ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season2 ] ตอนที่ 34 : ความทรงจำที่กลับมาของ....

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 28, 2020, 02:21:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

neimuchan

ดีนะเจอในห้อง ออนเซน ถ้าเจอ อันเซ็น นี่ไม่น่ารอด
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

alexdino

อดจัดเพราะแม่ยายแน่ๆ
ตัดจบแบบค้างคาเลยพี่ กำลังอินเลย เป็นกำลังใจให้ครับเขียนงานดีๆต่อไปนะครับ

lamom

กระแตกลับมาจากการหายไป1ตอน

Edit เคลิ้มจนนิ่งเลยกระแต ริวใช้พลังอะไรอีก เรียกกัปปะมาด้วย

abaratei

บรรยากาศสบายๆ ผ่อยคลายซะบ้างก็ดีเหมือนกัน  ว่าจะไม่พูด ขออนุญาติแนะนำไรท์นิสสนึงนะครับ  คำว่า ณ ที่นี้ ณ ที่นั้น  หรือ ณ สถานที่ใดก็ตามไม่มีเครื่องหมายจุด ( . )ตามหลังครับผม   ขออภัยอีกครั้งครับผม

....

ยินดีและขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ

ยังไงซะ นัดเขียนมือใหม่แบบผม ก็ต้องมีผู้แนะนำแบบนี้แหละครับถึงจะโต ขอบคุณคร๊าบ

By Monotone

swss2511

ถ้าเมียรวมตัวกันครบริวตายแน่ แต่ละนางล้วนเร่าร้อนน่าดู

zcode2007

ชาญวุฒิ เนระภูสี

งานนี้กระแตไม่น่ารอด อุส่ามาหาถึงที่บ้านจับเข้าชมรมแม่บ้านเลย

neung_cm

เปิดตัวเมียคนที่ห้า แล้วใบเฟิร์นจะได้เป็นเมียิกคนมั้ยน้อ

porchai

ขอบคุณครับ
เจอพี่มิไรไปเรียนกับคุณย่านายมังกรของเราเงียบเลยกลัวคุณย่าสุดๆๆๆ

po3821

ตอนนี้ดูผ่อนคลายๆสบายๆหน่อยแต่ก็ให้รายละเอียดเพิ่มอีกเยอะเลย ดูแล้วพลอยน่าจะเป็นตัวเชื่อมกระแตกับริวกะได้เหมือนกับที่เป็นตัวเชื่อมบรรดาเมียๆของนายมังกรให้มีทางออกที่ลงตัวได้ทุกคนนะ สนุกดีครับ ขอบคุณ

kreetha2

หมดเลยกระแต  สาวมั่น จินตนาการถึงนางเอกคนนั้นเลย สุดยอด

gfthebc

กระแตน่าจะมั่นใจว่า​นายริว​เคย​ช่วย​ตัวเอง​ไว้​สมัย​ก่อน​ แต่ว่านายริวจะจำกระแตได้​ไหม​ครับ​เนี้ย​

MCAD1432

กระแตมาหาถึงที่แบบนี้แล้วต้องเพิ่มฮาเร็มคนที่5แล้วล่ะครับ