ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Isako Rokuroh]Mushibami งานพิเศษของทีฟา [Final fantasy VII] แปลไทยโดย trong5171

เริ่มโดย trong5171, เมษายน 22, 2020, 09:06:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly-1013

งานพิเศษหาตังเปิดร้านก่อนเจอพระเอกสินะทีฟา ::Crying::

CoolNook Thangsakul

ช่วงนี้กระแสมาแรงใช้ได้เลยนะ ไฟนอล7เนี้ย ต่อไปขอ แอรีธ ด้วยก้อดีนะครับ 555

bigboy001

::Thinking::  รับไปแล้วไง ทีฟาหอยจะบานเป็นจานข้าว พ่อคล้าวก็ดุ้นยักษ์ อัพเกรดได้เสมอเหมือนดาบแหละ เนื้อเรื่องมาขนาดนี้แล้วต้องเอาให้หอยแหกกันไปเลยทีเดียวถึงจะสะใจว่าไหมละ... ::DookDig::

EDIT โหวจะโหดไปไหนเอาข้อมูลขนาดต้องยอมให้หมาเยสด้วย แม่เจ้าลงทุนสุดๆ

gojira

หืมมาถึงก็เอาเลยเรอยังไม่ทันรู้เรื่องไรเลยแปลกแฮะ
อ้อเกริ่นเรื่องไอ้เราก็งง แบเร็ตทุกเรื่องจริงๆต้องมีมันเป็นคนทำทีฟาตู

Worrarat Imkaow

ในที่สุดก็มีคนแปลเรื่องนี้สักที ขอบคุณมากๆครับ ::Thankyou:: ขออ่านให้จบก่อนแล้วจะมาบอกความรู้สึกนะครับ ::DookDig::
.
.
.
ของดีโครตๆ แต่จบแบบนี้เหมือนจะยังมีต่อได้เลยนะครับ แต่โดจินเรื่องนี้ก็ตั้งแต่ปี2016แล้วน่าจะหวังให้ทำต่อยากอยู่นะครับเนี่ย(ขอบคุณแอดที่แปลโดจินดีๆแบบนี้ให้อ่านกันครับ ::Thankyou::)

aas123swe

สรุปคือ ทำท่าไลฟ์เฉยๆหรอ

สุดท้านคือหนูเจ็บ

กินโทกิ

รายได้น้อยก็ต้องหารายเสริมละน่า กระเเสเเรงเป็นคงมีโดทีฟามาเรื่อยๆ

hunter4869

ในบรรดานางเอกFFเนี่ยทีฟารู้สึกจะมีโดมืดเยอะที่สุดเลยนะครับ

MyWaYz

ดู FF7 รีเมคแล้ว เห็นการเติบโตของตัวละคร ชอบมาก ยิ่งเจอเนื้อเรื่องแบบนี้ ไลฟ์สดแบบไม่คุ้มค่าตัว น้องจะคุ้มเนี้ยทีฟา

vigo

ทีฟามีห้องเชือดด้วย

งานนี้ทีฟารับบทหนักคนเดียวเลยต้องล้วงความลับและหาเห็นซื้ออาวุธให้ทีมงาน

Nabisca Sathu

nakashima1596

ออกตัวก่อนเลยมาตามเพราะเห็นกระแส FFVII เลยนะเนี้ย 555+
จริงๆพอเดาแนวเรื่องได้จากภาพละพอดีเคยตามอ่านลายเส้นอ.คนนี้
แต่อีกใจนึกนึกหมั่นไส้บักคราวอวดหล่อมาทั้งเกมละ 555+ <===ไอ้นี้มันครายยย
ปล.พออ่านจบแล้วก็นิดๆหน่อยๆเนอะ....(รู้ๆกันยุววว555)ถ้าเรียงเป็นไทไลน์จากตอนก่อนๆคราวก็น่าจะกู่กลับยากหน่อยมั้ง
ถ้าไม่รู้ว่ารับจ๊อบพิเศษนะเอ๊ะหรือไม่น่ารอดแล้วรับงานมันคืองานลูกกกก -0-
ยังไงก็ขอบคุณมากนะคับ FFVII กำลังปังเลยคิดว่าแนวนี้จะเงียบๆสะล้าวว

miracal3142

กระแส แรงจริง แต่โดยส่วนตัวนี้ เมน aerith แต่หาโดชี ดีๆยากเหลือเกิน เจอแต่ทีฟา แต่ก้นะ นางเอกของเรื้อง ถถถถ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ทีฟา บุคคลที่ไม่ว่าจะเมื่อก่อนหรือตอนนี้ก็ขายได้

เหมือนยังไม่จบเลยแหะ