ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Blmanian] Seishokusha no Sei เซ็กส์แลกเกรด [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 25, 2020, 11:22:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zenhyun

คิดว่าที่นางเอกยังคงสอบตกอยู่เพราะอาจจะติดใจอาจารย์ก็ได้ เลยแกล้งทำเป็นสอบตกเพื่อจะได้ทำกับอาจารย์ต่อไป หรืออีกอย่างคืออาจารย์มันแกล้งทำเป็นตรวจข้อสอบผิดเพื่อที่จะได้ทำอย่างนี้กับนางเอก

Edit : เนื้อเรื่องแอบมีความเข้มข้นนะนี่ มีต้นสายปลายเหตุจากการที่เด็กในโรงเรียนทำตัวไม่ดีและมีผู้ปกครองหนุนหลัง ผอ.ก็ไร้ความสามารถ ครูในโรงเรียนเลยเครียดและเริ่มหาทางระบายกับนักเรียน ตอนจบน่าจะมีการสอบซ่อมด้วยกันบ่อยๆแน่นอน

naris1423

แนวนักกีฬาว่ายน้ำด้วย เป็นอะไรที่ชอบมากๆ เร้าใจ เนื้อแน่นๆของนักว่ายน้ำ และที่สำคัญ คือการได้มีเซ็กส์กับนักเรียนในชุดว่ายน้ำ 

1CE0

ขอกันดื้ดๆเลย

Edit ครูหื่นทั้งโรงเรียนเลย

nomnao

ชอบสาวผิวสีนี้ โดนจัดหนัก ตาม คะแนน แน่ เลย แบบนี้

----------------------------------------------

ครูโรงเรียนนี้ จัด หนัก นักเรียนทุกคนเลย

นายไข่ย้อย

คิดว่าแบบนี้ คงให้เกรด 4 ทุกวิชาเลยแบบนี้ นักเรียนน่ารักแบบนี้ใครจิอดใจไหว  ::DookDig::

ครูนี่โลภมากจิงๆเลย แต่ผมชอบสาวผิวสีดีนะ อยากให้มีตอนต่อ  ::DookDig::
อิอิอิ

jaykung123

พึ่งมาชมผลงานแบบนางเอกแทน ได้อารมสุดๆ ต้องรอชมผงานตัวต่อไปครับ

kurokami

ตรงๆงี้ก็ดีง่ายดี ของกันง่ายๆตรงๆไม่ต้องเล่นเลห์

เซียนจัด เอาหมดทุกชมรม ไม่ต้องที่ปรึกษาก็ได่้

theoatboy139

อาจารย์ก็คนตรง นักเรียนก็เข้าใจง่ายเกิ๊น ดูแล้วน่าจะสนุก
.
มีวิชาซะด้วย ไม่บังคับแค่กระตุ้น ละตอนเสร็จนั่นมันอะไร นึกว่าเมอไลออนพ่นน้ำ555555

ปล. เชียร์ลบพวกมักง่ายครับ เพราะผมและหลายๆคนคงอยากอ่าน แต่อันนี้ก็เหนื่อยท่านอีก ที่จริงกฎไม่ได้ทำยากเลย ไม่เข้าใจ

sexsuremami

kpnttn

สีหน้าน้องนิ่งมาก ไม่รู้สึกแปลกใจกับคำพูดของอาจารย์ เหมือนจะโดนมาบ่อย

มาเปลี่ยนสีหน้าตอนโดนเลียรักแร้นี่เอง แต่อาจารย์ก็ไม่ธรรมดา ทำให้เงี่ยน แล้วก็ทิ้งไปดื้อๆ ให้น้องต้องกลับมาเสนอเอง เนียนจริงๆ

tp3660

ท้ายสุด น่าจะเป็นอาจารย์ติดใจลูกศิษย์สาวแน่เลย

เอ โรงเรียนนี้เป็นไงนะ มีแต่ครูกินเด็ก อิอิ ก็เด็กมันน่ากันนี่นา จริงไหมแอด ?

biggiggog

โดนอาจารย์มันแกล้งหรือปล่าว

ลีลาพี่แกเหลือร้ายจริงๆ
เด็กคนไหนโดนเป็นติดใจทุกราย
ขอบคุณครับ

bompuriku

น้องผมสั้นซะด้วย  ::Grimace::

ว่าแต่หน้าตาน้องไม่รู้สึกตกใจเลยรึ  ::Waiting::
------------------------------------------------------
เป็นอาจารย์โรงเรียนนี้นี่ได้กำไรเต็มๆ  ::Crying::

ทั้งเปิดซิง และทั้งแบ็คเมลล์  ::Touchy::

น่าอิจฉาที่สุด  ::Fighto::