ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ของวิเศษกับแก็งค์นางฟ้า ตอน 11 ปวดใจ

เริ่มโดย zuper, เมษายน 29, 2020, 12:07:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chanan Thongkhamphao

มิวเสร็จลุงแน่​ แต่อยากให้เสร็จฟลุ้คมากกว่า​

pooloop

ทำไมผมชอบตอนปวดตับแบบนี้ก็ไม่รู้ อาจจะสมน้ำหน้านายนัทด้วยก็ได้ ของฟรีไม่มีในโลกนี้จริงๆ

boonboogonz

noknoi13

ได้เวลาจ่ายค่าตอบแทนให้ลุงเขาแล้วล่ะสิ แล้วมิวจะได้กลับไปยังโลกของตัวเองมั้ย หรือจะต้องอยู่กับร้านของลุงต่อไป

beammuza

โอ้ย.น้องมิวจะโนลุงจัดต่อหน้าเลย เอางัยละนายนัทมีคนมาเตือนแล้วก็ไม่ฟัง ปวดตับละทีนี้

Manoptana

นัทเป็นคนใช้ของวิเศษแต่ให้มิวเป็นคนจ่าย ลุงตาบอดคิดได้ยังไง ไม่มีทางเลือกอื่นเลยเหรอ

ppptttmmm

crossfire

โอ้มายก้อด อย่าบอกนะว่ามิวจะโดนดุ้นดำ ๆ ของลุงเปิดซิง โคตรปวดตับ
ชอบสาวแว่น

Kritsada Panlamyai

เดาผิดครับ
นึกว่าตอนจบ นัทจะต้องทำหน้าที่แทนลุง
แต่ออกมาเป็นแบบนี้ก็ดีกว่าเยอะ

แฟ๊ต บอย

อ้าว!!!!!!แบบนี้ตั้งแต่แรกๆมันก็เป็นแผนการของลุงขอทานนะสิ

winnythepooh

นัทจะช่วยมิวได้หรือเปล่า กลัวว่าจะโดนลุงเปิดซิงก่อนจังเลย

midnightblusie

ลุงขอทานนี่แผนสูงจริงๆ เลื่อมใส เลื่อมใส นัทต้องขอบคุณลุงแกนะครับ

pitoonpa

กลายเป็นมิวต้องมารับเคราะห์ที่นัททำไว้