ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season2 ] ตอนที่ 33 : คำสาปในตัวริวกะ

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 28, 2020, 01:59:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

♤judas♤

น่าสงสารฮิคาริจังจำเรื่องเมื่อตอนริวอายุ12ไม่ได้แม้นายริวจะพูดย้ำๆแล้ว

gritkin

เป็นทหารเก่านี่เอง มิน่าเก่งเกินธรรมดา

spty24

อ่านไปก็ขำริว ทีกับผู้ชายทำโหด เจอเมียทำเข้มนี่อย่างหงอย5555

bigmoho

ryg123456

ขนาดเจ้ามังกรยังถึงกับหมดพลังเลยหรือนั่น
แล้วคำสาปที่ว่านั่นเป็นผลดีกับริวกะไหม

Sopun Jeekkee

มาช้าไปเล็กน้อยเอง ตอบแทนแบบด่วนพิเศษแบบนี้ ใจดีจัง

3:1 ยาวนานมากแต่ไม่รู้สึกว่าช้ำเลย เพราะมีลูกเล่นต่างกัน
เอ ว่าแต่ สาววิศวกร อยู่ไหนกัน

Manoptana

นายริวโดนคำสาปแบบนี้ชอบทั้งผู้หญิงทั้งนายริวเอง แบบนี้เรียกว่าคำสาปหรือพรสวรรค์ดี สามสาวตกลงกันลงตัวแล้ว นายริวอดหัวโตแน่เลย

pizzahutcha

ผมคิดน่ะถ้าคำสาบนี้มันติดมาที่ผมล่ะก็ มันคงลำบากน่าดูเลยหล่ะเมียก็ไม่มี คงต้องปวดข้อมือน่าดู

คำถามคือ กระแตเข้ามาได้ไงหว่า หรือจ่ะมารักหลับนายน้อยกันแน่น้า ::Yes!::

winnythepooh

usman1963

ถึงว่าทำไม พลอยอยู่ดีๆถึงได้รุกหาริวขนาดนั้น ทั้งทีแค่กลับมาเจอกันใหม่ ที่แท้คำสาบนี่เอง ตอนนี้สาวเมียก็เคลียกันแล้ว ริวเราคงทำอะไรยากขึ้นแน่เนย กับสาวใหม่ๆอะนะ ไหนจะฝน ไหนจะปาล์ม ต้องดูว่าจะเป็นยังไงต่อไปแล้ว สนุกมากครับ

tungbts

ความลับของเวย์เริ่มโผล่มาแล้ว.... อดีตสมาชิกหน่วยอัลฟ่า

กิตติศักดิ์

::Thankyou::ยังไม่ได้อ่านนะครับขอเข้ามาขอบคุณท่านผู้แต่งทีทำตื่นเช้ามาก้อทำท้องฟ้าสดใสมากๆเพระาว่าผมได้เจอสี่สาวที่คิดถึงมานานมากขอบเตีบงเอ์ยขอบคุณครับ😊😊😊

po3026

นายริวโดนคำสาปแห่งราคะ ดีหรือไม่ดี ไม่รู้รู้แต่ว่าบรรดาว่าที่ภรรยาสามัคคีกันจริงๆ

MAC

หนูใบเฟิร์นจะได้เพิ่มหรือครับ(ขอเพิ่มลุงอีกคนได้ไหนครับ) ::Shy:: ::Thankyou::