ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Touma Itsuki] Aiseki คิดถึง [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 01, 2020, 07:43:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mspeed

สาวสองพันปีกินเด็กเพื่อเป็นอมตะครับ
จบมีความสุขกันทั้งคู่ไม่ปวดตับครับ

patrict

mindza2212

ไหนตอนพูดย้อนอดีตมันดูเหมือนจะดราม่าจังแต่ช่างมันพระเอกก็ได้เปิดซิงแบบสบายๆ

พระเอกสบายละได้ทำกับสาวที่ชอบได้เรื่อยๆ

นายไข่ย้อย

คิดว่าความสัมพันทั้ง 2 ต้องแนบแน่นแน่นวน

โอ้ ในที่สุดก็ สทใจสะที  ::DookDig::
อิอิอิ

gfthebc

ต่าง​คน​ต่าง​มี​ความ​รู้สึก​ดี​ๆ​ให้​กัน​แน่ๆ​เลย​ครับ​ น่า​จะ​ได้​เติมเต็ม​ให้​กัน​และ​กัน​แล้ว​ละ​ครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ ตอน​จบ​ดู​สายตา​ของ​สาว​เจ้า​ดู​เศร้า​ๆ​เหงาๆ​ อาจจะ​แอบ​คิด​ว่า​หนุ่ม​น้อย​จะ​มา​หา​อีก​ไหม​ จะ​ได้​มา​บ่อยๆ​รึเปล่า​ หนุ่ม​น้อยน่าจะบอกว่า​จะ​ขอย้าย​มา​อยู่​ด้วย​อยาก​ทาน​อาหาร​ด้วย​กัน​ทุกวัน​เลย​ อาจจะ​เห็น​รอยยิ้ม​ของ​สาว​เจ้า​มากกว่า​นี้​นะครับ​

kipkipju kisdsada

ของมันเคยๆกันมาแล้ว เหมือนถ่านไฟเก่า ขยับนู้นนิด เป่านี่หน่อย เดี่๋ยวก็ไฟลุกพรึบพรับ ยิ่งผู้ใหญ่ใจดีแบบนี้ ชอบเด็กมีน้ำใจ น้ำอด น้ำทน น้ำแตก น้ำเยอะๆ
::Orz:: ขอโทษครับมัวแต่เม้าท์ลืมคำถาม >>> ขนาดนี้จะมีอะไร จบแบบ ผูกปิ่นโต ฝึกวิทยายุทธกันยาวๆไปนะสิครับ ขอไปอ่านต่อนะครับ
::Shy::เป็นการจากลาที่เต็มไปด้วยความหวังที่เฝ้ารออย่างอดทน
ขอบคุณครับลายเส้นสาวใหญ่สวยได้ฟิลลิ้งมากๆ

ab123ab123

ชุดเจ๊อ่อยมาก โดนแน่แถมกินข้าวฟรีอีก

ข้าวฟรีแถมกับซินะ หึหึ 55555 หรือกับแถมข้าวหว่า

freelance

ถูกเลี้ยงไว้รอกินตอนโต
เอาใจเก่งแบบนี้อายุไม่สำคัญแล้ว

virussand

มันเป็นแผนสิน่ะเลี้ยงไห้อ้วนแล้วค่อยกิน
Edit:นั้นไงจัดไปกินเด็กละจะเป็นอมตะ

Boran Mark

สาวใหญ่กินตับเด็กซะแล้ว คงคิดว่าเลี้ยงไว้ตั้งนาน ถึงเวลากินซะที 555
edit:แบบนี้ต้องมาทุกกกวัน แน่ๆ

ืns52800189

ระวังโดนหนุ่มน้อยหลอกอย่างอื่นนอกจากกินตับน้า...แต่ถ้าลีลาดีก็ไม่รู้ใครจะหลอกใคร

อย่างนี้กินตับกันยาวๆๆไปเลยครับ

delta941

จบด้วยการที่ผญ.บอกว่าจะไปแต่งงานแล้ว นี่คือครั้งสุดท้ายที่จะได้อาบน้ำด้วยกัน

ขอบคุณมากครับ

ไม่มีหักมุมเหรอ 555

Peter Taowating

เรื่องนี้สวยงามดีครับ  น่าจะเป็น Sweet memory ของทั้งคู่  แต่งานนี้เด็กหนุ่มโตขึ้นเป็นชายหนุ่มแร่ะ  สาวเจ้าน่าจะสมหวังกับการรอคอย ::Glad::

ว๊าววว  เสร็จสมอารมณ์หมายทั้งคู่  อย่างนี้ต้องมากินข้าวกับกินสาวเจ้าบ่อยๆแร่ะ  ::WooWoo::

ninepeeza281

ได้กันแน่นอนแบบนี้

อยากกลับมาทานทุกวันเลยแบบนี้

poum1931

เดียวนะ..ได้กินข้าวฟรี เเถม นางดูเป็นมิตร เเละก็ๆๆๆ ขอ่านแป๊ปป
อ่าาๆๆๆ นี้สินะ คือ เหตุผลของสาวมีอายุ เกิดอารมณ์ง่าย