ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ดอกไม้ รอยด่าง ความรัก..... ตอนที่ 1

เริ่มโดย cdx, พฤษภาคม 01, 2020, 09:42:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

justlook

ปูแบบนี้ ลูกแกะใกล้โดนขย้ำตอนไหนนะ ::Ahoo::

Satira Potikanon

Watchaphan

ปูมหลังอันแสนเศร้าของลุงก้อนทั้งลูกทั้งเมียเสร็จเจ้านายหมด มาเจอนายหญิงตัวน้อยบ้านนี้ลุงก้อนได้นวดได้คลึงเรียวขาอันขาวเนียนลุงก้อนจะยับยั้งชั่งใจได้มั้ยหนอ

knightpok

booncom

เนื้อเรื่องดีมาก สำนวนดีครับ อ่านสบาย จะสนับสนุนผลงานนะครับ

po3026

10 ปียังไม่สายสำหรับความแค้นแต่อย่าให้มันเกาะกินใจไปนานๆมันไม่ดี

schareon

มันเป็นความรู้สึกที่ฝังลึกในใจ วันนี้จะได้มีโอกาสแก้แค้นชนชั้นเจ้านาย จะทำลงหรือเปล่านะ

Agitos

tong20

ตาก้อนคิดจะทำอะไร ระวังนะ เด็กนะ เป็นผู้ใหญ่แล้ว

อัศวิน รัตนแก้ว

โอ้.. ความเจ็บปวดฝังใจ. แต่จริงๆน้องดิวไม่เกี่ยว แต่ต้องมารับการแก้แค้น. น่าสงสารเหมือนกัน แต่ความหื่นมีมากกว่า^^

Pongsathorn Suwannarit

ปกติเห็นคุณหนูส่วนมากจะโดนตอน 14 15 แต่เรื่องนี้โดนตั้งแต่ 11เลยรึ

kookai

มีปมอันเจ็บปวดเรื่องครอบครัว เลยจะแก้แค้นชนชั้นเจ่านายหรือเปล่าครับเนี่ย

Mooze

ลุงกัอน อดีตขมขื่นจริงๆ ขอให้โชคดีกับครั้งนี้นะครับ

มโน สกลนคร

ลุงกัอนกับอดีตขมขื่น
ตาแก่คนนี้จะกลับมาแก้แค้น
เนื้อเรื่องน่าติดตามครับ

melfices