ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนผมเป็นดาวคณะ 8

เริ่มโดย hellboy666, เมษายน 26, 2020, 02:56:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tantawanjames

มาช้ายังดีกว่าไม่มาครับ เชนนี่ก็คนดีสุดๆหรือโง่สุดๆกันแน่นะมองทุกอย่างในแง่ดีไปหมด

tatsuya96

โยไม่ได้มีแต่พ่อเลี้ยงนี่ครับ(และเอากับพ่อเลี้ยงมาก่อนจะมีแฟน) แต่โยพร้อมจะล่อกับใครก็ได้ที่ถูกใจ นี่ก็คงโดนมาเต็มคราบจากพี่นักแสดงคนนั้น ผมเรียกเล่นชู้ครับ

lungchang

ผมว่าเรื่องของท่านน่าจะเป็นแรงบันดาลใจ
ให้กับอีกหลาย ๆ เรื่อง เลยนะ ถ้าจำไม่ผิด
โดยเฉพาะฉากถ่ายหนังสั้น หรือคุณลุงนักแสดงตัวประกอบ
ผมว่า ผมได้อ่านแนว ๆ ประมาณนี้ น่าจะเกิน 3-4 เรื่อง
รวมผมเองด้วยอีกคน ที่เอาไปแต่งลงกลุ่มไลน์
"ได้รับแรงบันดาลใจ"นะครับ หาได้ดัดแปลงหรือคัดลอกไม่
คือบิดเรื่องมุมมอง เนื้อหา ตัวละคร บทสนทนา ทั้งหมดเลย
แต่ก็ยังมีกลิ่นอายของเค้าโครง "แฟนผมเป็นดาวคณะ"อยู่
หรือว่าเนื้อหานิยาย เรื่องแต่ง แนว ๆ NTR หรือว่า sex swg
มันก็อาจออกมาประมาณนี้หรือเปล่า
ยังอยากอ่านเรื่องเล่าจากไรต์อยู่เหมือนเดิม
มาช้ายังงัยก็ย่อมดีก็ไม่มาแน่นอน
รอตอนต่อ ๆ ครับ

i2onin

หายไปนานเลยครับ รอติดตามนะครับ

เป็นกำลังใจให้ครับ. ถึงจะมีพลาดไปบ้างแต่ก็ยังเป็นเรื่องที่ดีครับ. ติดตามอยู่ครับ

kungkrub

น้องโยกลับมาแล้ว

ผมเห็นกำลังใจให้นะครับ  ::YehYeh::

Whoo Amm Ii

โดนน้าวิทย์จัดซ้ำแน่ๆ หลับขนาดนี้

newblogspot

ติดตามแน่นอนครับ สุดจริงรื่องนี

biggiggog

ตอนนี้พระเอกต้องถามใจตัวเองแล้วว่า จะรับได้แค่ไหน
ขอบคุณครับ

2206

ชอบมากๆยินดีมากที่กลับมาเขียนต่อ รอตอนต่อไปนะครับ

minmomo

มาช้ายังดีกว่าไม่มาครับ เดียวรอside storyด้วยครับ 5555

sporefanz

ดีใจมากครับที่กลับมา ค่อยๆเป็นค่อยๆไปนะเชนนะ

Au Nanma

โครงเรื่องอย่างนี้ถ้าลง detail รายละเอียดดีๆอารมณ์ความรู้สึกด้วย
ก็จะได้เรื่องในตำนานอีกเรื่องนึงเลยครับ
เป็นกำลังใจให้ครับ

sixdevil7

งานนี้โดนทดสอบสงสัยต้องหาความจริง... ขอบใจมากครับ

suriyamahajit

ก็ต้องขอติดตามกันไปเรื่อยๆ