ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Senses 11 : เกี่ยวกับรัก

เริ่มโดย punyang, เมษายน 30, 2020, 12:35:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

terapoong48

จะเสียน้องพลอยไปมั้ยเนี่ย ชอบทิ้งน้องพลอยจัง

Sitthikirn

ได้น้องหมวย หรือว่าจะเสียน้องพลอยนะ

pheung

tungbts

สรุปว่าตอนนี้ทิมมีเมีย5คนแล้วนะ

wikky4

Prik110927

เนื้อหายังแน่นเหมือนเดิม ทั้งเนื้อเรื่องและฉากเสียว ไม่อยากให้จบจริงๆครับ

som052

happy ending สนุกมากครับ น่าจะต่อไปได้อีก 2 - 3 ตอน นะครับ

panax

เสียวมากๆครับ  แต่กับน้องพลอยนี่ น่าสงสารมากๆๆๆๆ
ขออย่าให้เป็นอะไรมากนะครับ

Kfg asdf

iammaa

เกืดอะไรขึ้นกับน้องพลอย..โดนจับย้ายไปjapanหรือเปล่า

Fujin2741

เกิดอะไรกับน้องพลอยกันนะแล้วทิมจะแก้ปัญหายังต่ออย่างไร

rastafari69

พลอยจะต้องย้ายไปญี่ปุ่นใช้ไหมครับ ผมเดาเอา ถ้าไปจริงคงหน้าเสียดายแย่แน่ๆเลย

polltoys

ว่าล่ะนายทิมต้องเก็บเรียบ แล้วจะยังไงต่อล่ะทีนี้

samwai

น้องพลอยจะตายไม่ได้นะ ม่ายยย

John Conner

เอาใจช่วยน้องพลอยด้วยจ้า อย่าเป็นอะไรนะ นายทิมมีหวังเศร้าไปตลอดชีวิตแแน่นอน