ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โลกสีเทา SS2 อ.ดนัย 6 : ตอน เสียงคราง

เริ่มโดย KwangPloy, เมษายน 26, 2020, 07:02:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ruang

ไต๊ก๋งซัดริสาซะก่อนแล้ว แต่ขอให่แค่ไต๋เรือคนเดียวนะรอนายเสือคนที่สองหลังจากนั้นนายเสือคงจัดชุดใหญ่ให้าสาต่อไแ

Komratouy13

Hanaka99

pamaaeng

คราวนี้ ครู ดนัย คงได้รู้แล้วว่า
ถ้าเมียเราโดนคนอื่นเย็ดจนหีปลิ้น จะรู้สึกยังไง?

Phoowadol

จะบอกไงดีอะ......คืออ่านมาถึง ตอนจบนี่  ใจยังสั่น ตึกตักๆ ไม่หายเลยครับ   อารมณ์ แบบว่า..แอบลุ้น ว่า ริสา กำลังผโดนไปแล้วใช่ปะ...ยังมั้ง ไม่น่า....แต่แล้วก็โล่งใจได้ พักเดียว......น้องริสา เธอกำลัง คิดอะไร  ::Pull::แน่ ::Shy:: ::Shy::  หรือว่า นี่จะเป็นการ ประชด ดนัย ที่เมื่อกี้ แอบไปล่อสาวข้างห้อง......แบบว่า เธอทำได้ ฉันก็ทำได้.....บวกกับ ตอนนี้  อารมณ์เธอ คงปีนใกล้แตะสวรรค์ แล้วด้วย มั๊ง  ( รึเปล่า) ::HeyHey::   ::Pull:: อิอิ
  แต่ระวังนะหนู  พี่ว่า ไต้ก๋ง คงไม่นิ่มนวล เนิบนาบ แบบที่หนู เคยๆ  แน่นอน .ความดิบเถื่อน  น่าจะมาระดับ10 แหละ อูยยยยย.....จินตนาการซ๊ะ...???? อิอิ
ขอบคุณ ไรท์ มากครับ ที่ อัพเรื่องให้อ่าน ตอนใหม่ๆ ตลอด ในช่วงนี้  ขอบคุณมากครับ

ryg123456

ในที่สุดน้องริสาก็ไม่รอด
ไม่เป็นรัยถือว่ามีครูคอยสอนให้ละกัน

cckllnw

petergg

อะไรกันครับเนี่ย

taizen

koboy

มัวแต่เสียบของเขา ท่าทางของตัวเองน่าจะโดนจัดหนัก สมน้ำหน้าจิตดีนัก

Punksmanonhell

สมชาย ร่ำรวย

gunners

ben2518