ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Chin Tokusyu] Never Alone ภรรยาขี้เหงา [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 24, 2020, 11:05:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

narongchadinho

ภรรยาไม่น่าจะเหงาแล้ว
น่าจะเหนื่อยมากกว่า

มารอเลยนะพ่อหนุ่ม

Kasama.ja

ขอเลขที่บ้าน จะตมไปส่งด้วย

บ่นปุ๊บคนส่งของมาปั๊บ ฟ้าประทานจริงๆ

p_hart

::Glad:: จะได้ฟันเสียวหนุ่มน้อยหรือเปล่า อ๋อยให้เยอะเลย

ติดใจทั้งหนุ่มน้อย ทั้งภรรยาสาวร่านสวาท

dekdoi16

อย่าปล่อยให้เมียเงี่ยนอยู่บ้านคนเดียว ไม่งั้นจะเป็นแบบนี้

Prasarn Sitthisirisophon

สาวสวยอารมณ์เปลี่ยว พ่อบ้านปล่อยไว้ไม่สนใจ

TZONE

จากบริการส่งหนังสือ เปลี่ยนเป็นบริการส่งตัวแทนเลย

Edit: เจอแบบนี้จะมาส่งหนังสือสายซักวันไหมนะ

jachal

แม่บ้านสาวอยากโดนเอา เลยยั่วเซลล์แมน

สามีเอาแต่ทำงาน แม่บ้านสาวเลยไปเสียวกับเซลล์แมน

ampolza02

เรียบร้อยติดบ่วงแม่บ้านแล้ว ไอหนุ่มเอ้ยย  ::HoHo::

เจอดุ้นเข้าไปเลยต้องเปลี่ยนหนังสือพิมพ์เจ้าใหม่ แถมส่งถึงบ้านทุกๆวันอีกพินเลยนะตัวเมียอะ

heromomo

แม่บ้านคงอยากบอกให้เข้าบ้านไม่ได้สนใจหนังสือหรอก

Edit สุดท้ายได้ขายหนังสือพร้อมแถมบริการพิเศษอีกด้วย

จารวรรณ ค

mrsilver

กำลังเหงาๆมีเด็กหนุ่มมาขายหนังสือแบบนี้ดูแล้วจะไม่ได้ขายแต่ได้กินตับดูแล้วซื้อเรียกใช้บริการยาวๆ

สรุปก็แอบกินกันแบบรายเดือน55

prasongwan

เหมาะสำหรับนำไปเป็นวัตถุดิบในการเขียนเรื่องราวครับ สาว ๆ เดี๋ยวนี้ แนวนี้ค่อนข้างเยอะนะจ้ะ หลังจากเข้า twister แล้วถึงรู้นะเนียะ ผมขออนุญาตนำไปเขียนนิยายนะครับ แล้วเจอกันใน frictionlog ครับ

Summermay

บริการดูแลพิเศษถึงเตียงทุกวันได้มั้ย

รีบมาส่งประจำแต่เช้าเลยนะ