ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season2 ] ตอนที่ 33 : คำสาปในตัวริวกะ

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 28, 2020, 01:59:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

laokalasin

robertrobin

ลุ้นให้ฮิคาริความทรงจำกลับมาสักที ไหนๆก็เป็นคนแรกของนายริวแล้ว ดูแล้วทุกคนจะต้องช่วยกันทำให้นายริวได้กับพี่ฮิคาริแน้ๆ สู้ๆนะครับ

Ranger83

4 ภรรยานี่ รักใคร่กันจริงๆนะครับ.   บอกได้เลย อิจฉา   ภรรยาคนโตมาเมื่อไหร่ ริวหำหดแน่ๆๆ

Au Nanma

สงสารทั้งริวและฮิคาริ
แต่สงสารฮิคาริมากกว่า

Apisak Bunrotchu

เจ้ามังกรกลาย มังกร(ฟ้า)เหลืองละ ไม่พักผ่อนระวังเกร็ดหลุดนะ

BłäčkMäñ_60

เพื่อนซี้2คนนี้ไม่ได้ต่างกันเลย มีเมียไปทั่วจิงๆ

anek007

เป็นแบบนี้ทุกวันคงแห้งตายแน่ได้นี่ยังจะมีวิศวกรสาวจะได้มาร่วมอีกคนไหมนี่

เดินผ่านมาเฉยๆ

เมื่อไหรฮิคาริจะรู้ตัวนะ

กระแตจะเข้ามาในฮาเร็มอีกคนหรอเนี่ยยย

Pj akkan

น้องกระแตกับใบเฟิร์น มังกรของเราจะได้ใครก่อนกันรอลุ้นอยู่ครับ

kenwin

นายเวย์เข้ามาอยู่ที่นี่เพราะอะไรนะ
แต่น่าจะไม่หวังร้ายหรอก

timshel

เด็ดๆทั้งนั้น แล้วเรื่องใบเฟิร์นจะเป็นไงต่อนะ

อ้าว มีคนมาแซงคิวเฉยเลย