ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อยากเปิดโลกด้าน sideline วานกูรูช่วยแนะนำ

เริ่มโดย kyons, เมษายน 29, 2020, 11:09:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kyons

ปกติเวบนัด มีแต่พันสองพันไม่ตรงปก ไม่สวย
เลยอยากรู้ว่าของดีๆหากันได้ที่ไหน
สมัคร VIP คุ้มมั้ย
อยากได้นักศึกษาแท้ๆ เด็กมัธยมแท้ๆ
มีแบบ ยสตน หรือเปล่า วานผู้รู้ชี้แนะทีครับ

aiekuy

อยากได้นักศึกษาก็หาตามพวกร้านนวดสปาครับ

Kapooclub ใน google เลย ถาม pr เลย คนไหน นศ. รับจบไหม

ส่วนนักเรียนไม่ค่อยมีนะ โทษก็แรงพอควรอยู่

ส่วนเรื่อง ยสตน. เด็กรับงานไม่เสี่ยงอยู่แล้วครับ

แบบนั้นต้องไปผูกปิ่นโตกับน้อง ๆ จนน้องเชื่อใจประมาณกิ๊ก มั้งครับถึงได้ (ไม่เคยเช่นกัน)