ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แปดปียี่สิบสี่คน THE ORIGINALตอนที่ 11 ว่าด้วยเรื่องพี่นก

เริ่มโดย magna67t, เมษายน 26, 2020, 12:01:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

magna67t

แปดปียี่สิบสี่คน THE ORIGINAL ตอน 11 ว่าด้วยเรื่องพี่นก

ผมยังกอดสาวน้อยเมียคนล่าสุดจนลำควยเริ่มอ่อนแรงลง 

พอมันหลุดจากรูซิง  น้ำสารพัดอย่างก็ไหลออกมา  ผมไม่รู้หรอกมีน้ำอะไรบ้างเพราะไฟฉายผมดับไปนานแล้ว  ผมจูบปากแปนพร้อมบอกว่า

"สุดยอดเลยแปน  เป็นไงมั่ง" 
"โอ๊ย  ปวดๆข้างใน  เจ็บจิ๋มมากๆ  แต่ไม่นึกเลยว่ามันส์สะใจได้ขนาดนี้...  เราจะท้องมั๊ยนี่"
ผมจูบปากเธออีก กอดเธอไว้แน่น 
"ไม่หรอก พรุ่งนี้แปนกินยาคุม  เราชอบแปนเหมือนกันนะ ไว้คราวหน้าเราว่ากันใหม่นะ  แปนหนาวมั๊ย คืนนี้เรากอดแปนนอนแล้วกัน" 

แปนพยักหน้าแล้วก็ซุกลงที่อกผม  ผู้หญิงทุกคนต้องการแบบนี้ครับ  ไม่ใช่เสร็จปุ๊บเช็ดควยเก็บกลับบ้าน  ด้วยเหตุนี้มั้ง สาวๆทั้งหลายจึงติดใจผมมาก
   ...........................................................................

เป็นอันว่าตอนนี้ผมมีเมียไปหกคนในรอบสองปี   จะว่าไปก็เป็นเรื่องของบุญพาฟ้าส่งซะมากกว่า   แต่หกคนนี้ ตอนนี้ก็มีเพียงเก๋ และแปนเท่านั้นที่ผมยังคงมีอะไรด้วย   พี่นกผมหยุดไปนานมากแล้วเพราะดูเธอจะชอบนอนกับผู้ชายมากหน้าหลายตา  ยัยเพ็ญก็ไม่รู้จะไปตามที่ไหน  (ป่านนี้เธอจะรู้หรือเปล่าว่ามีผมเป็นผัวคนแรกเนี่ย)    ส่วนยัยพีและไอ้อุ๋ย ที่เราได้กันบนดอยนั้น คือครั้งสุดท้ายในชีวิตของพวกเราเลย...แต่เราก็ยังเป็นเพื่อนกัน   บางครั้งผมเองก็หวิดหลุดอารมณ์แต่มักจะเกิดขึ้นสั้นๆ เพราะยัยพีไปไหนกับไอ้อุ๋ยตลอด (เปลี่ยนเป็นตีฉิ่งกันแทนมั้ง)   ไอ้อุ๋ยยิ่งไม่สนใจเรื่องผัวๆเมียๆอยู่แล้ว  จะว่าไปแล้วผมมีแปนที่โรงเรียนและมีเก๋ที่บ้าน  สบายไปตลอดม. 3 แม้ว่าจะมีหญิงอื่นๆผ่านมาแต่ไม่มีโอกาสอีก (แค่นี้ก็ชั่วจะแย่แล้ว)
...............................................................................

ผมจะย้อนเล่าเรื่องของพี่นกอีกสักที  พี่นกหลังจากที่ผมไม่สนใจเธออีก  พี่นกก็เป็นเมียไอ้โก๋โดยสมบูรณ์  เก๋เล่าว่า พี่โก๋นอนกับพี่นกทุกคืน  เสียงดังลั่นจนเก๋ได้ยิน  พอพี่นกย้ายมาพนักงานขายหน้าร้านแทนการดูแลผม   ก็เท่ากับเปิดตัวให้กับบรรดาสิงห์หิวเสือกระหายทั้งหลายที่เป็นคนงานบ้านผม  ว่ากันตั้งแต่พนักงานขายที่เป็นผู้ชาย  คนขับรถ  คนเฝ้าโกดัง ใครต่อใครเต็มไปหมด  พี่นกเองก็เซ็กซี่ไม่หยอกชอบแต่ตัวเสื้อคอกว้างมั่ง ทำนมหกมั่ง ส้มหล่นมั่ง    จนมาวันหนึ่ง ลูกค้าซื้อทีวีจอยักษ์ไปแล้วไม่ได้เอาใบรับประกันไป  ที่บ้านผมเลยให้พี่นกไปส่งให้ที่บ้านพร้อมกับของแถมอีกแยะโดยให้ไอ้ชัยขี่รถเครื่องไปให้   ขากลับมาไอ้ชัยไม่ตรงกลับบ้าน  เสือกออกนอกเส้นทางโดยหลอกพี่นกว่าจะไปเก็บเงินให้แม่  แต่ท้ายสุดพาพี่นกเข้าม่านรูด  พี่นกเสร็จไอ้ชัยไปเรียบร้อยโดยมีข้อแม้เดียวคือให้ใส่ถุงยาง  กลัวน้ำไหลออกมาตอนกลับไปทำงาน  ไอ้ชัยก็หน้าตามันดีแบบบ้านๆ  และที่สำคัญพี่นกชอบผู้ชายแปลกใหม่อีกด้วย

เรื่องนี้ผมรู้เพราะไอ้โก๋มาเล่า  และไอ้โก๋มันก็ไม่รู้ว่าโดนพี่นกสวมเขา   จนกระทั่งวันหนึ่งหลังจากที่มันกลับจากส่งตอนเย็นของเกิดเงี่ยนขึ้นมา  เลยมุ่งตรงไปที่ห้องพี่นก  แต่มันได้ยินพี่นกกำลังโดนใครสักคนเอาอยู่  ห้องพี่นกมิดชิดไม่มีรู  มันเลยแอบเฝ้าจนเห็นไอ้ชัยออกมาจากห้องพี่นก   ไอ้โก๋ก็เลยเข้าไปเคาะห้องและเค้นความจริง   ไอ้โก๋เล่าว่าพี่นกไม่ยอมบอก  มันเลยข่มขืนพี่นกไปทีนึงและรู้ได้ว่าพี่นกโดนไอ้ชัยเอาแน่นอนจากหลักฐานน้ำเต็มตัว   ไอ้โก๋ไม่รู้จะว่าไงเพราะว่าไอ้ชัยมันก็ทีมส่งของเหมือนกัน   นี่แหละ วงเวียนกรรมของไอ้โก๋ที่แย่งแฟนผมไป  แต่เรื่องมันไม่จบแค่นี้...........

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
ผู้ชายขายน้ำ / แฟนกู / แปดปียี่สิบสี่คน

dopant

ไม่ตายหรอก  ผู้หญิงได้รับขนาดเด็กยังคลอดออกมาได้มีแต่มันและเสียว

Asura4237

yourbuddy

psm_mach

พี่นกจะตายไหมนี่ ถูกรุมโทรมขนาดนี้ คุณก้องก็ไม่สงสารพี่นกเลยยังไงก็เคยเป็นเมียคนหนึ่ง

nakarinrodchura