ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Touma Itsuki] Aiseki คิดถึง [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 01, 2020, 07:43:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

joulez

สาวใหญ่จะกินเด็กแล้ว อดใจไม่ไหว ลองยั่วนิดนึง เข้าทาง,,เอ็งโชคดีนะ ได้สนุกไม่ผูกพัน

จบดีแต่น่าสงสารสาวใหญ่ เทอคงเหงามาก มาเล่นเทอบ่อยๆนะไอ้หนุ่ม

kazu36

เดาว่าจบแบบ แฮ็ปปี้เอ็นดิ้ง NTR แจ่ม ๆ
ทอดสะพานเหล็กเลย

boxser

ถูหลังให้หน่อย มุขสาวใหญ่สุดๆชอบ

edit มีบอกมาทานชั้นด้วย ยาวๆไป

joegips

ชอบแนวสาวรุ่นใหญ่ กับเด็กวัยละอ่อนแบบนั้แหละทำให้รู้สึกน่าติดตาม ได้อารมณ์ทั้งเรื่องเลยครับ

cosmos789

จบตรงที่ได้กันยาวแน่ๆ ไม่มีน่ามีอุปสรรค์มาขวาง

Edit น่าจะมีภาคต่อ นะครับ

sophon1

วบสามีเจ๊ น่าจะไม่ขยันทำการบ้านแร่นอนเลย ต้องมาหาเด็กกิน ว่าแต่อาบน้ำมาด้วยกันตั้งแต่เด็กนี่น่าจะโดนไปตั้งนานแล้วนะ

xfreestylex

ไอ้เด็กก็จะหลอกดู ส่วนสาวใหญ่ก็เต็มใจให้ดู ไอ้เด็กน้อยก็ตกใจสิ 55555

นี่คือสารภาพรักกันรึยัง มีเขินๆ แล้วก็จากไป

akine

::Glad:: โอย ยั่วถึงห้องน้ำแบบนี้ ทำไมเราไม่เจอมั่งนะ
edit: งือ ชวนมากินข้าวพร้อมกินตัวเองด้วยอะดีจัง

yugiboy

จะเอาอะไรถู เธอเหงามักจะง่ายเสมอ
ยิิ้มน้อยยิ้มใหญ่ กินข้าวไม่พอต้องกินเธอด้วย

nekki

คือนางเอกแต่งงานแล้วหรือยังนะ ดูแล้วสามีไม่ทำการบ้านซินะ

แหม่ในเรื่องไม่พูดถึงสามีเลย ดีนะมีวาดแหวนแต่งงานให้เห็นอยู่shotนึงอยู่

PAN DAB

น้าข้างบ้านคงจะเหงาไม่มีคนมาเล่นด้วย กลับมาหาคราวนี้ท่าทางจะชวนรำลึกความหลังกันยาว ::Fighto::
edit คิดว่าจะขออยู่ต่อยาวๆซะอีก จบแบบให้คิดต่อไปได้สินะ ขอบคุณมากครับ ::Thankyou::

ipor

นางคั้งใจกินเลยนะนั่น เลี้ยงตั้งแต่เล็กได้เวลากินแล้ว

ขอผูกวันละ 3 มื้อเลยนะครับ

Tdestiny

พี่สาวข้างบ้านเวอชั่นmilf

เธอช่างยั่วยวนจริง

ตอนจบน่าจะแฮปปี้กันนะครับ

จบได้สวย ชอบสตอรี่มากครับ

goorboyI

ผู้หญิงอยากซินะ น่าจะเอากันในห้องน้ำ แล้วต่อที่ห้องนอน สารภาพรักแล้วก็คบกัน

อ่าวไม่คบหรอ เป็นแค่ดุ้นแก้เหงาซินะ

bigboy001

::Thinking::  ดูก็พอเดาออกละแหละ ว่าสาวใหญ่อ่อยให้ไอ้หนุ่มเยส แต่แหมะ เข้ามาถึงลูกถึงโคนในห้องน้ำแบบนี้เลยจะรุกเร็วไปไหนเนียะ งานนี้ไอ้หนุ่มน้ำหมดตัวแน่ๆ  ::DookDig::

EDIT ดูเหมือนไอ้หนุ่มมันจบแค่ 2 น้ำแล้วก็กลับบ้านเลย จริงๆ โทรไปบอกทางบ้านแล้วจัดหนักยาวๆ ก็ได้แหมะทำเกรงใจ ผญเค้าก็สารภาพว่าอยู่ตัวคนเดียว เป็นผมนะหอยบานไม่ต้องหุบเยส 3 เวลาไปเลยหละครัช