ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นกหัดบิน (เรื่องที่ 4 ในซีรีส์ อภิมหาโชคโคกหล่นทับ)

เริ่มโดย Sukita, เมษายน 23, 2020, 06:28:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sukita

นก
ชิดชนก ผู้หญิงที่มีความสามารถสูง รถแล่นมาในที่ คณะของมหาลัยราชภัฏแห่งหนึ่งที่ต่างจังหวัด ท่ามกลางความตื่นเต้นของเพื่อนฝูง เวลานั้นเป็นเวลาต้นปี เมื่อรถคันนั้นแล่นมา ทุกคนต่างรู้ว่า เมื่อผู้หญิงคนหนึ่งในชุดเดรสสีดำก้าวเท้าลงมา ในงานคืนสู่เหย้าของมหาวิทยาลัยแห่งนี้ เธอก้าวเท้าลงมาจากรถทำตามเสียงจุๆปากของชายหลายคน ส่วนพวกผู้หญิงหลายคนแล้วหูซุบซิบกัน ผู้หญิงคนนั้นชื่อชิดชนก เป็นลูกของอดีตนักธุรกิจใหญ่ในกรุงเทพฯ แต่พ่อประสบเคราะห์กรรม ด้านธุรกิจโดนเพื่อนโกงหลายร้อยล้านต้องฆ่าตัวตาย จะทิ้งชิดชนกและแม่ไว้ให้เป็นบุคคลล้มละลายส่วนพี่ชายที่อายุห่างกันเธอคือ 10 ปีต้องมีระเห็ดหนีไปต่างแดน เพื่อตั้งต้นชีวิตใหม่ ที่จะนกได้ลาออกจากมหาลัยดังย่านรังสิตซึ่งเป็นมหาลัยดัง กลับมาเรียนเพียงราชภัฏที่อยู่ใกล้บ้านเก่าแม่เพื่อจะได้ลดค่าใช้จ่าย แล้วเธอเลือกคณะบริหารธุรกิจที่มหาลัยราชภัฏแห่งนี้ และใช้เวลาเพียง 5 ปีจากพนักงาน ธนาคารธรรมดา กลายเป็นผู้เชี่ยวชาญด้านสินเชื่อ และเปิดบริษัทโบรกเกอร์อันใหญ่โตตอนนี้เธอมีเงินเพื่อจะปลดการล้มละลายของคุณแม่ และมิหนำซ้ำเธอยังมีเงินเก็บร่วม 500 ล้านบาท เธอทำยังไงหนอใช้ชีวิตเพียง 5 ปีเธอใช้ความสามารถและความเก่งกาจด้านธุรกิจใช้เสน่ห์เหลือล้นที่มีอยู่ของเธอในการดึงลูกค้า ให้เข้ามาเป็นนักลงทุนในพอร์ตของเธอ แล้วเธอสามารถเก็งกำไร ในตลาดเสร็จได้อย่างเฉียบขาด จากการที่เธอศึกษาหาข้อมูลตั้งแต่สมัยเรียนมหาวิทยาลัยต๊อกต๋อยแห่งนี้ เมื่อเธอนั่งลงกับกลุ่มเพื่อนผู้หญิง เธอพบว่าเพื่อนผู้หญิงเธอซึ่งอายุราว 27 ปี ซึ่งจะอยู่ใกล้เคียงกับเธอเอาแต่คุยเรื่องนินทาเรื่องผู้ชายคนไหนหล่อคนไหนดีหรือไม่ก็คุยกันเรื่องดารา ส่วนเพื่อนผู้ชาย ก็ทำตีสนิทมาจีบเธอ มาชวนดื่มมาชวนยกเครื่องดื่มให้ นกรู้สึกเบื่อหน่ายกับเรื่องที่ไม่เป็นภาษาและไร้สาระของเราเพื่อนของเธอมาก แต่เธอก็เก็บความรู้สึกนั้นเอาไว้ เพื่อนสนิทของเธอที่ชื่อพลอยพูดขึ้นมาว่า "ไอ้นกแกไม่คิดเรื่องเลยหรือ หรอสวยซะขนาดนี้" "ไม่หรอกพลอยเราก็ไม่เคยคิดเรื่องพวกนี้หรอกนกก็ทำงานตัวเป็นเกลียวเลยกะว่าถ้าอายุ 35 แล้วปีจะเกษียณ" "แกมีเงินเก็บหลายร้อยล้านแล้วทำไมแกยังต้องขยันทำงานอยู่" "อ้าวก็แกยังพวกแกก็ไม่คิดจะสบายตอนแก่บ้างเหรอ" นกพูดสวนกลับไป "แต่แกไม่รู้จะหาความสุขใส่ตัวบ้างเลยนะ" หลายคนพูดเรื่องลูกหลายคนเรื่องพูดเรื่องคู่ครองที่นกรู้สึก อัดอั้นแล้วรู้สึกเซ็งในใจไม่น้อยเลยทีเดียวแต่ชิตชนกก็ไม่พูดออกไป บเธอก็คิดถึงผู้ชายหลายคนที่แวะเวียนเข้ามาจีบเธอแต่ก็มีอันจะต้องจากไปเพราะว่าความน้อยเนื้อต่ำใจทางด้านการเงินซึ่งมีน้อยกว่าชิดชนก เธอแทบจะไม่ได้คุยกับเพื่อนล่ะหลายประโยคเธอมาเพียงเลี้ยงรุ่นตามเวลาที่เพื่อนนัดแล้วเธอก็จะกลับ เธอดื่มไวน์ ไปหลายแก้วหมักเองของนักศึกษาไปหลายแก้วเลยทีเดียวทำให้เธอรู้สึกมึนๆ เวลา 22:00น. "อะไรวะไอ้นกไม่รู้จักปลดปล่อยเลยบ้างเลยนะเครียดตั้งแต่เรียนแล้ว" "เปล่าฉันไม่ได้เครียดหรอกแต่พรุ่งนี้เป็นงานสำคัญจริงๆ แล้วพวกแกอยากไปทำงานบริษัทฉันไหม" "ไม่หรอกนกแกบริษัทแกเห็นไอ้ขิงมันไปอ่ะแกใช้งานอย่างกับทาส พวกเราทำงานอย่างนั้นไม่ไหวหรอกในยิ่งในกรุงเทพฯสู้มาเป็นลูกจ้างบ้านนอกดีกว่า" "ตามใจแล้วกัน" "แกรีบหาคู่ซะนะจ๊ะนกจะ" "ฉันก็เบื่อแกเหมือนกันแหละพวกแกเอาแต่คุยเรื่องแฟนคุยเรื่องอะไรกัน" "ไม่แกนกก็ไม่รู้จะปลดปล่อยบ้างเลย" "เพื่อนเป็นกลุ่มสุงสิงนินทาแกก็น่าจะรู้" หลังจากนั้นพี่ชนกก็ได้พูดกล่างหลังรุ่นพี่แล้วก็ได้ กล่าวลาอาจารย์ที่มาร่วมในงานก่อนจะเดินทางกลับในเวลา 11:30 น หลังจากขับรถออกจากมหาลัยที่ชนกรู้สึกมึนหัวสักนิดนึงเพราะว่าเธอดื่มเข้าไป 2-3 แก้ว เธอรู้ดีว่าถ้าเธอขับไปเจอด่านเธอต้องจอดแน่ นกเลยคิดจะชะลอรถแล้วพักอยู่ตรง ชายไร่อ้อยที่อยู่ใกล้มหาลัย ต่างจังหวัดแห่งหนึ่ง นกหรี่ไฟแล้วเลี้ยวเข้าไปตรงใต้ต้นยูคาใหญ่ที่อยู่ลึกจากถนนประมาณ 15 เมตร กะพักเหนื่อยหน่อยดีกว่าเดี๋ยวถ้าโดนตำรวจจับมาจะลำบาก พักเดี๋ยวสักทีหนึ่ง นกตั้งนาฬิกาปลุก ไว้ว่า 1:30 น.เธอจะตื่นเพื่อจะได้ไม่โดนด่านตอนประมาณ 2:00 น.แล้วเธอจะสามารถผ่านด่านเข้าไปสู่กรุงเทพฯได้อย่างปลอดภัยโดยที่ไม่ได้โดนตำรวจให้เป่าแอลกอฮอล์ นกเอนหลังพักผ่อนที่หลังเบาะรถ อย่างลืมคิดไปว่าเธอลืมล็อคหน้าประตูรถหลังเธอเองเบาะนอนลงไป ความเหนื่อยล้าความอ่อนเพลีย จากการจัดพอร์ตหุ้นนู้นหุ้นนี้ให้ลูกค้าเมื่อวานจากเช้าจนเย็น และต้องรับลูกค้าในเช้าวันเสาร์ก่อนที่จะรีบเล่นรถมาในช่วง 15:00 น. เพื่อจะได้มาทำเลี้ยงรุ่น ทำให้เธอเผลอหลับไป ขับรถ BMW Series 5 ของเธอ หลังจากหลับไป เงาตะคุ่มตะคุ่ม ของไอ้แมนผู้ชายหานกป่า นายแม้นและไอ่สาลูกมือ วัยประมาณ 20 ปีโดยไอ้แม้นอายุประมาณ 45 ปี เดินมาที่รถ แล้วพยายามทำเรื่องมองผ่านกระจกพวกมันไม่สามารถเห็นได้หรอกว่าข้างในเป็นร่างของใครที่นอนอยู่บนรถ แต่ชายหานกสองคนนั้น กลับรู้สึกอยากรู้อยากเห็น อยากรู้อยากเห็นว่าในรถนั้นเป็นใครพวกมันพยายามชำเลืองมองร่างที่อยู่ในรถ แต่ก็ไร้ความสนใจตอบกลับออกไป มันรู้ว่ารถคันนี้ที่จอดอยู่เป็นรถหรู คงไม่มีอะไรหรอก คงอาจจะเป็นเจ้าของเจ้าของไร่แห่งนี้ซึ่งมีเนื้อที่หลายไร่ มันถึงเดินผ่านออกไป เพื่อจะทำการหานกที่ตำแหน่งอื่น มันจะเดินตัดพวกมันจะเดินออกไปเพื่อหานกที่ตำแหน่งอื่น และเมื่อมันกลับมา เดินกลับมาที่รถ เป็นเวลาเดียวกับที่นาฬิกาปลุกของฉันดังขึ้นเจ้ากรรมเธอดันลืมไปว่าเธอใช้โปรแกรมปิดเสียงตั้งแต่เมื่อตอนบ่าย ทำให้เสียงปลุกนั้นแทบจะอู้อี้หรือไม่ดังออกมาเลยแต่ว่าแสงไฟนั้นที่โทรศัพท์มือถือที่เบาะข้างเธอนั้นสามารถส่องทำให้คนภายนอกได้เห็นใบหน้าอันสวยงามจิ้มลิ้มของชิดชนก ไอ้แม้นและไอ้สา เมื่อเห็นใบหน้าอันงดงามที่มีแสงไฟส่องต่างจูปากกัน อุทาน "ผู้หญิงโว้ย สวยด้วยลูกพี่สวยชิบสวยมาก" "มานอนอะไรที่นี่เนี่ย" ไอ้สาพูด ให้ลูกพี่มันได้รู้ไว้ คนที่อยู่ในรถสวยขนาดไหน ส่วนไอ้แม้น มันข่มจิตข่มใจเคาะกระจกก็ยังปลุกส่องแสงไฟสว่าง แต่ชิดชนกก็ยังเอนหลังอยู่กับเบาะหน้าในท่านอนราบ ไอ้สา ขึ้นไปมองอยู่บนกระโปรงหน้ารถ "พี่ สวยยังกะดาราฎ ไอ้แมนรีบเดินเข้ามาส่องหน้าใบหน้าสาวงามที่กระจกหน้ารถอย่างใกล้ "เออจริงว่ะ โคตรสวยแล้วมานอนได้ไงวะ" "ปลุกเขาดีกว่าไหมเขาจะได้ตื่นไปที่อื่นอยู่นี่อันตราย" ไอ้แม้นพูด เหมือนว่าไม่อยากจะทำอะไร ไอ้สาไอ้เด็กหนุ่มวัย 20 ต้นๆ ตะสะกิดลูกพี่ แล้วบอกว่า "ลูกพี่นี่เป็นคนดีจริงๆเลยนะ" "ช่วยคนไม่เห็นเป็นไรเลยพวกเราทำเวรทำกรรมมาเยอะแล้วโว้ยไอ้สา ปล่อยเขาไปเถอะอย่าไปทำร้ายเขาอีก อย่าไปทำร้ายเขาเลย" ไอ้สาไอ้วัยรุ่นคึกคะนอง มันรีบเปิดประตูรถ เพราะมันเปิดประตูรถเห็นเรียวขาอ่อนของชิดชนก "โอ้โหพี่มาดูนี่สิ" นายแม้นไอ้หนุ่มใจบุญได้เห็นเรียวขาของสาวสวยแทบจะหัวใจวาย ในความสวย ของหญิงสาวที่นอนเอนเบาะอยู่หลังรถและกระโปรงและเรียวขาที่ขาวสวย "เฮ้ยอย่าไปคิดอะไรมากปล่อยเขาไปเถอะไอ้บ้าอย่าไปทำอย่างนี้ไม่ถูก อย่าไปทำอย่างนั้นฎ ไอ้สา เคาะรถ ก๊อกๆ เพื่อชิดชนกตื่นนอน แต่พี่ชนกยังหลับลึกท่าจะไม่ตื่น มันทำให้แม้นเปิดประตูรถออกมาแล้วจับที่แขนของนกสะดุ้งตื่น "คุณๆๆ" เมื่อนกสะดุ้งตื่นเพราะการจับแขนบีบของ ไอ้แม้นอย่างแรงทำให้ชิดชนกสะดุ้งตื่นลืมตาขึ้นมา "อ้าวคุณเป็นใครคะคุณตื่นเถอะอันตรายมานอนอะไรแถวนี้" ไอ้แมนพูดบอกกับชิดชนก นกรีบขอบคุณและขับรถแล่นออกไปด้วยความอ่อนเพลีย ใจก็รู้สึกขอบคุณ ไอ้สองคนนั้นที่มาปลุกเธอให้ตื่นเพราะมันถึงเวลาที่เธอจะต้องตื่นและกลับไปที่กรุงเทพฯแล้ว นกขับรถมาด้วยความอ่อนเพลีย ไปเรื่อยๆ รู้สึกอ่อนเพลียมากจนเธออยากจะแวะปั๊มน้ำมันแห่งหนึ่ง เมื่อชิตชนก แวะปั๊มน้ำมันแห่งที่อยู่ด้านข้างนั้น เดินข้างถนนเพื่อจะจิบกาแฟและเข้าห้องน้ำให้เรียบร้อยล้างหน้าล้างตาให้เรียบร้อย เป็นเวลาเดียวกับไอ้สา ไอ้เด็กหนุ่มคึกคะนอง มันได้ขับรถไปส่งในแม้นที่บ้านเรียบร้อยแล้วหลังจากหานกและสัตว์ป่า เพื่อจะได้นำไปขายในวันพรุ่งนี้ ไอ้สาเหลือบมองที่ข้างทางเห็นรถ BMW ของชิตชนกมันเลี้ยวเข้าไปเพื่อจะมองดูใกล้ๆมันจำทะเบียนรถได้ ในระหว่างนั้น ปั๊มต่างจังหวัด หัวจ่ายน้ำมันได้ปิดไปแล้ว มีเพียงส่วนของ ห้องน้ำแล้วก็ 7-eleven ละร้านสะดวกซื้อ ที่ยังเปิดอยู่เท่านั้น ไอ้สา มันคิดในใจว่า เดี๋ยวต้องลองเข้าเซเว่นดูน่าจะเจอคุณคนสวย เมื่อสาเข้าไปที่ร้านสะดวกซื้อ เพื่อจะหาร่างสาวงามให้เจอหาสาวงามให้เจอะ แต่มันกลับไม่พบสาวงาม ที่ร้านสะดวกซื้อ มันถึงมันเดินออกมา สำหรับนกนั้น ตอนนี้เธออยู่ในห้องน้ำหญิง เธอนั่งอยู่บน ชักโครก เพื่อถ่ายทุกข์ของเธอ ความอ่อนล้าความอ่อนเพลียชิตชนก มีอยู่มากไม่น้อย เธอเข้าไป เพื่อจะปลดทุกข์  หลังจากเคยฉี่ แล้วเธอทำความสะอาดร่างกายเรียบร้อยก็เตรียมที่จะออกมา ก็เพราะว่าเธอใส่รองเท้าส้นสูงพอสมควรจึงทำให้ชิดชนกเกิดการลื่นและสะดุด ส่วนของขอบต่างระดับของห้องน้ำแห่งนั้น ทำให้เธอเสียหลักล้มลงไป เมื่อนก พยายามพยุงตัวขึ้นแล้วเดินออกจากห้องน้ำเธอพบว่า กระโปรงผ้าของเธอเกิดการกระแทกพื้นอย่างแรง ทำให้หัวเข่าช้ำ เกิดอาการถลอกและมีเลือดช้ำอยู่ที่หัวเข่า ทำให้เธอรู้สึกปวดถ้าคิดจะเดินไปร้านสะดวกซื้อเพื่อจะซื้อ ซื้ออุปกรณ์ปฐมพยาบาลเบื้องต้น แต่ก็แทบจะเดินไม่ไหวเธอเดินเซๆมาจุ่ๆก็มีร่างชายคนหนึ่งเข้ามาประคองเธอใช่แล้วมันคือไอ้สานั่นเองๆคุณครับ "จะล้มแล้วครับ" ไอ้สาไอ้หนุ่มที่เห็นร่างชิตชนก ตั้งแต่บนรถทำให้มันเกิดอารมณ์ อยากจะย่ำยีเธอ เข้าไปประคองร่างสาวงามอย่างนก "เกือบล้มแล้วไหมครับ" "ขอบคุณค่ะคุณน้องคนเมื่อกี้นี้ใช่ไหม" "ที่ช่วยปลุกพี่" "ใช่ครับพี่แล้วพี่ เป็นอะไรมาครับทำไม" "อ๋อพี่ลื่นล้มที่ห้องน้ำค่ะพอดีรองเท้าส้นหักค่ะ" "อ๋องั้นพี่นั่งตรงนี้ก่อนนะครับเดี๋ยวผมไปซื้อยานวดมาให้" ชิตชนก รู้สึก แล้วไอ้เด็กหนุ่มชื่อสาก็จะมาเอาเข้าไปซื้อยาทามา เพื่อจะให้เธอได้ทาส่วนเขาซึ่งมีอาการระบมช้ำของเธอ "ขอบใจมากนะน้อง" "เดี๋ยวพี่นั่งพักตรงนี้ก่อนดีกว่าครับแล้วพี่จะไปไหน" "อ๋อพี่ต้องรีบขับรถกลับกรุงเทพฯค่ะ" "หรือครับ" "แล้วจะขับไหวเหรอครับพี่เจ็บขาวอย่างนี้" "ครับอย่างนั้นผมนั่งเป็นเพื่อนนะครับ" ที่นกทาครีมที่ขา ข้างหนึ่งของเธอซึ่งเกิดอาการบวมช้ำ "ดีขึ้นแล้วใช่ไหมครับคุณพี่" ไอ้สาเอ้ยถาม "ค่ะๆ" นกพยายามพยุงร่างขึ้นมา แล้วลุกเดินแล้วหยิบแบงค์ 500 ให้กับไปสา ไอ้สาทำท่าจะไม่รับแตนกก็คะยั้นคะยอไอ้สาก็ไม่รับอยู่ดี "ครับผมไม่ได้ช่วยอะไรพี่เลยไม่เป็นไรหรอกครับพี่ ไม่เป็นไรหรอกครับหลอดละไม่กี่บาทเองยังไงพี่ดูแลตัวเองดีๆนะครับ" เมื่อนกขึ้นไปบนรถ BMW ของเธอแล้วเตรียมจะขับออก ไป แต่ปรากฏว่า เธอ เจ็บระบมที่ขาขวาทำให้เธอไม่สามารถเหยียบคันเร่งได้หรือว่าเหยียบได้ แต่เธอกันดันคันเร่งเสียงดังขึ้นแรง ทำให้ไอ้สาวิ่งกระโจนปุ๊บมาหาเธอ "ไม่ไหวแล้วครับพี่ไปพักผ่อนก่อนดีกว่า พักให้หายเจ็บก่อน พรุ่งนี้วันอาทิตย์พี่จะมีงานอะไรครับ" "พี่ต้องไปเคลียร์งานค่ะ" "ครับครับผมเข้าใจถ้าพี่รีบยังไง ยังไงจ้างผมก็ได้นั่นแหละแบงค์ 500 นั่นแหละเดี๋ยวผมจะไปส่งที่กรุงเทพฯแล้วพี่ก็ให้ค่ารถผมอีกเพิ่มอีก 100 นึงก็เป็น 600 แล้วผมก็จะได้กลับมาที่นี่ได้ครับ" เนื่องจากจังหวัดแห่งนี้ไม่ได้ห่างไกลจากกรุงเทพฯมากนักทำให้ค่ารถไม่แพงและก็มีไอ้สาที่เข้ามาทำการจะช่วยเธอรถเกียร์ออโต้ "ผมขับไม่เป็นนะครับพี่แต่ว่า เกียร์ธรรมดาผมพอขับได้" "ไม่เป็นไรหรอกค่ะก็ถ้าน้องเหยียบคันเร่งได้มันก็จะขับได้แล้วค่ะ" "ครับถ้าอย่างนั้นเดี๋ยวผมลองขับดู" นกนำทางไปเด็กหนุ่มเรียบร้อย ก่อนไอ้สาจะขับรถไปส่งที่ชนกที่กรุงเทพฯ ไอ้สาทดลองขับรถวนอยู่ในปั๊มอยู่ประมาณ 2-3 รอบจะไม่คิดแน่ใจว่ามันพอจะขับรถหรูคันนี้ได้ ชีวิตมันเรียกว่าแต่รถหรูเลยเงินจะซื้อรถธรรมดามือสองเก่าๆเพื่อจะทุกไม้และผลิตผลทางการเกษตรมันยังแทบจะไม่มี วันนี้ได้ขับรถหรู นกเลยขึ้นนั่งแบบเบาใจ "แล้วน้องไม่ต้องไปทำอย่างอื่นเหรอ" "ไม่หรอกครับพี่ผมไม่ได้ลำบากอะไรอีกอย่างพรุ่งนี้ผมก็พักครับ ผมไม่ได้หาของไปขาย ยังไงผมก็ไปส่งพี่ได้" "ค่ะๆงั้นดีเลยอย่างนั้นน้องค่อยๆขับไปทางที่พี่บอกนะ" "ครับๆได้เลยครับ กรุงเทพฯจากตรงนี้ก็แค่ไม่ถึง 100 กิโลเมตรเดี๋ยวผมขับแป๊บเดียวล่ะครับดีซะอีกผมเกิดมาไม่เคยได้ขับรถดีๆอย่างนี้เลยเคยเป็นเด็กหมู่ขับรถเก่าๆ" "หรือคะ" ทั้งคู่คุยกันไปตลอดทางจนรถแล่นเข้ามาอีก 80 กิโลเมตรจะถึงกรุงเทพฯ "เป็นไงครับพี่หายเจ็บยังถ้าเจ็บก็ใช้ยามานวดนะครับ" นกบีปยาหลอดนั้นที่ไอ้สาซื้อให้ทาไปที่ขาของเธอซึ่งตรงกับข้างชุดเดรสที่ผ้า ทำให้ไอ้สาเห็นขาอ่อน ไอ้สาแต่มือมันก็ยังจับเกียร์ออโต้อยู่อย่างไม่ขาด ถึงมันอยากจะสัมผัสขาอ่อนอันนี้ของนก แต่มันก็ยังไม่กล้า แต่แสงไฟที่เปิดในรถทำให้แก่นกายที่ตรงขึ้น ทำให้นกได้เห็น เป้ากางเกงของนายสา แอร์ที่เย็นบวกกับความสาวสวยของชิดชนกเห็นดุ้นรักประจำกายของไอ้สา ไอ้สาที่ควยตุงอยู่อย่างนั้น เมื่อขับรถไป นกมองอย่างไม่วางตาระหว่างที่เธอลูบเข่าตัวเองไปมาเพื่อบรรเทาอาการปวด "ดีขึ้นไหมครับคุณพี่" "ค่อยยังชั่วแล้วจ้ะแต่ก็ยัง รู้สึกว่าจะเหยียด ไม่ไหวอยู่ดีไม่รู้จะลงน้ำหนักไหวหรือเปล่าคะ" "เดี๋ยวพี่ลองยืดขาดูนะครับนิดๆมันน่าจะดีขึ้น" "ค่ะๆเดี๋ยวพี่จะลองทำดู" นกยืดขาออกไปแล้วก็ดึงเข้ามา เธอเห็นหางตาของไอ้สามองที่ขาอาอนของเธอ ไอ้สาใช้มือขวาอีกด้านพยายามดันส่วนของหัวองคชาติกดลงไป เพื่อจะไม่ให้มันโด่โชว์สายตาเธอ มือหนึ่งปิดเป้าไว้ ทำให้เธอรู้สึกได้เลยว่าไอ้สาคงจะมีอารมณ์แน่ที่เห็นเธอ เพราะเห็นขาอ่อนผ่านกระโปรงผ่าแบบนี้ "น้องสาเป็นอะไรคะ" "เปล่าครับผมไม่ได้เป็นอะไร" สามันจะพูดยังไง "ปวดห้องน้ำหรือเปล่าคะ" "เปล่าครับเปล่า" "ทำไมเอามือปิดตรงนั้นด้วยล่ะ"  "ไม่มีอะไรครับพี่ไม่มีอะไรครับ" พี่ไอ้สารีบบ่ายเบี่ยง "เธอนี่นา" นี่คือสิ่งที่นกพูดออกไปทำให้สาหันกลับมายิ้มให้นก "ก็พี่สวยนี่ครับ จะไม่ให้ผมรู้สึกอย่างนี้นี่ไง" "ผู้ชายแต่ละคนนี่คิดเรื่องพวกนี้เหมือนกันทุกคนเลยนะ" "เปล่าครับพี่ผมไม่ได้คิดอย่างนั้นกับพี่" "แค่เห็นว่าพี่สวยก็นั่นแหละเธอเห็นคนสวยเธอก็มีอารมณ์ก็เหมือนผู้ชายทั่วไปแหละทั่วไปก็คิดแต่เรื่องพวกนี้" "ครับๆคงจะใช่ครับ" ระหว่างที่มันรู้สึกอายนกบ้างพอสมควร เพราะว่าเกรงใจที่ห่ำตรงของมันจะลุกใหญ่กว่าเดิม มันอยากบอกพี่นกมากมันอยากจะเย็ดเธอเหลือเกิน แต่มันก็ไม่กล้าที่จะถึงจะโดนนกเลยล้อเล่นกับไอ้สาไปอีกว่า "นี่ เธอเห็นพี่แล้วเธอคิดอย่างนี้เลยเหรอ" "ครับก็พี่สวยขนาดนี้ใครไม่คิดก็บ้าแล้ว ทั้งสวยทั้งหอม" นกยิ้มมุมปากแล้วพูดติดตลกไปว่า "นี่เธอนะเธอ ผู้ชายไม่ต้องคิดเรื่องพวกนี้มากก็ได้คิดเรื่องงานเรื่องการบ้างก็ได้จะได้ก้าวหน้า" นกพูดออกมา "ไหนๆเอาออกมาให้ดูหน่อยสิ เร็วพี่ไม่ว่าหรอก พี่เป็นผู้ใหญ่นะเคยเห็นอยู่หรอกของพวกนี้" "ครับๆ" สายตาของพี่นกเมื่อมองเธอจ้องนกได้ทำให้สาวสวยขมิบน้ำหีออกมา รถแล่นเข้ามาใกล้กรุงเทพฯเหลือแค่ 60 กิโล  นกหัวเราะในลำคอ "เปิดให้พี่ดูหน่อยซิพี่อยากเห็น" "จะดีเหรอครับ" "เปิดมาเถอะน่าพี่อยากเห็น" ไอ้สา พูดอย่างก็กล้าๆกลัวๆ แต่ก็ใช้อีกมือหนึ่งรุ่นซิปแล้วงัดเอาควยมันออกมา เมื่อควยใหญ่ยาวของไอ้สา ออกมาท้าทายสายตากับนก "ทำไมมันใหญ่โตขนาดนี้แล้วเธอนี่" "พี่ครับๆพี่ก็ เห็นแล้วยังไงผมขอนะครับ" "ขออะไรละสา" "ขอช่วยตัวเองตรงนี้นะครับ" "นี่เธอ ตามใจเธอก็เลยแล้วกันพี่ไม่ว่าหรอกแต่อยากทำอะไรก็ทำไป แต่อย่าให้สกปรกรถพี่นะ" ไอ้สาใช้มือตัวเอง กำแก่นกายที่มันแทบจะกำไม่มิด หัวควยบานโล้ก่อนรูดขึ้นลงทางสายตากับสาวสวย  แล้วเหลือบตามามองชิดชนกบ้างเป็นบางโอกาส "เสียวดีจริงครับพี่เวลามีผู้หญิงสวยๆอยู่ข้างๆแล้วทำแบบนี้ไปครับ" "ที่เธอพูดจาอะไรอ่ะหัดรู้ว่าพี่เป็นผู้หญิงนะ" "ครับๆ พี่อยากลองจับดูไหมครับ" "บ้า...าจะดีเหรอ" "ลองนิดนึงก็ได้ครับพี่ลองจับดู" "แล้วแต่เธอก็แล้วกันจับแล้วทำยังไงต่อนะ" "ก็ดึงตรงหนังข้างล่างเนี่ยครับขึ้นๆแล้วก็ลงๆขึ้นๆแล้วก็ลงๆครับพี่ ดึงเบาๆครับพี่ดึงขึ้นๆลงๆขึ้นๆลงๆ" เมื่อรถแล่นมาอีกเกือบ 45 กิโลเมตรจะถึงกรุงเทพฯ ชิดชนกเป็นฝ่ายที่ใช้มือตัวเองจับรูดแล้วก็ดึงขึ้นดึงลงให้กับแก่นกายของไอ้สา มันคิดในใจว่าโอ้โหกูนี่โคตรโชคดีมีสาวสวยมาชักว่าวให้ ขณะที่นกคิดอยู่ในใจพร้อมกับกลืนน้ำลายลงคอ ตอนนี้เธอเริ่มรู้สึกได้ถึงอารมณ์สาวซึ่งมอดไหม้ไปนานถึง 5 ปีของเธอหลังจากเรียนจบ เธอแทบจะไม่มีเวลามายุ่งย่ามกับจิ๋มตัวเองเลย แต่วันนี้เธอได้พบประสบการณ์อันแปลกใหม่เร้าใจเหมือนกับที่ไอ้เพื่อนเพื่อนผู้หญิงเธอหลายคนมันมักจะโม้ให้เธอฟังว่าเรื่องอย่างนั้นมันเป็นอย่างนู้นเรื่องอย่างนี้มันเป็นอย่างนี้ เรื่องของตัณหาและความอยากเธอแทบจะไม่เคยคิดเลย แต่วันนี้เมื่อเธอได้รูดแก่นกายอันใหญ่โตระดับ 7 นิ้วของไอ้สาขึ้นๆลงๆแล้วมันทำให้ชิดชนกเกิดอารมณ์ที่คุโชนขึ้นมา "โอ๊ยพี่นกครับผมเสียวเหลือเกินดีเหลือเกินนะพี่ สาวควยผมยาวๆครับ" พี่ชนกฟังเสียงครางของไอ้สาแล้วรู้สึกสะท้านใจ ไม่เพียงแต่ใจเท่านั้นเธอไม่รู้สึกเสียวสะท้านไปถึงรู้จิ๋มเธอที่อยู่ที่กางเกงในสีขาว ตอนนี้มันเริ่มชุ่มชื่นขึ้นมา อย่างที่เธอไม่เคยรู้สึกมาก่อน เมื่อสาวสวยเริ่มรู้สึก เปียกชื้นที่อวัยวะเพศด้านล่างที่ร่องหีแล้ว อารมณ์ที่เริ่มร้อนแรงขึ้นจากการรูดควยชักว่าวให้เด็กหนุ่ม บ้านนอก มันทำให้เธอรู้สึก เสียวสุดๆ อย่างที่ไม่เคยรู้สึกมาก่อน สาเองร้องครางอย่างสนุกปาก เพื่อหวังจะกระตุ้นให้สาวสวยเกิดอารมณ์ร่วมให้มากที่สุดเท่าที่มันจะทำได้ ใช่แล้วมันก็เป็นผลจริงๆ เพราะว่าตอนนี้นก ที่จะนกก็เริ่มรู้สึกมีอารมณ์ทางเพศเพิ่มมากขึ้นมากขึ้น "ดีเหลือเกินครับพี่โอ๊ตเสียวเหลือเกินเสียวหัวควยกูเหลือเกินเหลือเกินกับพี่นกพี่ชักยาวนะครับจะแตกแล้วโอ้ยจะแตกแล้วโว้ย" เสียงยาว หลังจากเธอได้รูดแก่นกายของไอ้สา จนน้ำหีเธอไหลชื้นแล้ว ไอ้สาครางเหมือนคนใจจะขาดยิ่งทำให้รู้สึกเหมือนเราอารมณ์เธอได้อย่างมากมายมหาศาล ตอนนั้นเอง ไอ้สา มองเห็นป้ายอีก 35 กิโลถึงกทม. แต่ว่าข้างทาง เป็นคล้ายๆสวนป่าหรือสวนหย่อมข้างทางมันรีบเลี้ยวรถขวาเข้าไป โดยที่สาวสวยก็ไม่ได้เอ่ยห้ามหรือว่าเอ่ยรั้งอะไรมัน เมื่อมันเข้าไปถึง ตรงนั้น มันจับมือของพี่นกของมันออกจากแก่นกายจะควยของมันเพราะกลัวน้ำแตกเสียของ แล้วสิ่งที่มันทำก็คือ ดึงเอวพี่นก แล้วก็พี่นกให้ล้มลงไป เสร็จแล้วมันใช้ลิ้นของมันซุกไซร้ไปกับเป้ากางเกงในสีขาวของชิดชนก อย่างคุ้มคลั่ง "พี่ครับขอผมเถอะครับผมทนไม่ไหวแล้ว" ที่จะนกแทนที่เธอจะร้องห้าม แต่เธอกลับอยากรู้อยากลอง ตามนิสัยของผู้หญิงเก็บกด เธอกัดฟันกรอด รับความรู้สึกต้องการของไอ้สา ที่ลงลิ้นไปทั่วเป้ากางเกงในของเธออย่างแทบจะคุ้มคลั่ง เธอรู้สึกได้เลยว่าความรัญจวนหี มันกำลังจะมาถึงเธออีกไม่ช้า ไอ้สาเป็นฝ่ายก้มหน้าก้มตา ดูดกลิ่น ร่องหีของเธอแล้วดูดซับน้ำรักร่องหียังไม่ลดล่ะ นกเอกนั้นตอนนี้เธอได้อ่ะขาคร่อมมาทางด้านคนขับแล้วทำให้ขาเธอแบะออกมา เพื่อรับกับลิ้นของไอ้สาได้อย่างเต็มที่ กระโปรงที่ผ่ามันช่างเหมาะจริงๆต่อการ จู่โจม ชุดเดรสสีดำราคาแพง ก็เป็นใจให้ทั้งคู่ได้บรรเลงเพลงเงี่ยนกันอย่างสนุกสนาน ชิดชนกกดหัวเพื่อให้แนบแน่นกับหีอูมของเธออย่างที่เธอไม่เคยทำกับใครมาก่อนในชีวิตเลย ในชีวิต ผู้หญิงสาวที่ประสบความสำเร็จในชีวิตอย่างเธออย่างรวดเร็ว มาเจอกับผู้ชายหื่นกามอย่างไอ้สา แม้จะเป็นวัยรุ่นแต่ก็เจนจัดในเรื่องของกามมาก ช่างเป็นคู่ที่แสนจะเหมาะเหม็งกับเหลือเกิน ความร้อนแรงบนรถ BMW Series 5 มันมากขึ้นจน ชิดชนกชันขาขึ้นไป บนคอนโซนหน้ารถแหกกางเกงในลายลูกไม้ให้โคกเด่นกว้างเหมาะกับการคลุกเคล้าใบหน้าของชายหื่นวัยยี่สิบ ที่ลงลิ้นให้นกอย่างเต็มใจและเต็มอารมณ์ ไฟเงี่ยนโหมแรงใส่สาวสวยสุดเวอร์จิ้นอย่างชิดชนกวันๆมั่วทำแต่งาน วันนี้ต้องมาเจอ หนุ่มถูกใจแม้นจะเป็นหนุ่มบ้านนอกกระจอกหากินบางวันไม่ถึงร้อยแต่ความหื่นกระหายของมันทำให้เลือดสาวเธอเดือดพร่านราวกับน้ำในกามเดือด "อูยยอูบบสาจ๋าโอวววพี่ใจจะขาดแล้วอูยยย" "พี่นกหีสวยหีหวานหมอยดกแพล่มออกมาทั่วกกน.เลยอูยยแพล็บๆๆ" "อูยยยพี่มีดีขนาดนั้นเลยหรือสาโอววอูยยย" ไอ้สาเลียหีสาวงามอย่างไม่ลดละรถคันสวยแกว้งไปมาตามแรงเงี่ยนของชายหญิง  พี่นกคงจะเงี่ยนทน เธอจึงตัดสินใจอ้อมตัวมาอมหัวควยของไอ้สาเข้าแบบสุดใคร่ เมื่อเธอหมดหัวควยของไอ้สาและสายเลียหีเธอนั้นมันเป็นความรู้สึกที่แสนรัญจวนใจที่สาวสวยไม่เคยพบพาร การดูดหีและควจที่ดูดกันดูดดื่มกันสร้างความรู้สึกเงี่ยนให้ทั้งคู่มากมายจนแทบจะล้น สาแทบจะปะทุตอนนี้มันรั้งดึงกางเกงในของนกหลุดออกมาจากขาของชิดชนกแล้วคลุกเคล้าหน้าลงกับเนินหีสดใหม่ของนกกลิ่นน้ำหอมราคาแพงปลุกเร้าอารมณ์รัญจวนให้กับไอ้สา ไอ้สาเงี่ยนสุดๆจับนกจัดท่าก่อนเอาหัวควยขนาด 7 นิ้วเข้าจ่อรถกับร่องหีสดใหม่อันนั้น ควยมันเคยเย็ดแต่กะหรี่มาตลอดชีวิตแต่วันนี้เองมันจะได้เปิดซิงสาวสวย ให้เป็นบุญควยมันแล้วไอ้เอาหัวควยกรีดสองแคมซึ่งมีหมอยของชิดชนกก่อนสอด ควยเข้าไปด้วยความหนักหน่วงสาวสวยอย่างชิดชนกเองแทนที่จะเกิดอาการต่อต้านกลับมีความรู้สึกว่าอยากให้มันดันควยดุ้นนี้ให้เข้ามาให้สุด เธอไม่เคยคิดเลยว่ารูหีของเธอนั้น จะสามารถรับควยขนาดใหญ่โตขนาดนี้ของไอ้สาได้เองดันลำลึงค์จนมิดไปครึ่งลำออกแรงดันควยใหญ่อีกพรวดเข้าไปสู่หีของชิดชนก ตอนนี้หีนกคาบควยของไอ้สาแน่น ปากหีฉีกเล็กน้อย ก่อนไอ้สาจะกดเบาะให้เอนไปเบาะหลังรถหรูของเธอ "พี่ผมก็เจ็บหัวควยควนผมจะฉีกด้วยครับ" "ใช่จ้ะหีของพี่ฉีกด้วยถ้าสาไม่เจ็บก็ทำเถอะ" "ครับหีพี่นกฉีกควยผมฉีกของใหม่ก็อย่างนี้ล่ะครับพี่นก" "พี่ไม่กลัวหลอกสาทำมาเลย พี่อยากมีผัวมานานแล้ว" สาตัดสินใจรั้งสะโพกสาวงามงามในชุดเดรสสีดำกระแทกใส่ควยเสียงดัง ตับตับตับตับตับๆดังลั่นรถโยกไปโยกมา ยังดีนะที่แถวนั้นเป็นพุ่มป่าใหญ่ซึ่งไม่มีใครมองเห็น แต่รถยังติดอยู่เย็นฉ่ำท่ามกลาง 2 หนุ่มสาวซึ่งซอยควนซอยหีอย่างเมามัน สาวสวยเองก็เด้งหีสู้ไม่ถอยเหมือนกับว่าควยไอ้บ้านนอกถูกใจและโปรดปรานควยดุ้นนั้นอย่างมหาศาล ไอ้สาจะต้องหลับตาปี๋กลั้นอารมณ์แล้วคิดถึงสิ่งที่ไม่พึงประสงค์เพื่อจะได้ผ่อนคลายความเสียวปลายหัวควยของมันถ้าแตกกับหีดีๆขนาดนี้เร็วๆมันคงเสียฟร์อม มันเป่าปากทุกครั้งที่กระแซะควยเข้าสู่ร่างหีสวยสาวสวยตอนนี้มันเองถ้าจะทานทนไม่ไหว เมื่อหีของสาวสวยมาแสนจะดีกว่ากะหรี่มากมาย "พี่นกครับพี่นกครับ" "อูยยโอวว สาของพี่โอวววเป็นผัวพี่นะอูยยย"  "ครับ ผมไม่อยากได้พี่เป็นเมียครับ" "อูยยโอวววทำไมเธอเป็นผัวพี่หรือ อูยยแล้วเย็ดพี่ทำไมโอววว" "ไม่อยากได้พี่เป็นเมียผมอยากได้ที่เป็นกะหรี่ของผมครับ ผมอยากเรียกพี่ว่าอีกะหรี่ได้ไหมครับ" "โอวววทำไมล่ะคะ โอววว" เรียกผัวเรียกเมียสนุกจะตายสนุก ดีนะโอววว" "ครับแต่ผมอยากให้พี่เป็นกะหรี่ของผมตลอดไปครับ แล้วสำหรับผมก็คือ คุณสาได้ไหมครับ" สรรพนามใหม่ที่สร้างขึ้นมันแสนจะทำให้เธอรู้สึกแปลก แต่เมื่อเธอ ยอมทำตามมันเธอกลับรู้สึกรัญจวนใจเย็นๆ "โอววคุณคุณสาขา โอวว ดีมากๆมันๆ จะเย็ดกะหรี่นกที่ไหนมันขนาดนี้อุ่นหีเหลือเกินโอววว คุณสาขา" ครางเสียวของนก ไอ้สาดันควยครั้งสุดท้ายดันเอาสู่ปากของมดลูกหีนก แล้วก็ระเบิดน้ำควนใส่หีนกที่มีนก ที่ดูดรับน้ำควยแดกจนหมดทั้งคู่ ถึงจะเสร็จไม่พร้อมกันแต่ก็ให้ทำให้นกเสียวซ่านไปทุกอณูเย็ด เมื่อน้ำควยอุ่นๆของไอ้สามันไหลเข้าสู่ห้องหีของเธออย่างมากล้น "อูยยซี๊ดคุณสาออกแล้วหรือ คะกระหรี่อุ่นในรูสุดๆคะโอวววสะใจกระหรี่เมียคุณสาแท้โอววว" ตอนนี้เธอทนไม่ไหวต้องปลดสายเดรสชุดเดรสส่วนบนเพื่อระบายนมตึงคับแน่นอยู่ในเต้าสองเต้าของเธอออกมา เธอเองก็ซอยเอวน้ำหนักเบาๆเพื่อเป็นการลองเชิงว่าไอ้สาหมดน้ำยายัง ไอ้สาพลิกตัวสาวสวยคุกเข่าท่าหมา ก่อนชักควยออกมาดูภาพควยซึ่งเปื้อนเลือดนิดๆรวมถึงหัวควยของมันซึ่งเส้นสองสลึงขาดกระจาย แล้วรู้สึกเร้าอารมณ์อย่างยิ่ง นกสินใจอ้าปากอมควยซึ่งเปิดซิงเธอแบบสดใหม่เข้าปาก เพื่อจะหวังให้ควยนั้นกลับมาแข็งและเย็ดเธออีกรอบ ส่วนไอ้สาหาสนใจกับหีนกไม่ตอนนี้มันเอานิ้วจับระบายไปรอบรูตูดสาวสวยที่มีขนตูดขึ้นรายรอบดกดำของสาวงาม มันนวดรอบรูตูดฟิตก่อนจะสอดนิ้วเข้าลองเชิง นกเกรงดูดควยผัวใหม่บ้านนอกแรวจนหัวควยกลัยมาเกรงแข็งพร้อยเย็ดอีกรอบ ปากไอ้สาก็ครางบอกว่า "เยี่ยมมากอีกะหรี่ดูดควยกูเข้าไปกูก็ไปมึงคือกะหรี่ให้กูต่อไปนี้มึงคือกะหรี่ของกูต่อไปนี้มึงต้องมาแหกหีให้เย็ดทุกวันนี้ หีมึงดีขนาดนี้หรอกกูไม่ทิ้งมึงแน่ แต่เดี๋ยวกูขอล่อตูดสวยมึงก่อนกูขอเปิดครบทุกรูมึงจะได้เป็นอีกระหรี่ไฮโซของกูไปจนตาย" "โอววผัวขา เมียยอมเป็นกระหรี่ของผัวสาคุณท่านสาจนตาคะ ล่อตูดอีกระหรี่คนนี้มห้แหกเลยโอววว" สาวสวยยอมเรียกไอ้บ้านนอกว่าผัวและแทนตัวเองว่าเป็นกะหรี่อย่างเร้าใจ ทำการดูดควยเข้าปากอย่างเอร็ดอร่อย สาวสวยไม่ลังเลที่จะดูดไข่เม็ดโตของไอ้สาเข้าปากไปด้วย ไอ้สาสุดทนจับก้นงอนงามใช้สองมือแหกตูดจนขนตูดชิดชนกราบก่อนสอดลำควยแทงพรวดเดียว ควยชุ่มน้ำลายสาวสวยสอดใส่มิดจนขนตูดสาวงามและขนหมอยมันแนบสนิทกัน "อูยย คุณสาขา โอววว เต็มตูดอีกระหรี่ดีจัดโอววว" "โอวววพรุ่งนี้มึงขี้คล่องแน่ ตอนกูเป็นเด็กวัดล่อตูดเด็กวัดรุ่นน้องประจำโอ๊ก" ไอ้สาประสบการณ์เย็ดตูดสูงมากจึงจับเอวสาวสวยบรรเลงเพลงเด้า สวบๆๆๆๆแบบชิดชนกเสียวจนแตดสั่นไปหมด แรกๆก็จุกในรูตูดแต่โดนสอยตูดจนเพลินเมื่อกระโปกไอ้สาโดนหีของเธอแถมตอน หัวควยจะหลุดสาวสวยเสียวเกรงขมิบตูดรัดควยไอ้สาแน่นแบบไม่ยอมให้ควยหลุดตูดเธอขมิบตูดตอดรับดุ้นควยผัวหนุ่มสุดเถื่อนอย่างสุดใคร่ อ้าปากครางน้ำลายย้อยทะลักล้นความเงี่ยนสุดๆของสาววัย27ปี "โอววว คุณสาขาขาอีกระหรี่ของคุณมันตูดคะโอววเย็ดเร็วเลยคะดูดนมสดๆอีกระหรี่ด้วยโอวววอ้ายย" "ฮะๆๆๆมึงชอบละสิกูก็ชอบตูดมึงเนียนเหลือเกินอีกระหรี่ของกู" "โอววคุณสาขา โอวววกระหรี่ตัวนี้ยอมแล้ว โอวววดูดนมให้ขาดเลยคะโอวววดูดดีจริงโอววว" " ไอ้สาโล้ตัวสาวงามนอนทับควยก่อนบดตูดสาวควยใส่ตูดเธอและ อ้อมหัวผ่านซอกรักแร้ดูดนมคลึงนมเธอสองเต้า สาวสวยเงี่ยนแทบคลั่ง พยายามดึงผมผัวรักมาดูดปากเธอ ขณะที่เธอเสียวจนต้องเขี่ยติงแตดด้วยมืออีกข้างตามไปอย่างเมามันส์ เหงื่อผัวหื่นเมียสุดสวยแบบข้าใหม่ปลามันท่วมไปทั่วรถที่เปิดแอร์เย็นฉ่ำ และแล้วชิดชนกก็ลุกขึ้นเด้งตูดยาวๆใส่ควยไอ้สาพร้อมกรี๊ดยาวน้ำแตกจนได้ "โอววววอ้าอูยยยคุณสาขาอีเมียกระหรี่แตกแล้วโอวววซี๊ดโอวว" ไอ้สาดันควยไปส่วนลึกที่สุดในรูตูดสาวสวยก่อนระเบิดน้ำกามนอนดูดปากกระหรี่สวยสุดรวยร้อยล้านอย่างอร่อยลิ้น เป็นอันว่าชิดชนกมีผัวกับเขาเสียที ความรวยทำให้เธอเกษียนตัวเองไปใช้เงินหลายร้อยล้านเดินทางท่องเทียวต่างประเทศและเป็นนักเขียน แต่ที่เธอสุขสุดๆคือเธอมีผัวควยโตเดินทางไปเย็ดเธอได้ทุกที่แบบเย็ดรอบโลก จบ.   
ขอบคุณที่ติดตามครับ คนที่ชอบนักศึกษาและ อาจารย์ ไม่ต้งห่วงครับมีแน่ๆแต่ขอเกาให้แจ่มก่อนครับ

kupong

tapesaksit

เรื่องสั้นเลยเดินเรื่องแบบรวบรัด
ถ้าแบ่งเป็นหลายๆตอนน่าจะใส่รายละเอียดได้อีกเยอะ

1man

swss2511

haelonn

johnywalker

ต่างคนต่างเงี่ยนและได้ผลประโยชน์ อย่างนี้ก็วินวินสินะ

isocPPP

sex is my life