ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วันหยุดของแหม่ม - [เกริ่นนำ]#000 by พัดลมจิ๋ว

เริ่มโดย (จิ๋ว), กุมภาพันธ์ 14, 2017, 02:12:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phoowadol

ถึงว่าสิ ทำไมชื่อเรื่องวันหยุดของแหม่ม. ที่แท้เป็นบทต่อเนื่อง ของเรื่องผู้โดยสาร นั่นเอง
นี่แสดงว่า หลังจากจบเกมส์สวาทในครั้งนั้น. พลน่าจะคิดที่จะสานต่อในความสัมพันธ์กับสาวแหม่มแบบจริงจังแน่ๆเลยใช่มั้ย นี่ จากการปูทางมาในครั้งนี้ ดูเหมือนยิ่งอยากค้นหา ในตัวของนางเอกยิ่งขึ้นนะครับ ดูเธอเพรีจบพร้อมทุกอย่าง. แต่ไหง อยู่โสดมาได้จนถึงปานนี้ นะ
แม่บ้านศรีเรือนไม่บกพร่อง นี่นางในฝันของชายหลายคนเลวนะแถม บนเตียงยังรุกเร้ารับส่งได้ถึงใจอีก จะหาได้จากไหนอีก. แบบนี้ วิชิตพล เดินหน้าเต็มสูบเลยครับ พี่เชียร์เต็มที่นะครับ เปิดใจให้เธอรับรักให้ได้นะ ลุยโลด.........

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+

เอ่อ ....  ยอมก็ได้ยอมเขียนต่อให้เสร็จก็ได้.... รี๊ดน่ารักขนาดนี้

::Fighto::  ต้องสู้กันสักตั้ง

ขอบคุณที่ติดตามผลงานซะจน ไฟลุกโชนในใจแล้วค่ะ ::Thankyou::

thinks

ตามกลับไปอ่านตอนแรกมาแล้ว แหม่มไม่ธรรมดาเลย เป็นฝ่ายรุก คุมเกมส์ด้วย

Whoo Amm Ii

เกริ่นได้น่าติดตามมากครับ คิดว่าวันหยุดรอบนี้คงเป็นเวลาที่ยาวนานมากๆ

suriyamahajit

thongdaeng_skk

moomninja 555

ultarman7

dick1050

แค่เกริ่นนำเรื่องก็น่าติดตามแล้วครับ ท่าทางคุณแหม่มน่าจะค่อนข้างไวไฟซะด้วย
Make love Not War

thongdaeng_skk

เอี้ยเกี้ย

::WooWoo:: จากวันไนท์สแตน แบบนี้คงมีโอกาสต่อกับแบบยาวๆ รู้ใจรู้ทันกันขนาดนี้