ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โลกสีเทา SS2 อ.ดนัย 5 : ตอน ไต้ก๋ง

เริ่มโดย KwangPloy, เมษายน 25, 2020, 08:25:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

natt4556

vergo

มาร่วมวงกับเขาแบบนี้ระวังจะโดนแอบทีท้ายครัวนะครับ ฝากปลาย่างไว้กับแมวแท้ๆ

Rutt Non

ผมว่าโดนล่อซื้อแล้ว
โดนย้อนศรไปเอาริสาแน่นอน

Phoowadol

ตอนต่อไป  เตรียมใจ รอได้เลย.....ไต้ก๋ง วางหมากเกมส์นี้ได้ แบบเนียนไปเลย  เมื่อดนัย มัวแต่หลงเกมส์กามเด็กสาวข้างห้อง.....มีหรือ ที่ไตเด๋วจะไม่ย้อนกลับมา  เข้าหา น้องริสา มั่ง ยิ่ง สถานการณ์เป็นใจอย่างนี้ .  เดี๋ยวสาวเรียบร้อยอย่างริสา  ได้  ประสบการณ์ใหม่  ที่ตราตรึงใจ  ไม่ใช่น้อย......ว่าแต่ ไต้ก๋งจะกินคนเดียว  หรือจะแบ่งให้ ลูกน้องด้วย  โอย....นี่แค่คิด ก็ ปวดตับ แล้ว.....ครับ อิอิ

oddsk

nikko

zero009

e20pat

อาจารย์พลาดแล้วงานนี้
น่าสงสารริสา แต่อ่านแล้วเถื่อนดี
สรุปว่าชอบ

mspeed

นาสตา

ของดีต้องเก็บไว้กินคนเดียวสิครับจารย์ดนัย

bangsan

สงสัยใต๋กงแอบย่องเข้าไปล่อริสาแน่ๆต่อไปดนัยพามาให้พวกพม่ารุมอีก

avix

kkk555

ไม่น่ารอด คงมีสวิงแน่ เถื่อนสัดปลัดบอก