ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โลกสีเทา SS2 อ.ดนัย 2 : ตอน ครูสอนพิเศษ

เริ่มโดย KwangPloy, เมษายน 24, 2020, 06:57:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ANO555

นิลุบล สาระ

อารยาน่าจะโดนยามานึเปล่าหรืออยากลองเอง เด็กเรียบร้อยมักจะเก็บกดเรื่องพวกนี้นะ

Jim Lord

อายุแค่ 17 เอง ทำไมเร่าร้อนแบบนี้ อูยยยยยยย

jung1622

yuta279

ท่าทางนายบอลจะวางยาน้องอาย แต่มันก็ไม่สำคัญเท่ากับเรื่องหลังจากนี้อาจาร์ยจะทำอย่างไรกับลูกศิษย์คนสวนคนนี้ต่อไป

cfp

sombie.pj

Tharand Sayapirat

ยั่วเยขนาดนี้ อารยาคงโดนอีกไมใช่น้อยแหละครับ

drblackjack

คงโดนยาแหละ แต่จัดไปแล้ว แล้วจะทำไงต่อล่ะสงสัยจะติดใจแล้วด้วย

ronin21_xonly

ฝีมืองานเขียนพัฒนาขึ้นทุกตอนเลยติดตามทุกตอนนะครับ

ป.ล. อยากให้ฝนกลับมาอีกก่อจบตอนที่แล้วทิ่งปริศนากับยามในหมู่บ้านและคนบ้านตรงข้ามไว้ครับ

♤judas♤

หรือว่าไอ้บอลมันวางยาใส่อารยา..แล้วอ.ดนัยจะจัดต่อเลยไหมจะให้อารยาได้พักได้ไหมนะ

Pm Nuttakan

นายบอลเลวร้ายมากเล่นวางยาเลย ครูดนัยจะช่วยออกจากวังวนได้ไหม

nobz00

Korn Phawat

wjoe44

ครั้งแรกก็โดนเช้าไปสี่คน อาจารย์จะทำไงดีเมื่อยาหมดฤทธ์