ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอย คุณหนูร่านสวาท ตอนที่ 10

เริ่มโดย kamlk, เมษายน 23, 2020, 08:22:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Thai999

Debaker Singlek

ทบทวนบทเรียนสวาท คราวนี้ได้ติดใจยาวๆแน่

blurdog

หายไปนานเลยครับ​ ลืมน้องจอยไปเลย
ต้องกลับไปทบทวนสะหน่อยแล้วครับ

bigpooh

นึกว่าจะหยุดเขียนเรื่องนี้แล้ว สนุกทุกตอนครับ

Tow Tow

dddsss

ลุงหนานกลับมาแล้ว พร้อมไข่สั่นอีกต่างหาก

anwjo7

::Glad::น้องจอยกลับมาแล้วขอบคุณครับ

Mooze

มีลิ้งแปะให้ไหมครับ หาตอนแรกๆไม่เจอเลย อยากไปอ่านตอนแรกๆก่อน

Komratouy13

iammaa

กลับมาพร้อมกับไข่สั่น และอุปกรณ์อื่นๆๆ อีกมากแน่เลย ...เริ่มจากทบทวนบทเรียนเมื่อคืนแล้วสอนบทใหม่ต่อเลยลุง

songsak

คุณหนูจอยน่าจะติดใจลุงหนานซะแล้ว

cfp

lungchang

ให้ลุงหนานจัดหนักจัดเต็มหนูจอยให้สมกับที่หายไปนาน..นนนนน มาก
จนคิดว่าผู้แต่งเลิกเขียนแล้วซะอีกแน่ะ
ครูโจ้ด้วยนะครับ ยังไม่จบ อย่าทิ้งกันนะ
เป็นกำลังใจให้ไรต์มีแรงผลิตงานดี ๆ ครับ

juehe

9toulek

เจอตัวช่วยจนหมดแรง และต้อด้วยของจริง ที่เสียวยิ่งกว่า
..............เหมือนจะจำไม่ได้ละว่าก่อนหน้านี้เนื้อเรื่องเป็นแบบไหน น่าจะนานพอสมควรไม่ได้อ่าน
แต่แค่เปิดมาก็เสียว สนุกแล้วครับ