ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แปดปียี่สิบสี่คน THE ORIGINALตอนที่ 12 กว่าจะถึง...พี่หวาน

เริ่มโดย magna67t, เมษายน 26, 2020, 12:07:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

magna67t

แปดปียี่สิบสี่คน THE ORIGINAL ตอน 12 กว่าจะถึง...พี่หวาน

หลายวันต่อมาผมเจอไอ้โก๋  ไอ้โก๋เลยได้เล่าเรื่องทั้งหมดให้ฟัง  และบอกผมว่าวันนั้น ทั้งสามคนเอาน้ำออกรวมกันที่พี่นกนับไม่ถ้วน  ไอ้โก๋เองเล่นไปสาม  ไอ้ชัยอีกสาม  ไอ้สงอีกสาม ผมอีก 1 เป็น 10 ที...

ไอ้โก๋มันยังเล่าอีกว่ารูตูดพี่นกเลือดไหลด้วย   ส่วนพี่นกนอนซมไปหนึ่งวันที่ห้องไอ้ชัย    พอสิ้นเดือนพี่นกเดินมาหาผมและบอกว่าพี่นกจะไม่อยู่ที่นี่แล้ว  เพราะว่าเรื่องราวรู้กันไปทั่ว...เว้นก็แต่พ่อแม่ผมเท่านั้น   ผมถามพี่นกว่าจะไปไหน  พี่นกบอกว่าเฮียแสงเถ้าแก่ใหญ่ที่ได้เสียกะพี่นก  ซึ่งเป็นคนที่ชวนพี่นกไปที่บ้านน่ะหละ  มีโรงแรมที่พัทยาชวนให้ไปทำงานที่นั่น   แม่ผมไม่ว่าอะไร พี่นกไปคนเดียวส่วนแม่พี่นกยังเป็นแม่ครัวที่บ้านเหมือนเดิม   วันสุดท้ายก่อนพี่นกจะไป ผมพาพี่นกไปเลี้ยงสุกี้  ผมคุยเรื่องเก่าๆกะพี่นก ครูกามคนแรกของผมและในฐานะที่เป็นเมียคนแรกของผมด้วย 
"คุณก้องเชื่อมั๊ย  พี่ชอบคุณก้องมานานแล้วหละ  ตั้งแต่เด็กๆเลย พี่ชอบมากๆ  คุณก้องน่ารักมากๆ  พี่แอบบีบๆจู๋มาแต่เด็กแล้วหละ  และพี่ยอมคุณก้องทุกอย่าง  อยากทำอะไรให้คุณก้องทุกอย่างแหละ  แต่ด้วยความที่คุณก้องทำให้พี่ดีมาก  จนพี่ติดใจอยากมีไรกะคุณก้องทุกวัน  คุณก้องก็ไม่ค่อยว่างเลย พอดีไอ้โก๋อ่ะ  จีบพี่มานานแล้ว  และวันนั้นที่คุณก้องเห็นน่ะ  พี่ก็ยอมไอ้โก๋มันจริงๆ  เพราะน้องก้องไม่ว่าง..."

พี่นกยังเล่าอีกว่าพี่นกกลัวการรุมตั้งแต่เหตุการณ์ในวันนั้น  พี่นกรู้ว่าผิดกับผัวของพี่นกทุกคน แต่พี่นกห้ามใจตัวเองไม่ได้  ตัดสินใจไปดีกว่า 

"ก่อนไป  พี่บอกอะไรคุณก้องหน่อยนะ  คุณก้องอ่ะ...ใหญ่มากๆ  พี่นกผ่านผู้ชายมา 7 คน (อ้าวเฮ้ย มากกว่าที่ผมรู้นี่หว่า) ของคุณก้องใหญ่สุด  เวลาเอาผู้หญิงต้องระวังอย่ารุนแรง  มันเจ็บมากๆ ใจเย็นๆ คุณก้งทำเรื่องแบบนี้เก่งมากๆ" 

พี่นกยังบอกว่า ถึงจะชอบผู้ชายมากมายยังไง...พี่นกจะไม่มีวันขายตัวเด็ดขาด   ก่อนจากกันผมให้เงินเก็บที่ผมมีให้พี่นกไปด้วยห้าพัน  พี่นกบอกว่าว่างๆจะมาหา   แต่เชื่อหรือไม่....ชะตาลิขิตให้ผมไปเจอกับพี่นกอีกครั้งในฐานะผู้นำพาชีวิตกามที่หลายคนอิจฉามาให้ผม......
...

หลังจากพี่นกไปแล้ว ผมใช้เวลาส่วนใหญ่อยู่กับสองสาวหลักของผมคือแปนกับน้องเก๋ผู้น่ารัก  ผมยอมรับว่าผมเริ่มชอบยัยเก๋  เธอเป็นเด็กที่ดูแลผมอย่างดีจริงๆ  รวมทั้งเรื่องนั้นด้วย ที่สำคัญเธอคงมีดวงผัวหลงมั๊ง  ไอ้นั่นของเก๋ฟิตแน่นราวกับสาวบริสุทธิ์ตลอดเวลาที่ผมเอาทุกครั้ง  ผมเย็ดน้องเก๋มาปีครึ่งแล้ว...แต่ของน้องเก๋ไม่เคยหลวมเลย    เก๋ปฏิบัติตัวเป็นเด็กดีของผมมาโดยตลอด   ยอมให้ผมเย็ดทุกเวลา  เธอได้ยินเรื่องของพี่นกด้วย...เธอบอกว่าจะไม่เป็นอย่างนั้น เธอจะยอมแค่ผมคนเดียว....

ปิดเทอม ม 3 ผ่านไปและผมขึ้น ม 4   ชีวิตผมเปลี่ยนแปลงครั้งยิ่งใหญ่อีกครั้ง เนื่องจากผมเรียนดี..แม่ก็เลยให้ไปสอบโรงเรียนชื่อดังมากในกรุงเทพฯ  อยู่กลางเมืองใกล้มหาวิทยาลัยแห่งหนึ่ง...ก็สอบได้   พ่อรีบไปจัดการซื้อคอนโดขนาด 4 ห้องนอน (ใหญ่โคตร) ที่ไม่ไกลจากโรงเรียนให้ผม  และที่สำคัญแม่ส่งน้องเก๋มาอยู่ด้วย  (ว้าว...รู้ใจจริงๆ)  เพราะแม่ส่งให้น้องเก๋ก็เข้าโรงเรียนพานิชย์แห่งนึงไม่ไกลจากคอนโดเหมือนกันในกรุงเทพฯ น้องเก๋เดินไปเรียนได้เลย   แม่ให้เก๋มาเป็นคนรับใช้ผม มาดูแลคอนโดรวมทั้งอยู่เป็นเพื่อน (และเมีย)    ผมเลยจำเป็นต้องจากแปน อุ๋ยและไอ้พีมาเริ่มต้นชีวิตใหม่ที่กรุงเทพฯ  แปนเรียนต่อที่โรงเรียนเดิมรวมทั้งยัยอุ๋ยและพี   ผมก็เหลือน้องเก๋คนเดียว   ว้า...แย่จัง  ผมย้ายมาอยู่ที่คอนโดตั้งแต่ต้นเดือนพฤษภา   เพื่อเตรียมพร้อม  ช่วงแรกแม่มาดูแลซื้อข้าวของเข้าบ้านให้ 1 อาทิตย์  น้องเก๋มาอยู่ด้วยแล้ว   แม่จัดสรรห้องให้เก๋ 1 ห้อง  ส่วนห้องของผมน่ะเหรอ  ราวกับวิมานใหญ่มาก   มีห้องน้ำใหญ่มากในห้อง  มีส่วนแบ่งเป็นห้องทำงานด้วย  ที่ระเบียงห้องมีจากุซซีขนาดลงไปได้ 4 คนสบายๆ  ส่วนอีกสองห้องที่เหลือนั้นแม่จัดไว้ให้เป็นห้องพ่อแม่ 1 ห้องอีกห้องไว้รับแขก

ผมเริ่มเปิดเทอมช่วงปลายๆพฤษภา พร้อมๆกับน้องเก๋  เราสองคนอยู่กันราวกับสามีภรรยาจริงๆ  เก๋ไม่ได้นอนในห้องของเธอหรอก  ผมเรียกเข้ามา "เอา" ทุกคืน แต่เก๋เจียมตัว  พอเสร็จภารกิจเก๋ก็รอจนผมหลับแล้วก็ไปนอนห้องตัวเอง  แล้วก็ไม่ต้องกลัวท้องครับ   เก๋เป็นคนมีวินัยมาก  กินยาคุมตลอดเวลาทุกวัน  ช่วยประหยัดค่าถุงยางได้เป็นอย่างดี   เก๋ดูแลผมได้ดีมาก  เอาใจใส่ไม่มีบกพร่องเลยจริงๆ   พอเริ่มเรียนได้เข้าที่ผมเริ่มมีกิจกรรม มีเพื่อนใหม่หลายคน และเริ่มมีอะไรทำมากขึ้น ทำให้บางวันเหนื่อยจนหลับไป  เก๋ก็จะกลับไปนอนห้องของเธอเอง  ไม่ยุ่งกับผมไม่กวนใจใดๆ  คนแบบนี้ไม่น่าจะมีในโลก  น่ารักเลยแหละ 

ผมเริ่มคุ้นเคยกับสภาพกรุงเทพฯ อันแสนวุ่นวาย  โชคดีเหลือเกินที่ไม่ต้องเดินทางไปไกล  นั่งรถสี่ห้าป้ายก็ถึงโรงเรียนแล้ว  ทำให้ผมมีเวลาที่โรงเรียนมากขึ้น  ผมเลยเตะบอลกับเพื่อนๆเช่นเคยทุกเย็น   เนื่องจากผมเป็นนักบอลมาก่อนเลยเข้าชมรมบอลได้อย่างรวดเร็ว   ช่วง ม 4 นี้สาวเพียบจริงๆ เด็กๆกรุงเทพหน้าตาน่ารักจัง  ที่โดดเด่นมากๆก็คือสี่สาวแก๊งออฟโฟร์  ซึ่งหัวโจกคือพี่แก๋ม  ลูกเจ้าของโรงสีที่พิจิตร  พี่แก๋มนี้มีแฟนเป็นหัวหน้าชมรมบอลของผมเอง  พี่แก๋มและเพื่อนทั้งสามน่ารักโคตร ทั้งสี่คนอยู่ ม 6 แล้วเป็นทีมเชียร์ลีดเดอร์ แถมมีแฟนกันหมดแล้วด้วย  ผมได้แต่ดูเล่นน่ารักไปวันๆจนวันหนึ่ง...

ระหว่างที่พักครึ่ง  ผมนั่งกินน้ำอย่างเดียวดาย   นั่งพักลมเย็นๆไปปล่อยอารมณ์เรื่อย  จนสะดุ้งตกใจเมื่อมีคนมาพูดกับผม
"น้องชื่อไรคะ  เล่นบอลเก่งมากเลย  พี่ชื่อหวานนะคะ มาดูอยู่หลายวันแล้ว"
พี่หวานหนึ่งในแก๊งเดินเข้ามาคุยกับผม  ผมยกมือไหว้ฐานะที่พี่เป็นรุ่นพี่ผม   พี่แกยิ้มน้อยยิ้มใหญ่   
"ผมก้องครับพี่  เป็นน้องใหม่เข้ามาปีนี้ครับ  อยู่ ม 4/2  ตึกนู้นครับ"
"อ้อ..พวกเด็กเรียนนี่........"   

พี่หวานนี้หน้าตาจีนๆ ผิวขาวแต่น่ารักอย่างบอกใครเชียว  พี่แกสูงราวๆ 165 ไม่อ้วนไม่ผอมไป จากภายนอกเดาว่านมน่าจะใหญ่พอควร  มีเอวมีสะโพก ระหว่างที่คุยผมสังเกตว่าพี่หวานไม่ค่อยมองหน้าผม  มองข้างล่างซะมากกว่า  เพื่อความแน่ใจผมเลยแกล้งนั่งถ่างขาออกไปอีก  พี่แกทำตกใจก่อนละสายตาไป  แล้วแกก็กลับมามองใหม่อีก  จนหัวหน้าทีมร้องเรียกพวกเราลงสนาม   ครึ่งหลังนี้..ผมไม่ค่อยจะมีจิตใจเล่นเท่าไร สังเกตพี่หวานซะมาก   จิตใจเริ่มไม่อยู่กะร่องกะรอย  จนพี่หวานกลับไปแล้วน่ะหละ...ผมถึงตั้งใจเล่น   ผมติดใจพี่หวาน แต่ได้ยินมาว่าพี่เค้ามีแฟนแล้ว  เลยไม่อยากตาย ก็คุยเล่นไปเรื่อยๆ   แต่พี่หวานก็จะมานั่งคุยกับผมทุกวันตอนพักครึ่ง  วันหนึ่งผมรวบรวมความกล้าเพื่อถามพี่หวาน...

"แฟนพี่ไม่มาด้วยเหรอครับ"
"อ้อ  ไอ้บ้านั่นน่ะเหรอ" 
โอ้โห  พี่หวานตอบแบบท่าทางจะมีปัญหาครอบครัว
"พี่ไม่เคยคิดหรอกว่ามันเป็นแฟน  คนอะไรวะมีแต่ตัวเอง ก้อง น้องคิดดูนะ เย็นขนาดนี้ถ้าเป็นแฟน  มันต้องพาพี่ไปส่งบ้านสิใช่มะ  นี่ สี่โมงปุ๊บกลับบ้าน  มีมันแหละคิดว่าพี่เป็นแฟน  แล้วก็พูดไปทั่วว่าพี่เป็นแฟนมัน  55555 พี่ปล่อยให้มันบ้าไป ไม่สนมันหรอก  แต่คบไว้เล่นๆ กันคนอื่นมาจีบ..รำคาญ"

ฟังปุ๊บคอย่นเลย  ผมกะจะจีบนะเนี่ย  แต่อย่างผมแล้วไม่ถอย
"ถ้าพี่รอได้อีกสักครึ่งชั่วโมง  ให้ผมเล่นเสร็จ...ผมทำหน้าที่แทนแฟนพี่...ไปส่งก็ได้ครับ" 
หม้อโคตรๆเลยผม  แต่ด้านได้อายจะอดนะครับ
"พี่รอไม่ได้หรอกหรอก  ที่บ้านพี่รอกินข้าวเย็น  จะไปส่งก็ไปตอนนี้เลย  ไม่งั้นก็ไม่ต้องไป พี่กลับเองได้" 

พี่หวานยิ่นคำขาดมุขนี้  ผมก็กล้าพอที่จะเดินไปบอกเพื่อนๆว่า ผมเลิกเล่นกลับก่อน   ผมเปลี่ยนเสื้อเรียบร้อยนั่งพักกินน้ำและคุยกับพี่หวานจนเหงื่อแห้ง  ผมรู้สึกว่าจะคุยถูกคอกับพี่หวานจัง  อยากคุย "ลึกๆ"กว่านี้ แต่ต้องเก็กหล่อรักษาภาพไว้ก่อน   เย็นวันนั้นผมนั่งรถกลับกับพี่หวานซึ่งบ้านอยู่คนละซีกโลกกับผม  บ้านพี่หวานอยู่ราวคลองสานต้องข้ามเรือไป   นึกในใจว่าแฟนพี่หวานแม่ง..แย่จัง ปล่อยให้สาวสวยเดินทางกลับบ้านเองได้ไง   ผมเพิ่งรู้ว่าพี่หวานนั้น..พ่อเป็นผู้ว่าอยู่ต่างจังหวัด ส่วนแม่ทำงานในกระทรวงในกรุงเทพฯ   มีพี่ชายหนึ่งคนชื่อพี่วิน เรียนวิศวะ  แล้วก็มีน้องชายเรียน ม 4 เหมือนผมแต่อยู่โรงเรียนอื่น   

วันเวลาผ่านไป... ผมกับพี่หวานเริ่มสนิทกันมากขึ้น ผมเล่นบอลแค่ครึ่งเดียว  ครึ่งหลัง..ผมต้องไปส่งพี่หวาน  ผมทำแบบนี้มาแค่สองอาทิตย์...แต่มีความคืบหน้าอย่างมากเลยครับ   พี่หวานยอมให้ผมจับมือ แบกเป้ให้ ถือของให้ ยอมให้ทำตัวเป็นแฟน   แต่อย่างว่า ผมมันประเภทได้คืบจะเอาศอก  คิดไปไกลถึงตอนพี่หวานถอดเสื้อออกนู่นแล้ว.. จนฟ้าก็บันดาลให้เกิดเรื่องแบบนั้นขึ้นจนได้...
...

วันศุกร์หนึ่งระหว่างทางกลับบ้าน แม่พี่หวานโทรมาบอกว่าแม่กะน้องจะไปหาพ่อที่ต่างจังหวัด  ให้พี่หวานอยู่กวดวิชาที่กรุงเทพคนเดียว  พี่หวานบอกไม่เป็นไร  จะไปค้างบ้านแก๋ม  ซึ่งแม่บอกว่าโอเคเลยดี จะได้ไม่ห่วง 

นั่นเข้าทางผมเลย....
"พี่จะไปเที่ยวบ้านผมมั๊ยล่ะ" 

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

navy868

เคยอ่านมานานมากแล้วครับ อ่านถึงตอนนี้แหละแล้วก็หาตอนต่อไปอ่านไม่ได้

9toulek

คุณก้องครับ เดี๋ยวนี้เริ่มซาดิสนิดๆ พึ่งพามาห้องยังไม่ถึงวัน ก็จะจัดการแล้วเหรอครับ
คนอะไร ไวจริงๆ แล้วน้องเก๋ ไม่หึงเลยเหรอเนี่ย

dopant

yourbuddy

We love you so much

::Confident::พี่หวานมาแบ้ว สาวในอุดมคติเบย รุ่นพี่สุดสวยอยากโดนครวขเป็นแน่แท้ รอตอน 14 15  เรื่อยๆเบยครับ

suriyamahajit

swss2511

devilzoa

ว่าก็ว่าเถอะทำเป็นเล่นตัวแต่มาห้องเค้าเนี่ยนะ หวานเอ้ย

darkside

คำว่าทะเลมา  ก็เดาไว้ก่อนเลยว่างานบริษัทที่เกริ่นไว้แน่ๆ

แต่เดาว่า 3 ตัวท้อป จะมาแจม   ผิดฝาผิดตัว  5555

มามอน