ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Chin Tokusyu] Sister Cheer! น้องสาวเชียร์เสียว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 22, 2020, 09:06:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ขาวดำ

การ์ตูนที่ท่าน  (S)Kater เลือกนี่ หลายๆเรื่อง ถูกใจผมมากทีเดียว สงสัยจะมีความชอบคล้ายๆกัน ^^

ขอบคุณผมงานดีๆที่เลือกมาให้อ่าน และความขยันในการแปล และอัพผลงานแบบ ยาว ย๊าว ยาววว แทบไม่พัก ไม่หายไปไหนเลยจริง ขอคารวะ 1 จอก ^^
มันก็ไม่แน่

1man

เชียร์กันแบบนี้ จะมีแรงที่ไหนไปสู้เค้า เสียวจนขาสั่น

ปฏิภาณ ครับ

ถ้าเปนน้องพี่นะ เสร็จตั้งแต่เปิดประตูแล้ว 55555

โถ่คุนพ่อออออ ทำไมทำงั้น แต่ยังดีเหลือข้างล่างไว้ให้

Pattarapol Teng

555ผมว่าไม่รอด จริงๆแนวพี่น้อง  ส่วนใหญ่ลงเอยเดาทางได้ครับๆ นานจะๆเจอแบบแหวกซะอึ้ง

หะอ้าวโดนคุณพ่อไปก่อนน55

patipat100

มาทั้งแนวคอสเพลย์ ทั้งแนวครอบครัวในเรื่อวเดียวกันเลย

CoolNook Thangsakul

ใส่ชุดเชียร์มาแบบนี้ ก้อเสดซิครับ เพิ่มกำลังใจและพลังกายได้เยอะเลยแหละ แหะๆๆ

bigboy001

งานนี้ชะตา JIM น้องต้องขาดกระเด็นเพราะพี่ตัวเองล้วนๆ มีของดี ๆ ไม่เอาก็บ้าแล้ว อย่ารุนแรงเกินไปละเดี๋ยว Jim ฉีกซะก่อนยิ่งตัวเล็กๆอยู่ด้วย  ::DookDig::

EDIT ปัดโถ้ววว ที่แท้พ่อตัวแสบ แอบเยสลูกสาวไปซะแล้ว แมร่งเอ้ย...บานหมดเลย

นายไข่ย้อย

ว้าว น้องสาวคนนี้มาสายรุกอย่างหนัก ลำบากใจสะแล้วสิพี่ชาย

โอ้ พ่อมันร้ายจิงๆ ฮ่าๆ ๆ
อิอิอิ

makimaki55

แข่งคงแพ้สินะ ใส่มาเชียแบบนี่

Summermay

น้องสาวแรงมากกก พี่ชายต้องสนองนะ

แรงกว่าตรงพ่อก็หวังเคลมลูกสาวตัวเองนี่แหละ แต่เสียใจด้วย ลูกชายได้ก่อนนะ อยากให้มีหมู่ พ่อกับพี่รุมน้องจัง

wunman

แอบรักน้องตัวเองก็มีน้องน่ารักแบบนี้ต้องหวงและห่วงเป็นธรรมดาแถมน้องท่าทางก็ชอบพี่ตัวเองนะ

edit: น่าตกใจตอนโม๊คให้พ่อนี่หละแถม เปิดซิงน้องอีกเอ น่าทำต่อนะน้องก็สวยไม่เบาทีเดียว

goorboyI

อ่อยขนาดนี้ จัดหนัก ๆ เลยครับ

ดาร์คหน่อยนึงนะเนี่ย มีเอากับพ่อด้วย

anuwat p

ยั่วกันขนาดนี้ ยังจะอายไปอีก จัดๆเลยน้องอยากได้พี่เป็นผัวนะ

paperspy

pom24986

น้องสาวแอบหลงรักพี่นิเอง
คุณพ่อก็มาขอด้วยเห้ย