ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Nishikawa Kou] Haha no Musuko แม่ลูกผูกพัน [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 29, 2020, 06:47:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

3aiscqvu

paperspy

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ไม่ใช่ว่าแม่รู้ตัวอยู่แล้ว เลยแกล้งเมามาทุกวันอะป่าว

นั้นไง ชัดเลย หน้าแดงอย่างงี้

vigo

แม่อาจแกล้งเมาหลับทำเป็นไม่รู้สึกตัวเพราะมีความต้องการเหมือนกันกับลูกแน่เลย

edit: คิดว่าแม่คงต้องรู้นะไม่งั้นคงไม่ชวนอาบน้ำด้วยหรอก

ปานวาด

น่าจะจบตรงที่แม่และลูกได้กันแบบนี้ไปตลอดครับ จนลูกโต

Edit แม่คงรู้เพราะตื่นมาคงเสียวว และคงติดใจ น่าจะมีต่อแบบไม่ต้องแอบยาวๆแน่ครับ

ิkball

แม่น่าจะรู้ตัว แต่เลยตามเลย

ผมว่าแม่น่าจะรู้ตัว ทั้งคู่ แต่ไม่ยอมบอกตรงๆ

Demon-Wolf

ตอบ ว่าต่อไปไม่ต้องรักหลับแม่แล้วจัดตอนไม่เมาด้วยเลย ::Evil::

แสดงว่าแม่รู้ทำเป้นเมาให้รักหลับสินะ

madago

Thanks

เม้นท์มักง่าย
ลบไอดี

FAEROH

ต้นเรื่องมาก็เสียบเลย .... ต่อไปคงตื่นแน่ๆ

::Horror:: เรื่องนี้มันมีเงื่อนงำ  ตีความได้2แง่ 

ArtKung Art

แม่อาจจะอยากโดนอยู่แล้ว เลยแกล้งเมากลับมาหลับ ::Thinking::

ตอนจบก็เหมือนพูดเป็นนัยๆนะว่ารู้ตัว 5555

Master-V

เอาแล้วไง เจอภาพลางๆของสามีแบบนี้เข้าไป คงต่ออีกยกสินะ

นั้นไง เหมือนแม่จะรู้สึกหน่อยๆละว่า ที่ผ่านมา ลูกเป็นคนทำ 555

Filmza

คงคิดว่าเป็นสามีเก่าละซี้้ ตีเนียนเชียวน้าาคุณแม่

.
.
คำโปรยก่อนจบนี่มีเลสนัยนะแม่

syndromz

โดนลูกลักหลับ ตื่นมาละเมมเห็นหน้าสามีอีก วินๆไปทั้บแม่ทั้งลูก

จบแบบมีเลศนัย เหม่อนว่าแม่จะรู้ตัวตลอดนะ

Sujit.c

แม่คิดว่ากำลังฝัน แล้วเดี๋วยแม่ก็ตื่น เลยเอาลูกแทน พ่อ ยาวเลย

JW

จริง ๆ แล้วแม่แกล้งหลับ แต่รับรู้มาโดยตลอด เรื่องนี้น่าจะมีภาคต่อ เพราะโดยรวมน่าติดตามดีครับ