ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ดอกไม้ รอยด่าง ความรัก..... ตอนที่ 1

เริ่มโดย cdx, พฤษภาคม 01, 2020, 09:42:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cdx

ลบ

freedom

ความหลังอันเจ็บปวด
คงไม่ใช่ว่าลุงจะได้เด็กของบ้านนี้หรอกนะ

mario

P4p

ความหลังที่ผิดหวัง
มาสมหวังกับ ปัจจุบันละกัน

Thekopoz

อดีตอันน่าเจ็บปวดของตาก้อนจะทำให้เกิดเรื่องราวอะไรต่อไป จะรอติดตามครับ

testman

สั้นไปนิดครับ ตอนแรก ๆ น่าจะเปิดให้อ่านเดาทางกันเยอะ ๆ หน่อย

ยังไม่ค่อยรู้ตื้นลึกหนาบางอะไรบ้าง แต่สำนวนการเขียนดีครับ ปูเรื่องมาแบบไม่รวบรัดมาก สมกับเป็นคุณ cdx เจ้าเก่า

เอาเป็นว่า ติดตามต่อครับ

suckzeed

มีอดีตที่น่าเจ็บปวด แล้วอย่าเอามาแก้แค้นคุณหนูบ้านใหม่ล่ะ

ponchan80

ผู้เฒ่าเซราะกราว

สงสัยว่าเพราะเหตุการณืในอดีตที่ลูกสาวของตัวเองไปมีเพศสัมพันธ์กับเจ้านายเก่า  ตาก้อนก็เลยเกิดความต้องการอยากซั่มน้องดิวบ้างแน่ๆเลย....หึหึ

darkshadow0504

สำนวนการเขียนแบะเค้าโครงเรื่องน่าติดตามครับ

kittaphot007

สำนวนการเขียนดีครับ ปูเรื่องมาแบบไม่รวบรัดมาก​ ส่วนตัวชอบครับ​ รอตอนต่อไป

ones26421

ผมว่าตัวละครนางเอกมันเด็กไปนิดครับ น่าจะอายุมากกว่านี้นิดนึง

วิเชียร เขาหลวง

ตาแก่คนนี้กำลังจะกลับมาแก้แค้นแล้ว เนื้อเรื่องน่าติดตามมากๆครับ

102030

ปูทางมาแบบมีอดีตฝังใจ ถึงขั้นทิ้งลูกเมีย ไม่รู้จะมาหาคนดามหัวใจแบบไหน ได้ลูกใหม่ หรือเมียใหม่ก่อนกัน
ขอบคุณครับ