ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ของวิเศษกับแก็งค์นางฟ้า ตอน 11 ปวดใจ

เริ่มโดย zuper, เมษายน 29, 2020, 12:07:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wuthikhai

สรุปแล้วลุงเป็นพระเอก ได้นางเอกน้ิงมิว

buark

จบได้สะเทือนอารมณ์ดีครับ แต่มันยังขาดเหตุผลว่าร้านมารเก็ตมายังไง ลุงขอทานเป็นใคร แล้วจะมาล่อน้องมิวทำไม แล้วแบบนี้พี่ปีใหม่จะล่อใคร สงสัยจะนัทรึเปล่าครับ แต่มีต่ออีกตอนก็ดีครับ แต่ให้นัทได้ล่อแองด้วยนะครับ ค่าจ้างในการช่วยเหลือ แบบมิวกลับมาได้ แล้วเอานัทไปแทนครับ

rabbitbadboy

โอ้ยเห็นมิวโดนทำแบบนี้ แย่แน่เลย นัทจะทำอย่างไรเนี่ย ถึงจะช่วยมิวได้

ทอกระดอก

adios2nd

intell13

การแก้แค้นไม่ใช่สิ่งที่ดีเสมอไปนะนัท เพราะเราจะต้องได้รับผลกรรมที่ก่อไว้

akira

richgirl

jax116

ChatchaiRu

มาช่วยกันลุ้นครับ ว่าพระเอกเราจะแก้ปัญหานี้ยังไง เอาใจช่วยๆ

prsclub

กรรมตามมาทันแล้วมั้งนัท  เหมือนโดนหลอกใช้ยังไงไม่รู้วะ  

yu_ei

::Horror:: เป็นค่าชดเชยที่แสนแพงจริงๆ ที่วิบากกรรม ก็ตามแก้กันไป