ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โลกสีเทา SS2 อ.ดนัย 4 : เสียงข้างห้อง

เริ่มโดย KwangPloy, เมษายน 25, 2020, 04:12:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Bon

ขอบครับแนวนี้ มันบุ้นดีครับ อ่านสนุก น่าติดตาม

nilnil

C0KE

grigori00

cat49911

Mee Non

Suti

ริสา เธอเรียนรู้จากห้องข้างๆว่า ผู้ชายชอบให้ร้องแสดงอามรณ์สะใจ เลยทำตาม แต่ในใจลึกๆอาจอยากให้มีความรู้สึกจริงๆเหมือนเสียงที่เธอร้องก็เป็นได้นะ

kikusan

kk07

saka2520

eark108

dwarf

ขอบคุณครับ.. ดูเหมือนว่าริสาจะมีอารมณ์เก็บกด... ที่ต้องคอยระงับความรู้สึกต้องการเอาไว้

TonyTan