ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabaku] Danchi no Yuachan หน้าที่ของยูเอะจัง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 30, 2020, 07:54:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Dark-Gaim

คิดได้ทางเดียวแล้วละ แล้วผู้ชายคนนี้ก็ต้องไปเป็นลูกค้าสัดกครั้งแล้วติดใจแน่นอน

โห หมดกัน น้องกลัวไปหมดแล้วเห็นไหมม

DThold

เตรียมตับรอละ รอซ่อมด้วยเลย ไม่น่าพลาด

Edit:โชคดีมาไวไปไว ไม่มีการปูเนื้อเรื่องให้ดาร์ก

dilok211021

น่าจะเป็นแนวขืนใจนะ แต่ต้องลองอ่านดูก่อนครับ

เดาผิดไปนิดนึง กลายเป็นแบบนี้ไปได้ แต่สุดท้ายยูเอะจังก็กลัวลูกค้าคนนี้เหมือนกัน สวสัยจะทำแรงเกินไป 555

mspeed

แม่ขายลูกกินเหรอเนี่ย
สะเทือนใจแน่เลยอ่ะ
ไอ้ลุงนี่ก็ไม่สนใจอะไรเลยเสียบอย่างเดียว

l2aito

เห้ย น้องขายงั้นเหรอวะเนี่ย
ไม่จริงน่า!!!!

ไอ้เชี่ยยยยยยยยยยยยยยยยย โคตรดาร์ก
ลุงโว้ย ลุงก็น่ากลัวชิบหายตอนจบ ; -;

nekki

ดูแล้วขายแน่นอน ว่าแต่หน้าแม่ไปไกลมากเมื่อเทียบกับลูกอะนะ

พอเข้าใจได้เรื่องรุนแรงกับน้อง แต่ตอนจบดันวาดหน้าพระเอกซะแบบนั้นทำให้คนอ่านคิดว่าพระเอกซาดิดชั่วร้ายเต็มขั้นเลย

HK

น้องขายแน่ๆ แบบนี้ก็แย่นะสงสารเด็กอะ ::Crying::

***เวรกำ จากมีโอกาสเป็นคนดี เม่งทำหน้าโคตรตัวร้ายเลย ::Angry::

town1452

แม่บังคับให้ขายแน่ แต่เด็กมีใจให้ลุง ปวดตับบ รอดูพลิกล็อคไอ้ลุงกลายเปนตังร้ายที่น่ากลัวสุด....

hippopov2

ดูจากสภาพแม่แล้วไม่น่าขายตัวได้ล่ะ สงสัยเป็นแม่่เล้าซะมากกว่า ส่วนตาลุงนี่ก็คงได้กลายเป็นลูกค้าขาประจำแล้ว  ::Shy:: ::Shy::

นึกว่าจะเอาด้วยความรักซะอีก นี่ยังกะโรคจิตเลยลุง 555

oyoyo

หนูน้อย...น่ารักอ่า ไม่น่าโดนบังคับให้รับงานแบบนี้เลย
จะโหดร้ายไปมั้ย ถ้าจะคิดว่าพระเอกน่าจะช่วยอะไรไม่ได้มากหรอก แม่ของนางก็ดูน่ากลัวด้วย
--------
โห หนักกว่าเก่าอีก กลายเป็นไอ้หื่นกามไปซะแล้ว

lipza12752

เอาตั้งแต่เด็กเลยเหรอแม่สอนมนดีสินะ

ไม่นะโอนิจังซาดิสแล้วแย่เลย

นายไข่ย้อย

ใสจิงเราะ ท่าทางจะปวดตับนะเนี้ยผทว่า

นี่มันไม่ใช่ความรักแร้ววววววว  ::Angry::
อิอิอิ

gfthebc

หรือยูเอะจัง​ต้อง​มา​ทำงานที่​แม่​จัด​คิว​ให้​ เป็น​งาน​แนว​นั้น​รึเปล่า​ครับ​ น่าสงสาร​จัง​ หลัง​จาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ เบื้อง​หลัง​รอยยิ้ม​ของ​ยูเ​อะ​จัง​น่าสงสาร​มาก​ๆ​เลย​ครับ​ โดน​อย่างนี้​ทุกวัน​ ยูเ​อะ​จัง​ต้อง​มี​ปัญหา​เรื่ิอง​จิตใจ​สักวัน​แน่ๆ​เลย​ครับ​

Tee001

มาเเนวนี้เเล้ว ยูเอะน่าจะขายเเน่ๆ แต่ลุงแว่นนี้คือจะเป็นลูกค้าด้วยรึเปล่าต้องลุ้นเอา

อ้าวลุงเเว่นเผยด้านมืดมาซะน่ากล้วเชียว สงสารยูเอะเลย

p_hart

::HeyHey:: สาวน้อยบริการความเสียวให้กับผู้ใหญ่ เสียวสุดๆๆไปเลย