน่ารักของเธอ ไอ้แก่บดหัวควยให้อัดแน่นในร่องหีของสาวน้อยเพื่อบรรเลงเพลงเย็ดต่อไป มันจับขาแพตก่อนหมุนตัวไปที่แผ่นหลังอันนวลเนียนก่อนจับขา เมียรักวัยหลานสาวตะบันควยอัดโหนกหีเสียงดัง พับๆๆๆๆ สาวน้อยครางเรียกผัวไม่ขาดปาก "ผัวววขาผัวววแพตตโอววววเมียยยจะน้ำหีออกอีกแล้วเย็ดเก่งจังอูยย ต้องเย็ดแพตทุกสันนะเก่งขนาดนี้" "โอวววจ๊ะ เย็ดได้แต่วันแม่ฝนหนูไม่ไปรับแหละเมียจ๋า" "แต่วันเสาร์ผัวก็มารับเมียไปเย็ดได้นิเมียไปเรียนพิเศษกับผัวตลอดโอววว" ใช่แล้ววันเสาร์แม่แพตจะให้แพตออกไปเรียนตอนบ่ายงานนี้สะดวกทีเดียวระหว่างสองคู่เย็ดต่างวัย "โอวววผัวขางัดลึกๆคะโอววววน้ำหีเมียแตกอีกแล้วโอวววซูดเย็ดเก่งจังผัวขา" ไอ่แก่กดควยเนิบๆในหีที่น้ำแตก ก่อนจะถาม "เมียจ๋าเอากับผัวบ่อยๆทุกวันไหม" "ใครจะไม่อยากละผัวขา งั้นคืนนี้เอายานิไปให้แม่ฝนกินนะและเปิดประตูให้ผัวเที่ยงคืนด้วย" "หะผัวขาผัวจะเย็ดแม่แพตหรือคะ" "ใช่แล้วแม่ฝนของแพตน่ารักตูดงอนสวยคงจะร่านควยจัดนะ" "ไม่เอาผัวแพตแพตหวงไม่ให้แม่หลอกควยผัวดีขนาดนี้" "น่าหนูแพตถ้าแม่หนูหลงควย ผัวแก่คนนี้รับรองแม่ต้องให้ผัวอยู่บ้านและโอกาสเย็ดกันก็สะดวกไงเมียจ๋า" "อูยยยได้ๆคะ แต่แพตต้องเป็นหลวงของผัวส่วนแม่ฝนต้องเป็นน้อยนะอูยยย" ไอ้แก่กลนัดแนะเย็ดแม่ฝนของแพตก่อนจะจับแพตเล่นท่าหมาอย่างสุดๆ มันเด้าควยเสียไม่กลัวหีสาวสดให้แตกสลายเลย ก่อนที่สาวน้อยจะครางพร้อมน้ำแตกอีกเป็นรอบที่3  "โอววฮูยยยแตกอีกแล้วผัวขาโอวววโอ้ยยยโอววงานนี้ผัวแตกด้วยหรือคะโอวววซี๊ดดด" ไอ้แก่กัดกรามก่อนหีอีสาวตูดไวจะดูดน้ำควยไปจนหมด ทั้งคู่กอดกายละไอ้กลก็เย็ดเธอต่ออีกน้ำก่อนแพตจะแตกไปแปดน้ำหี ชั่วโมงสุดท้ายไอ้กลยังเล้าโลมร่างงามให้เงี่ยนจัดแต่ไม่เย็ดเพราะกลัว แพตจะไม่ใส่ยาลงไปน้ำส้ม คืนนั้นเวลาเที่ยงคืนวันนั้นทุกอย่างเป็นไปตาแผนการของไอ้กลไม่พอ พอสาวน้อยดูแม่ฝนถูกเย็ดจนติดอกติดใจ สาวน้อยจึงขอแม่เข้ามาแจมพร้อมสารภาพเรื่องทั้งหมด ตอนแรกแม่ฝนตกใจ แต่เพราะควยของไอ้แก่กลดีจนเองก็ติดใจจึงอนุญาติลูกสาวมีผัวแก่ได้เพื่อเธอจะได้ของดีขนาดนั้นบ้าง นับแต่นั้นมาบ้านแห่งนี้ก็คือบ้านอันแสนสุข พ่อกลแม่ฝน และเมียใหญ่แพต จบ... 
ขอบคุณที่ติดตามนะครับทุกเรื่องจะเป็นเรื่องสั้นตอนเดียวครับ แต่จะเป็นเรื่องของการกินของสดครับ

whitebag

ผมชอบ ที่พี่แต่งเรื่อง ครูสาว ดาวมหาลัย มากกว่า เพราะมีลุ้น มีหวัง
มีแอบ มันดูตื่นเต้น กว่าที่เรื่อง  บังคับ แล้วได้..
ขออภัย ที่คิด แบบนี้ครับ ..แต่รอเรื่องของพี่ ทุกวันครับ ว่าจะแนวไหน..ขอบคุณครับ

1man

ซีรี่ส์นี้สงสัยจะมีทุกแนว  เริ่มระแวงคำว่ากินของสดที่ทิ้งท้ายๆไว้

Sukita

อ้างจาก: whitebag เมื่อ เมษายน 23, 2020, 10:32:36 ก่อนเที่ยง
ผมชอบ ที่พี่แต่งเรื่อง ครูสาว ดาวมหาลัย มากกว่า เพราะมีลุ้น มีหวัง
มีแอบ มันดูตื่นเต้น กว่าที่เรื่อง  บังคับ แล้วได้..
ขออภัย ที่คิด แบบนี้ครับ ..แต่รอเรื่องของพี่ ทุกวันครับ ว่าจะแนวไหน..ขอบคุณครับ
คิดถึงอ.วรินดาหรือครับมาแน่ๆครับหลังซีรีส์เรื่องนี้ งานนี้ตาย้นข้ามขั้นแน่ครับ ::JubuJubu::

swss2511

palmy ed

ชอบมากครับแนวชายแก่ กับเด็กสาวสวยๆ ยิ่งคาชุด นร นศ พยาบาล จะยิ่งฟินเรื่องแนวอื่นผมไม่อ่านเลย

johnywalker

สรุป กว่าจะได้ทั้งบ้าน ไอ้แก่กลหมดไปเท่าไหร่ละเนี่ย แต่ไม่เป็นไรหรอก ความสุขในบั้นปลายชีวิตได้ล่อสาวน้อย

isocPPP

sex is my life