ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โลกสีเทา SS2 อ.ดนัย 2 : ตอน ครูสอนพิเศษ

เริ่มโดย KwangPloy, เมษายน 24, 2020, 06:57:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

game smith

ถ้า ครูดนัยมาก่อน คงใส่ไม่เข้า
เด็ก 17 คิดแล้วคับเลย

darkerside69

TTHAI

หนูอารยาโดนจัดหนัก เรื่องสนุกมาก ขอบคุณครับ

wintowin

จะติดใจ ต่อเนื่อง ผูกมัดเป็น กิ๊ก หรือเปล่า

SSPor

อาจารย์จัดหนักจนฉี่แตกเลย ร้ายจริงๆๆๆ  ::KO::

cckllnw

เรื่องราวจะเป็นยังไงต่อล่ะเนี่ย สู้ครับ

bc555

mspeed

ครูก้าวขาเข้าไปในคุกแล้วนะครับเนี่ย

Sdddss

saranchai

สอนเด็ก​แบบนี้​มีหวัง​เด็ก​หลงหัวปัก​หัว​ปำ

C-Master

น่าตะล่อมมาเก็บไว้ในคอลเลคชั่นของครูเองเลยนะ

isukjai5

น่าสงสารน้องอารยานะครับ หวังว่าคงจะหลุดพ้นเจ้าบอลได้

ssbaac

เด็กน่าจะโดนวางยา แต่ก็เอาเถอะ สนุกไว้ก่อน ไม่งั้นก็อด อยากอ่านตอนต่อไปล่ะ จะมีเด็กคนไหนโดนอีก

testman

ครูเองก็จัดเต็มมากจริง ๆ

อาการแบบนี้น่าจะโดนยามา แต่ดูเหมือนว่า ตัวอารยาเองก็อยากด้วย เลยปลดปล่อยกันไปหมด

chaiwatpu1